Mời tải về bộ hình nền của phiên bản Galaxy Note10+ Star Wars

Mikeknowsme
18/12/2019 11:9Phản hồi: 67
Mời tải về bộ hình nền của phiên bản Galaxy Note10+ Star Wars
Samsung vừa mới ra mắt Galaxy Note10 Plus phiên bản đặc biệt Star Wars: Rise of Skywalker dành cho các fan yêu thích Star Wars cũng như nhằm ngày phim sắp được khởi chiếu. Mình sưu tầm được trọn bộ hình nền Star Wars từ phiên bản đặc biệt này chất lượng cao và mời anh em tải về.
  • Link tải hình nền Star Wars tại: ĐÂY
Lưu ý: Chỉ tải hình nền từ link trên, không tải hình trong bài viết.

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp đó
lat4ever83
TÍCH CỰC
4 năm
Quá đẹp...
Carnage
TÍCH CỰC
4 năm
Hinh nền thì tải đc nhưng mặt lưng và cái bút thì ..... 😔(
inthenameof
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Darklord.Py Mặn ghê
@Darklord.Py tốn 500 đồng gửi xe cũng tiếc 😔
@Carnage Lưng thì có thể dán còn bút thì chịu
rongtphong
TÍCH CỰC
4 năm
@Carnage Ra tiệm chứ sao
ides
CAO CẤP
4 năm
Cứ quay về Với mặc định 😃
Đẹp ở theme, chứ mỗi wallpaper thì ko ăn thua.
Nhìn đẹp phết
LeNam996
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa bao giờ thấy thích cái star war này
Meomuopxu
TÍCH CỰC
4 năm
@vicktorbui Chuẩn, nhưng muốn nói về cái cảm giác "khó chịu khi mọi người tung hô, mà mình ko thích nổi"

Đừng ai nói là ko có cảm giác này nhé, với Starwars thì nó càng rõ , vì phim này kén người xem đặc biệt ở VN

Bởi vì, khán giả phương tây khi họ lớn lên mê mẩn với các jedi, thần lực thì khán giả Vn còn chưa đc tiếp cận đến

Đến khi khán giả vn xem thì các phim đó đã bị lạc hậu về kĩ xảo và lỗi dẫn truyện, dẫn đến việc rất khó để nuốt được starwars

Giống như vn nuốt được các phim chưởng bộ , còn khán giả tây thì ko

Nếu giữ thái độ chê bai hơi khó chịu đó thì bạn sẽ tự bỏ lỡ nhiều thứ văn hóa hay ho thôi, nói chung do lựa chọn của bản thân cả, thích hay ko thích đều ko chết được, chỉ là nó đáng tiếc
@Meomuopxu Như bác nói nó là một kiểu của tư duy phản biện. Trong tư duy phản biện thì nó cũng có một trong những điều kiện cần là phải chấp nhận sự tồn tại của một thứ gì đó trái với ý kiến của mình trước khi tranh biện với ý kiến đó. Mà cũng phải chấp nhận là sẽ có những ý kiến bác không thể thay đổi nổi, việc của tư duy phản biện chỉ là phản biện, tranh biện thôi chứ ko thay đổi được. Nhất lại là mấy cái ý kiến kiểu cá nhân phê phán dựa trên cảm quan thế này bác ạ.
Nói thế để bác thấy nhẹ đầu hơn, tránh tranh luận mất thời gian.
Còn bác muốn bàn luận về Star Wars hay Star Trek ... thì tôi sẽ tiếp bác vì tôi cũng là fan mấy thể loại này đây bác.
@vicktorbui theo mình là quan trọng do " ấn tượng lần đầu tiên " hồi nhỏ may mắn được coi thấy siêu hay quá đỉnh cao giờ già rồi vẫn thích coi lâu lâu bật lại trải nghiệm cảm giác . Mấy đứa cháu nó coi lại bảo phim như s h nghe riết quen hà
@traisaigon Đúng đấy bác. Mình có phân tích cái hay chúng nó cũng không nghe ấy chứ lại mệt thân mình. Niềm vui thì cứ riêng ta hưởng thụ thôi.
Đẹp thật! Hình nền này mà đi chung với máy nữa thì ngầu biết mấy.
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
Vào samsung themes ko biết có ko
có themes thì ok hơn
Tải bộ hình nền rồi, chắc mai ra fpt tải góp thêm cái máy mới đc 😆)
manhtuan1712
ĐẠI BÀNG
4 năm
đi chung với màn hình con note 10 đẹp bá cháy 😁
Nhìn kinh di như xác chết ko thấy đẹp chỗ nào
TTThach
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mod cho lên GG Drive thì hay nhỉ =)))))

Tại mở trên Mobile
Thấy mediafire, thôi đi ra lại
Peaceofday
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hình nền xấu vãi. Hình nền con S9 đẹp hơn.
Xấu q
Chắc nam air sẽ thích bài này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019