TIKI Freeship June

Mọi người có hay uống cà phê vào buổi sáng không? Chứ em là em nghiện luôn ấy.
1 thángBình luận: 24
Mình thỉnh thoảng cafe sữa đá sáng
@hoangpm em thì uống mỗi ngày luôn, uống riết chỗ bán là phê tặng cho cái ly tre với cái muỗng để pha luôn.
ngày nào cũng phải làm ít nhất 1 ly 😁
@Hail Hydra Em cũng vậy, như 1 thói quen
Chỉnh màu đẹp nha
@Salamanderslmd Tui chỉnh trên lightroom á
@Nguyễn Thiên Anhh Kéo trời nhìn như VSCO luôn. Quá nhiều công thức
@Salamanderslmd Cảm ơn bác quá khen hihi
@Nguyễn Thiên Anhh Chỉnh thêm cái tay và cái ly thêm tí màu và đẩy tồi lại tí ti là ngon. Hahahahaah
@pond1597 Lần sau tui sẽ cố gắng chỉnh xịn hơn hâhha
như một thói quen 😆)
@Ngọc Tài04 không thể thiếu được haha
Có ai say cafe như mình không. Uống vào lâng lâng
@Lê Thành Chương hồi trước tui cũng bị, mà say cafe chắc do bạn đậm quá í, nên là lượng cafein cao nên mới bị say. B thử uống pha hơi loãng tí với cả phải quen dần với cafe á. Theo tui biết là v
@Nguyễn Thiên Anhh do bạn uống cafe vị đậm tui bấm thiếu SR
DrTMA92
TÍCH CỰC
1 tháng
Tuần k vào quán làm vài nháy là k chịu được. Dịch căng quá nên uống cốc 1 lần chứ k dám chơi cốc như bác. Cảm giác uống lại cốc ng khác sợ vãi.😆
@DrTMA92 tui tự pha tự uống luôn chứ khong dám ra quán đâuu huhu
DrTMA92
TÍCH CỰC
1 tháng
@Nguyễn Thiên Anhh Mình nhìn là biết. Chỉ là giải thích cho cái cốc giấy nhìn nó mất thẩm mỹ thôi bác.haha
Cóa pạn
Sáng không có cà phê là thấy thiếu thốn rồi. Đêm có thể không ấy, chứ ngày không thể thiếu món này.
@.BlackBerry. giống mình ghe hehe
Mình thì mình kết lựng ngay. Không có bà xã 1 tháng cũng ok nhưng nếu không có 1 ly cà phê đắng mỗi sáng là không thể làm gì được. Đầu óc quay cuông, nhức đầu lắm. Có lần kiên quyết bỏ gần 1 tháng sắp thành công nhưng tới khi thèm quá thì uống .....căm thù luôn. Bỏ như mí thằng cai xì ke vậy. Vật vờ vật vã nhức đầu như điên. Thôi thì 1 ngày 2 ly là vừa . Vừa cân bằng trí óc vừa có cơ hội....mất tiền. Cà phê mình tự mua tự rang, xay rồi tự uống lun. Nhà trước bà xã kinh doanh hạt cà phê bỏ mối mà lị. Hahahahhah
Mình 5 thì 10 họa làm 1 ly. Còn vợ mình trước khi đi ngủ và sau khi ngủ chẳng sót bữa nào.
ly cafe này cùng với cái view nhìn thơ ghe bạn ơi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019