Mời tham dự offline giải pháp nghe nhạc lossless và xem phim HD diễn ra vào 28/11 tại TP. HCM

ND Minh Đức
24/11/2015 11:43Phản hồi: 56
Mời tham dự offline giải pháp nghe nhạc lossless và xem phim HD diễn ra vào 28/11 tại TP. HCM
Vào ngày 28/11 sắp tới, hãng Intel sẽ phối hợp cùng với diễn đàn VNAV để tổ chức buổi offline giao lưu về các giải pháp nghe nhạc lossless và xem phim chất lượng cao trên hệ thống máy tính tí hon của hãng bằng các thiết lập đơn giản và chi phí thấp. Đây là một dịp để các bạn có niềm đam mê âm thanh và nghe nhìn cùng nhau giao lưu, trao đổi và trải nghiệm cùng các chuyên gia cũng như khách mời nhiều kinh nghiệm trong ngành.

Khi đến tham gia, các bạn sẽ được phục vụ nước giải khát và được tặng 1 đĩa CD nhạc Giáng Sinh Chiều Bên Giáo Đường do Audio Space phát hành. Ngoài ra, tại buổi offline ban tổ chức sẽ thông báo chương trình khuyến mãi, nếu mua thiết bị ngay tại offline thì sẽ được giảm từ 30-40% trên giá bán lẻ của từng sản phẩm.

Số lượng người tham dự offline là có hạn nên Ban tổ chức cũng có nhã ý mời 25 thành viên Tinh Tế tham dự. Mình sẽ chọn ngẫu nhiên ra 25 bạn để tham dự offline - Kết quả sẽ được cập nhật tại vài viết này tại thời điểm 2 ngày trước khi offline diễn ra.

Điều kiện: thành viên Tinh Tế có thời gian đăng ký nick trên 15 ngày và đã có trên 15 post.

Thời gian: 14:00 – 17:30, Thứ 7 ngày 28 tháng 11 năm 2015
Địa điểm: Café Vân’s Unforgettable, 46-48 Phạm Ngọc Thạch, Quận 3 (Gần góc Phạm Ngọc Thạch và Điện Biên Phủ)
Cập nhật: Danh sách 25 bạn tham gia offline. Các bạn nhớ đi đúng giờ và chúc vui vẻ, hẹn gặp anh em tại offline nhé.

Quảng cáo

56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình còn đang là sinh viên nên cũng không ham hố đú đưa nhiều, nhưng mà vẫn đam mê âm thanh lắm
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em tham gia được ko bác, nếu đặt 1 chỗ nhé.
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Đã tham dự! Hy vọng được mời tham dự (Vì mấy lần trước đăng ký mà không thành, lần này không được chắc em không bao giờ bấm nút đăng ký nữa)
Đồ chơi hư hỏng hết, cũng phải kiếm lúa để sắm sửa đón Giáng Sinh, đón Tết thui.
taibeont
ĐẠI BÀNG
8 năm
vẫn chưa đủ 15 post 😔
Xem số post ở đâu thế bác???
@PhantomOfLupin Vào tường nhà, xem số bài viết
Binhvik
ĐẠI BÀNG
8 năm
hay nhỉ
Binhvik
ĐẠI BÀNG
8 năm
có tiền mua liền
chưa đủ 15 post r
stick nầy ngon
không biết mình đủ điều kiện tham gia k nhỉ?
ilove1520
TÍCH CỰC
8 năm
Ai biết mua DAC loại mới ở đâu ko. Ở cần thơ ko biết mua ở đâu chán thật
Sk cho ai đam mê công nghệ
tubewar
ĐẠI BÀNG
8 năm
Compustick có 1 cổng usb thì sao nghe nhạc?
bumbum0803
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho em xin một suất!
long2004
TÍCH CỰC
8 năm
Cũng muốn tham dự nhưng 25 thành viên có lẽ không đến lượt mình!
Đành chúc mừng các bạn may mắn vậy 😃
Đăng ký xem Intel kì này có giải pháp gì hot 😁
Loki
CAO CẤP
8 năm
Vnav vẫn còn hoạt động á?
nguyenquan1
ĐẠI BÀNG
8 năm
vừa đủ 15 post, đăng ký phát xem thế nào 😃
ko biết còn đăng kí đc ko nữa

Xu hướng