Anh 1111
Trứng
Mọi người ơi em đang định mua xe Vision mà phân vân một chút. Em nên mua bản tiêu chuẩn khoá thường rồi mua thêm Smart key (tính ra rẻ hơn) hay mua bản Vision có sẵn smartkey ạ. Mong mọi người tư vấn em với!

1
21
Cái smartkey của Honda là cùi bắp nhất, quá rắc rối và khó xài. Quan điểm của tôi là tự lắp smartkey theo ý mình
1
Bạn nên mua luôn cho đồng bộ. Nếu mua smartkey chính hãng honda lắp vào giá cũng vậy. Mua ngoài loại khác thì hên xui. Nếu bạn định lắp chống trộm khác thì ok (viettel, pi...), ko cần mua bản smartkey.
1
xài đồ của hãng cho đồng bộ bạn
1
Chính hãng đồng bộ nhé
1
Tết Công Gô
TÍCH CỰC
Mua bản smartkey của hãng luôn cho lành, chứ xe mới mua chưa gì tháo dàn mủ cắt ghép chọc ngoáy các kiểu rồi về sau nó lại ọp ẹp. Mà nói chung khóa chìa hay smartkey cũng vậy, chủ quan thì vẫn mất xe như thường, không có cái loại khóa nào bằng cẩn thận và cảnh giác cả, tư vấn đến bạn.
1
😁 câu hỏi biết rõ đáp án luôn. Nên mua bản có smartkey
1
nmaddp32801999
ĐẠI BÀNG
mình tư vấn bạn như này nhé, đã xác định là sài smartkey rồi thì tại sao ko mua bản smartkey luôn, mà đã ko sài smartkey thì honda cũng có phiên bản chìa khóa cơ, nó có 2 lựa chọn rõ ràng quá rồi, thì bạn phân vân để làm gì cho mệt não, với lại nếu mà mua bản thường chìa khóa cơ rồi gắn thêm smartkey là bạn mất bảo hành chính hãng của honda 3 năm nhé vì bạn tự ý thay đổi kết cấu tác động đến xe cắt dây điện nối đồ thì honda nào mà bảo hành cho bạn
1
thien.lafc
TÍCH CỰC
có sẵn smartkey và bản mới nhất mà phang
0
Min Duy
ĐẠI BÀNG
mua đồng bộ smartkey lun nhá, chứ mua ổ cơ về xong tốn 3-4tr mua smartkey xong lại phá zin dàn áo ra lắp dây nhợ vô rồi dư ra ổ cơ phí quá phí
0
Xe bản 2021 này bị làm giá đắt quá. Cao hơn cả con xe lead
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019