Mọi người cho mình hỏi sau khi update firmware mới của apple watch,có ai xài pin chỉ cỡ 1 ngày ko,u
Evan Phan
một năm trướcBình luận: 27Lượt xem: 749
Mọi người cho mình hỏi sau khi update firmware mới của apple watch,có ai xài pin chỉ cỡ 1 ngày ko,up lên rồi mà pin tụt kinh hồn,trước thì cỡ 2 ngày giờ thì mình xài đc 1 ngày ah
Mình thì ngược lại, lúc còn ở watchos 5 thì dùng được 2 ngày, lên watchos 6 beta 5 thì pin được 2,5 ngày. Của mình Sr3
@quangtuyensa90 Mình thì sr4 nhưng không hiểu sao lại tuột pin quá,trước mình xài đc cỡ 2 ngày,giờ thì còn 1 ngày thôi,giờ cũng ko biết như thế nào
@Evan Phan do bản ios hay sao đó b ạ, mình 12 mới nhất cũng thấy bị hao pin hơn bản cũ
Của mình S4 trước đang 5.2 dùng hơn 2 ngày,lên 5.3 thì được có 1 ngày hơn.Mặc dù đã tắt hết những cái ko cần thiết.Đang reset thử xem sao
@skyline87 Mình cũng sr4,vậy là 5.3 này không ổn cho sr4 rồi,vậy là cùng chờ đợi firmware mới thôi 😔
Riêng e cảm nhận pin ok hơn br ạ. 1,5 ngày giờ lê 2 ngày vô tư ạ
@boycute_283 Bạn xài sr mấy,hình như sr4 ko được ổn về pin khi lên 5.3 rồi 😔
Mình cũng bị tình trạng như vây
@Phương_NDA Bạn là sr4 luôn hả
Mình cũng bị như vậy, đang từ 5.2 pin được 2 ngày, giờ lên 5.3 thì chỉ còn được 1 ngày. Trước đây từ 5.2 để qua đêm pin chỉ tụt khoảng 9%; giờ lên 5.3 pin tụt đến 20~25%.
Đã reset, unpair rồi mà không ăn thua. Tính setup theo dạng apple watch mới (xoá hết dữ liệu) mà ngại quá 😔
@eMiL Giờ chỉ còn cách là đem theo dây sạc và cục sạc mọi lúc mọi nơi thôi 😁
@Evan Phan Thử reset mới luôn mà cũng ko đc bạn ơi,vẫn hao pin
@Evan Phan E dùng bản VN/A cũng bị như bác, máy e mới mua đc 1 tháng nhưng lên 5.3 tụt kinh khủng bác ạ! Ko hiểu sao.
@Evan Phan Vài hôm nay có cảm giác thời lượng sử dụng pin đang tốt hơn, gần được hai ngày như OS cũ :D
Mình up bản mới nhất pin trâu hơn hẳn. Hơn bản cũ khoảng 10%
@phamtung2810 bạn xài sr mấy vậy bạn,mình thì lại bị tuột pin lắm cho dù đã tắt rất nhiều thông báo
@Evan Phan Mình sài sr4 44mm đó bác
@phamtung2810 Của bạn là mã gì vậy,sao mình lại thấy có mấy bạn trên cũng sr4 như mình cũng bị tình trạng như vậy,mình cũng sr4 44mm 😔
@Evan Phan Mình bản thép trắng máy nhật bạn ơi
sao bọn apple nó k làm pin đồng hồ khoẻ lên nhỉ
nghe có 1-2 ngày đã nản rồi
bác dùng watch mấy, mình dùng s4 44mm thấy lên bản mới vẫn vậy, chỉ trụ đụợc 2 ngày
Mình sr4 44mm hao dã man, đang định up lên OS 6 beta xem có đỡ ko
Pin apple watch qua đêm tụt dữ ko mn
@nguyenthanhtuan2509 mình dùng S4 44 qua đêm tầm 10-15%, không đeo không tắt kết nối wifi
@mouse_gaga Uhn mình thấy tầm cỡ đó tưởng pin vậy là tụt nhìu chứ cái đó bình thường ak lần đầu mua ko rõ a
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 239VIPhemilo
9.888 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 104CAO CẤPhoangsytai
3.419 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 89CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
MinhKhangPham+ 87TÍCH CỰCMinhKhangPham
742 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM