Mời tham gia giải chạy địa hình Đà Lạt Ultra Trail 2021
Rất hay và hữu ích!/7 người
3 thángBình luận: 69
Mời tham gia giải chạy địa hình Đà Lạt Ultra Trail 2021
Đà Lạt Ultra Trail là một trong những giải chạy bộ địa hình đầu tiên của Việt Nam và Đà Lạt Ultra Trail 2021 là một trong những giải chạy địa hình đầu tiên của năm 2021 sau thời gian dài các giải bị ảnh hưởng bởi dịch.

Một số thông tin chính của giải

123Go - Giải pháp và dịch vụ thể thao chuyên nghiệp

123Go là đơn vị cung cấp giải pháp sự kiện thể chuyên nghiệp với các dịch vụ: Cổng thông tin và thanh toán điện tử, Hệ thống Chip-Timing đo giờ các...
webv3.123go.vn

Đà Lạt Ultra Trail 2021 năm nay có một điều đặc biệt đó là bộ nhận diện thương hiệu được làm mới lại bởi một họa sĩ kiêm Ultra trail runner Thịnh Pencil.

Mỗi cự ly năm nay sẽ gắn liền với một biểu tượng của thiên nhiên và của Đà Lạt

Cự ly 10km là SEED

Cự ly 21km là PLANT

Cự ly 45km là MOUNTAIN

Cự ly 70km là SUN

Cự ly 100km là STAR

Chúng ta sẽ có những món đồ lưu niệm tương ứng với mỗi biểu tượng của mỗi cự ly. Với kinh nghiệm đi chạy của mình thì chúng ta sẽ có những món đồ kỉ niệm giải chạy DLUT 2021 rất độc đáo và đẹp.

Bản đồ và lược đồ cao độ của từng cự ly như sau

Cự ly 10km

Cự ly 21km

Cự ly 45km

Cự ly 70km

Cự ly 100km

Hãy chọn cho mình một cự ly để đăng ký, lên kế hoạch và tập luyện cho một ngày hội về với mẹ thiên nhiên tại núi rừng Đà Lạt. Hẹn gặp lại các bạn.
Rất hay và hữu ích!/7 người
Ủn mông Ủng hộ mod Long. Cũng thích Dalas mà năm nay con bé quá. Chắc phải tạm hoãn mấy giải xa 1 vài năm 😁
Himanxim
TÍCH CỰC
3 tháng
@hoangtungxda sao mình dị ứng với cái từ Dalas giữ vậy, bộ ghi Đà Lạt nó quê mùa lắm hay sao mà cứ phải Dalass ngứa cả mắt
@Himanxim người ta thích ghi vậy đó, chịu không chịu thì thôi
Cười vô mặt
@Himanxim Hahaa layj
@Himanxim haha làm gì mà nghiêm túc vậy bạn. chỉ là đùa vui chút thôi
Sơ đồ đường chạy cự ly 10km ko đúng mod Long ơi
Mà công nhận giải này giá cả hợp lý hơn mấy giải của Topas. 70k mà có gần 2tr
rockycena
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Chưa thử bao giờ chắc làm cái 10km thử sức 😁
Nhvu88
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Tuyệt vời
Chạy road được 21km thì có đủ sức chạy trail 21km không nhỉ
@hoangtungxda Trước cũng ham hố tăng milage đều đặn có lúc cũng lên đc 50-60km mỗi tuần. Cũng đặt target lên 80km/tuần các kiểu... nhưng về sau mất động lực vì nhiều sở thích khác vui vẻ hơn. Giờ chỉ chạy lững thững để tranh thủ nghe podcast cho vui thôi hehe
@hoangtungxda Mỗi ngày gần 21km là dân chuyên cmnr bác ạ 😃) chứ chạy tầm đó mà ko vô chuyên thì phí ra
@nono9x Bác rất ít bị có thể do cơ bác khoẻ, sức bác tốt, máu bác giàu oxigen nên ko sản sinh acid lactic đầu độc cơ
@NHAN-TS Thì là cơ địa đó bạn. Với chuột rút xảy ra do thiếu cân bằng muối (ka, na) trong cơ thể. Có người cơ địa (tế bào) điều tiết muối kém nên mồ hôi thải muối nhiều hơn người khác. Cái đó ko hoàn toàn do cơ khoẻ hay ko bạn nhé
Chủ thớt chỉnh lại bài 1 tí sẽ hay hơn: 1. Cự ly 100km là "START" - sai chính tả, 2. Hình Bản đồ cự ly 10km thì nhầm thành cự ly 21km
tkdang
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình chỉ chạy được 700m
@tkdang bác cứ đăng ký cự ly 10km, chạy 350m từ vạch xuất phát, sau đó vòng về lại là đủ rồi
năm ngoái chết 1 người do mưa lũ. năm nay rút kinh nghiệm tổ chức tiếp. kiếm tiền event ko khó
tvu732
TÍCH CỰC
3 tháng
@knonlylove Cuối tháng 3 là mùa mưa ở Đà Lạt hả bác? Nhìn đẹp quá em đang tính đăng ký mà nếu mùa mưa có lẽ xem lại.
@knonlylove Năm ngoái đầu năm dính covid nên phải dời đến tận giữa năm ngay mùa mưa, còn năm nay tổ chức thời điểm đó là ok rồi không lo lũ quét nữa đâu
koa
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@knonlylove Vậy tai nạn giao thông chết 1 người thì cấm chạy tất cả hả bạn?
@knonlylove tham gia các hoạt động thể thao ngoài trời là gắn liền với các rủi ro dù ít hay nhiều. Khi bạn tham gia giải chạy là bạn đã đóng tiền bảo hiểm trong tiền mua BIB. Với các giải chạy trail thì các trang thiết bị cứu hộ như còi, đèn, băng cá nhân, ... là bắt buộc. Chuyện có người chết là điều không ai mong muốn. Nếu bạn không thích thì có thể không tham gia. Muramiki có nói: "Đau đớn là tự nguyện"
Làm cái 21km đi anh em
@cuhiep ok. chiến!
@cuhiep Năm ngoái 10k năm nay 21. Sang năm lên 42 a nhé 😁
Ghê vậy, chạy bán sống bán chết
@asterix0108 Nhầm rồi bạn. Chạy trail rất nhàn. Có ảnh đẹp, có gái đẹp, có đồ ăn nước uống, có người cổ vũ. Rất vui
@hoangtungxda Ồ vậy hả
chắc hốt cự ly 10km thử sức! Từng leo Tà Năng Phan Dũng cự li 55 km leo núi xuống đèo với gần 20kg đồ trên người 3 ngày 2 đêm... nhưng lần này chơi vừa sức! Thấy ổn thì hốt cư ly 20km lần sau... chắc cự ly này thì chủ nhật 28/3 là xong, chứ 26 chắc dành cho cự ly từ 70km quá! 700K cũng phải chăng!
@MrNamN Nếu thế bạn có thể chơi thử 21km
Vẫn chưa hiểu ý nghĩa của mấy chương trình như này mong mod giải thích hộ?
vtatntpt
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Hạt mè bé xíu bán huy chương nhé bạn 😆
@Hạt mè bé xíu dịp để hội ngộ anh em đồng run; giải có giải thưởng, là cơ hội để anh em giật giải; dịp để bạn trải nghiệm, thử sức với môn chạy bộ địa hình; ngoài ra 1 số CT có gây quỹ từ thiện
@vtatntpt medal là lưu lại kỉ niệm khi bạn đã dành tgian, công sức để tham gia giải chạy thôi bạn
@NHAN-TS cảm ơn bác đã giải thích!
Lank Ma
TÍCH CỰC
3 tháng
Hẹn anh em ở VMM Sapa tháng 8 nhé
Đã đăng ký 70km. Hẹn gặp lại ae 😁
Phần thưởng cho ng thắng là gì vậy anh em?
Jos AT
TÍCH CỰC
3 tháng
Thấy hấp dân đó
Nên vừa chạy vừa đeo khẩu trang và tai nghe phải không các bác !!
@Apple Love Paradise sao phải đeo khẩu trang?
@cuhiep Lạnh với sợ lây nhiễm đó bác !!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019