[QC] Mời nhận xét về TVC Dây máy ảnh đeo tay SEN từ Khắc Tên

cuhiep
19/6/2015 8:24Phản hồi: 75
[QC] Mời nhận xét về TVC Dây máy ảnh đeo tay SEN từ Khắc Tên

Mới làm cái TVC này cho Dây máy ảnh đeo tay SEN mới từ Khắc Tên. Đây là lần đầu tiên mình chia sẻ video quảng cáo sản phẩm trên Tinh tế. Mời anh em cho ý kiến nhé. Dây máy ảnh đeo tay SEN của Khắc Tên được thiết kế để người dùng cảm thấy thân thiện khi sử dụng (mềm mại, êm tay, dễ dùng). Tính năng lau màn hình là một tính năng ít có nhà sản xuất nào quan tâm nhưng mang lại giá trị sử dụng cao cho người dùng. Thì đó là hai tính năng mà TVC muốn nhắc đến. Cám ơn anh em.

Một số hình ảnh Dây máy ảnh đeo tay SEN chụp chung với máy ảnh Fujifilm XT-1 quay trong video.

Khacten-DMADT-SEN-2.jpg Khacten-DMADT-SEN-3.jpg Khacten-DMADT-SEN.jpg Khacten-DMADT-SEN-4.jpg
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuananh207
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xấu vãi.................................
Xấu
Các thánh chỉ được cái phán chuẩn 😁
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
Miếng da hoàn thiện nhìn nghiêng nham nhở. Chưa xứng đáng với Khắc Tên
Máy đeo miếng da vào, giảm đi mấy phần sang chảnh
Hoàn thiện kém, hình thức không bắt mắt
Chất lượng thì chắc ổn, vì dùng da xịn
Nói thế nào nhỉ, chất lượng thì chưa thực tế nên ko dám nói, còn hình thức thì qua ảnh e thấy ko được đẹp cho lắm anh Hiệp ạ
ronanh
TÍCH CỰC
9 năm
Cây nhà lá vườn. Anh em nên khen nhiều vào
khen hộ 1 - 2 câu đi -_- ảnh đẹp, mà dây xấu :v
bui manh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xấub
Tranleduy93
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu được thì nên làm 2 cái mép 2 bên bo vào hay cặp thêm viền vải hay sao đó, để không nhìn nó hơi thô và xấu (ý kiến cá nhân)
binhlg
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai dám dùng dây này để lau ống kính mắc tiền không nhỉ
unborn20xx
ĐẠI BÀNG
9 năm
tự nhiên lòi ra cái ảnh cuối cùng..
Nói chung là chưa đẹp

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
PhanHung.vcu
ĐẠI BÀNG
9 năm
em nghĩ nên may 1 lớp lót phía trong, để thế này nó hút mồ hôi vào thì :eek:
Không liên quan, nhưng xin hỏi mod là những mục không liên quan đến công nghệ, có thể để riêng (góc phải hoặc trái) được không? Tình hình là hiện tại các nội dung hiện tại giống cái nồi lẩu
datafire
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn hơi thô. Màu da không hợp với cái máy lắm...
Phần phía trong có vẻ không hợp lý lắm. Gặp người nào nhiều mồ hôi tí mà cơ bản là đeo cái máy ảnh năng trên tay thì cũng mệt, mồ hôi ra nó hút vào. Dễ thành rau mùi lắm...
cái chức năng lau màn hình có anh em nào dám sử dụng không ta. !
[góp ý]
-- về clip quảng cáo:
+, chưa hay. Ko rõ là quảng cáo máy ảnh hay dây đeo, hay quảng cáo việt nam,...
+, có nhiều đoạn nội dung qua dài, ko tạp trung đc vào cái dây đeo
+, trong clip dây đeo ko nổi bật lắm
===> nc clip quảng cáo khá tệ xét về lĩnh vực quảng cáo, nội dung cũng ko thực sự nuột

-- về dây đeo:
+, thiết kế: ko đc đẹp lắm, nó bị bé ở phần buộc nhìn cảm giác nó dễ đứt (nếu là da thật thì ko có chuyện đó) ===> tạo cảm giác ko tốt lắm
+, hiểu ý bác Hiệp muốn sự đơn giản dung 1 miếng da duy nhất cho liên mạch, nhưng e thấy nên cho nó 1 vài đường chỉ nối các miếng lại cảm giác nó sẽ bụi và chắc chắn hơn

**** góp ý cá nhân thôi ạ.
@tungdich k hiểu ji về da fan như đúng rồi. 100% da thật bạn nhé ! một số bạn nói fan viền k đẹp nhưng tác dụng của nó là để lau len, se cạnh vào thì khó lau hơn. cho nạ cầm 2 tay dựt đứt dc cho luôn 500k. k đứt bạn đưa mình 500k !
Kết Nhi
ĐẠI BÀNG
9 năm
TVC là gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019