Mới sử dụng PlayBook xin hỏi kinh nghiệm

lamblue2002
4/5/2011 18:53Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tqppmpc
ĐẠI BÀNG
13 năm
e thấy chức năng del trong Plb ko hay lắm, chỉ cần đặt chạm vào bất cứ Icon nào trên man hình 1 lúc là dưới tất cả các Icon trên màn hình đều xuất hiện biểu tượng thùng rác, chỉ cần chạm vào là delete hết, nhiều khi ko để ý là xóa hết, nên a Hải có hướng dẫn nào để restore nhưng App đã xóa đc ko ?
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài lại nhanh mà bạn 😃 Group All mới là xóa thật thôi, những Group khác chỉ là xóa Shortcut ^^
mọi thứ trên pb hoạt động mượt mà và ổn định.
có điều vẫn thấy thiếu thốn khi chưa có nhiều apps. Thiếu mail với yahoo, cực kì khó chịu
Mà nghe đâu có apps android hoạt độg trên pb mà vẫn chưa thấy tung tích j cả, ai giải thích hộ e cái
hackersolo
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã dùng plb vào lúc này thì fai biết chấp nhận thiếu app và yh mail tùm lum. apps android chắcconf lâu lắm hjhj.
rim chậm tring việc đáp ứng nhu cầu khách hàng wa
bán rim playbook đi bà kon ơi, xài chán dã man vì mình chỉ có nhu cầu giải trí thôi
Bác khỏi PR
Với lại PR nhầm chỗ fans BB rồi
Yahoo thì bạn xài tạm trang imo.im thử đi,còn native mail và app android thì mình cũng đang chờ 😁.Mà thấy RIM chăm sóc đứa con chiến lược này với 9900 lắm nên rất tin tưởng :D.
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngoài ra có thể dùng webmessenger.yahoo.com .Còn mail có thể dùng shortcut Gmail YH mail đc mà 😃 .Vẫn mong chờ những Game App dành riêng cho PlayBook chứ ko phải những app Port như bi giờ 😃
ngoài ra còn có thể dùng meebo.com, ebuddy.com tạm thay thế cho yahoo 😁
cac bac cho em hoi cach su dung thao tac paste va copy tren playbook ntn chu e chi copy dc con paste thi k biet phai lam sao ...(e cm bang playbook nen k viet dau dc cac bac thong cam)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019