Mọi người ơi! cho mình hỏi ở thời điểm hiện tại mua Mi 8 có còn ổn không ạ? Nhu cầu nghe gọi, mxh,

Herich
9/9/2019 15:13Phản hồi: 16
Mọi người ơi! cho mình hỏi ở thời điểm hiện tại mua Mi 8 có còn ổn không ạ? Nhu cầu nghe gọi, mxh, công việc và giải trí bằng game như pubg mobile, mình không quan trọng lắm tai thỏ vì mình xài điện thoại viền dày cũng quen rồi, với lại em nó có lỗi vặt gì không? . Và nên mua xách tay hay chính hãng ạ? Mình có tham khảo qua một vài cửa hàng bán lẻ, thấy giá em nó cũng khá ổn.
Mình cảm ơn!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bachcudi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Được quất tới đi
Herich
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bachcudi Em nó có lỗi vặt gì không ạ?
bachcudi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Herich Dùng chip của QC thì ổn hết rồi, con 845 cũng mạnh chơi game hay tác vụ nặng khỏi lo
Mi 8 ổn mà bác.
Nếu muốn yên tâm thì mua chính hãng, muốn rẻ thì xách tay
Herich
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ntdieu Mua xách tay thì bồ chấm cửa hàng nào ạ? Mình ở SG
Sao bác ko dùng sony nữa hả
Herich
ĐẠI BÀNG
5 năm
@meokurocute2 Sony giờ có bán chính hãng đâu bạn, Xperia 1 giá cao quá, mình với ko tới. 😔((
@Herich Xperia 10 cũng đc mà
Danh Kong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon mà
svalmta
TÍCH CỰC
5 năm
Quá ổn. Hàng xách tay dùng ok rồi, rẻ hơn chính hãng nhiều.
Tommy Su
TÍCH CỰC
5 năm
Quá ổn với tầm giá đó b. Xách tay rẻ mà dùng ok b. So với chính hãng ko khác ji
Máy ngon trong tầm giá. Mua chính hãng giá cao hơn xíu, nhưng bảo hành an tâm. Xách tay thì giá tốt hơn, nhưng nên mua ở cửa hàng uy tín. Thân.
huyetkiem
ĐẠI BÀNG
5 năm
bác qua mobilecity xem thử, hinh như giờ còn tầm 5tr mấy
ngon trong tầm giá bạn ạ.
Ổn, ko có lỗi vặt nào hết. Chỉ có mic ghi âm tệ, ghi âm xong chẳng buồn nghe lại, cam đêm chụp cho vui chứ chẳng dám up, chắc tại mình chụp tệ. Pin đủ dùng 1 ngày. Loa cũng ko hay ko dở. Nó là lựa chọn an toàn trong tầm giá, ko có gì để chê đâu bạn. Mình nghĩ mua chính hãng xài luôn cho khoẻ khỏi chờ unlock up rom mệt, dùng cũng ko phải lo sợ nó hư bảo hành cửa hàng có khó không, tại giá chính hãng giờ cũng rẻ, xách tay bạn mua Mobile city ấy, bạn mình mua k20pro ở đó xài 3 tháng rồi thấy ko có gì phàn nàn.
@Eric Passion Chắc do bạn chụp tệ, mi 8 nó chụp đêm thua bọn flagship chứ so với tầm trung hay cận cao cấp nó chả vả cho sml

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019