Mọi người ơi mình xài iphone xs max đã lên ios 14 , các tính năng mới trên ios 14 mình thử đều được

iRonMinh
18/9/2020 17:17Phản hồi: 11
Mọi người ơi mình xài iphone xs max đã lên ios 14 , các tính năng mới trên ios 14 mình thử đều được , riêng tính năng picture in picture mình ko làm đc , mình xem hướng dẫn trên mạng cũng ko đc luôn , mn giúp mình !!! Thanks nhiều
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dzipta
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn vào safari gõ pops.vn, bạn phát một video nào đó rồi bấm ô vuông ở dưới bên gốc bên phải cho nó toàn màn hình, chạm vào màn hình cái nổi lên vầy bẫm chỗ này là được nha. Youtube nó bị lỗi rồi lúc beta mình làm được cập nhật chính thức ko được
iRonMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dzipta Mình làm theo bạn OK đó , nhưng YouTube trên safari ko đc
@iRonMinh bị chặn rồi 😖
Bật tính năng này lên.và bạn lên safari gõ youtube.com vô thẳng trang chủ youtube xem video và bật ra ngoài màn thôi bác
dzipta
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NTHuyền Trân Chắc bị fix lỗi rồi video trang khác là được
iRonMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NTHuyền Trân Đúng rồi !! YouTube trên safari ko đc , mình làm trang khác thì đc
Cái này lúc chiều mình vẫn coi đc nhưng sao bh lướt ra là văng mất kh còn PiP nữa
iRonMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@imkhoaphan Ờ mình làm ko đc , trang khác thì đc
vuchung192
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái nay chưa hỗ trợ full mà bác
Hòa Vn
TÍCH CỰC
4 năm
Nhiều máy bị thé. Kệ nó chờ vai ngày xem sao
casaudibo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác thủ thớt cho em hỏi, xs max lên 14 xài có bị tụt pin và nóng máy không. Em đang dự định lên mà thấy nhiều người bị lỗi quá nên em cũng sợ. Máy em mới xài được gần 1 tháng thôi, lúc mua người ta chạy sẵn 13.7 cho em. À em xài esim luôn từ đầu, để dành sim vật lý đấy sau này có xài thêm sim phụ thì xài sau. Thấy 14 có nhiều tính năng mới nên cũng muốn trải nghiệm mà lại sợ lỗi lầm này kia. Và hiện tại lên là không xuống được nữa. Em cám ơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019