Mời tải về app sao lưu danh bạ, tin nhắn ra thẻ nhớ của Microsoft cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
25/4/2015 8:34Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng rồi các bạn vào mục Chuyển dữ liệu, bật blutooth lên, kết nối với máy cần chuyển hay cần sao lưu danh bạ là WP nó lưu được hoặc xuất được hết mà. Mình cũng mới lưu 250 số đt từ con đt Android cũ vào em 640xl thông qua cách này đây.
Mình mới đổi sang con 640xl
Nhưng khi chuyển tin nhắn từ điện thoại cũ bằng bluetooth thì các tin nhắn lưu vào 640xl sẽ có thời gian là lúc mình chuyển dữ liệu từ máy cũ qua...mấy tin nhắn mới nhất nó cho tuột luốt phía sau luôn =((((
Tìm cách chuyển qua pc để back up lại đúng ngày giờ trong 640xl thì thấy 640xl nó xuất và nhập = file *.vmsg chứ ko phải là *.csv
mấy cái file *.csv mình xuất từ điện thoại cũ ra nó ko đọc đc 😔
Giờ phải làm thao?
Cứ looking for items to backup mà không qua được bước tiếp theo, có cách nào khắc phục không ạ?
nhonha
ĐẠI BÀNG
8 năm
App này đã chạy trên win10, e đã cài trên máy Lumia 950
Chà hay quá nhỉ. Mình thường để đồng bộ lên google. Nhưng cái này nếu mất điện thoại thì cũng đi nếu sao vào thẻ nhớ nhưng lại chưa kịp chuyển sang chỗ khác!
Cài xong nó hiện nút xem. Xem, xem, xem... éo thấy đâu?!
Có dùng được với điện thoại không thẻ nhớ như 920 nhé bác chủ, vô tình google ra cái bài này để back up contacts và messages , nói chung khá là hay, sau khi back up thì nên copy thư mục đó vào pc, khi nào mất thì copy lại vào mobile và restore thôi. Với điện thoại không thẻ nhớ thì mọi người click vào biểu tượng "..." ở góc phải sẽ có yêu cầu pick chọn thư mục nhé, chọn thư mục nào đó trong điện thoại là ok, đã làm với con 920 của mình.

Bài viết này cũng cũ rồi nhưng mình góp ý cho bác nào cần thì còn biết nhé, đừng ném đá mình "đào mộ" nhé.
Máy mình lumia 920 đã back up được nhưng file xuất ra lại là: *msg không biết restore trên android kiểu gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019