Mời tham gia workshop "Chụp ảnh đẹp không khó với Lumia 950 / 950 XL" Chủ Nhật tuần này
nthkmf
5 nămBình luận: 1
Xuân về Tết đến, hội tụ gia đình, chắc chắn bạn sẽ quây quần bên gia đình, bạn bè, nhà cửa và chắc chắn chúng ta sẽ chụp hình, kỷ niệm mùa xuân gia đình mà phải không cả nhà! Để giúp các bạn đang sở hữu trên tay những chiếc điện thoại smartphone có thể chụp ảnh nói chung, với Lumia 950/950XL nói riêng, Microsoft phối hợp cùng Hnam Mobile – Hệ thống bán lẻ hàng công nghệ chính hãng - tổ chức buổi Workshop hướng dẫn chụp ảnh đẹp cùng với 2 chiếc điện thoại hàng đầu của Microsoft.

ĐẾN VỚI BUỔI THAM GIA WORKSHOP BẠN SẼ ĐƯỢC

• Tham khảo những bí quyết chụp ảnh đơn giản nhưng hiệu quả trên smartphone mà có thể... bạn chưa biết.
  • Nhận ngay áo thun Microsoft cao cấp. Đến là có quà nha mọi người!
  • Bốc thăm trúng quà ngon: 03 loa di động Divoom cao cấp, Sạc dự phòng (Power bank) của Microsoft.
  • Tham gia mini game, “rinh” power bank
  • Thỏa sức trải nghiệm bộ đôi Lumia 950/ 950XL
  • Giao lưu, kết bạn.
  • Phí tham dự: MIỄN PHÍ 100%.
SẮP DIỄN RA RỒI, RẤT GẦN RỒI
  • Thời gian: 9h00 - 11h00 Ngày 31/01 (Chủ Nhật)
  • Địa điểm: Cosmo Coffee - 86A Lê Thánh Tôn, Q.1, TP. HCM
  • Bản đồ: http://goo.gl/wVgYFG (Click vào link để nhận chỉ đường)
Và một bước đơn giản nữa để tham dự là ĐĂNG KÝ theo đường link bên dưới:

http://www.hnammobile.com/event/workshop-chup-anh-dep
(Kéo xuống cuối nhập Họ và tên, Số điện thoại và địa chỉ email, sau đó click vào nút “Đăng ký ngay” để đăng ký cho mình một vé nha)

Theo mình thấy đây là buổi Workshop sẽ mang lại rất nhiều ý nghĩa thực tiễn, giúp bạn trang bị những “bí kíp” chụp ảnh trên di động nói chung. Nếu bạn có Lumia 950 / 950 XL sẽ rất tuyệt vời, còn nếu không, bạn vẫn có thể linh hoạt áp dụng cho chiếc điện thoại mà mình đang có. Và hy vọng sau buổi offline này, mọi người sẽ vui và sẽ có những bức ảnh Tết tuyệt vời cùng với Gia Đình, Bạn bè và với Gấu nữa. Hẹn gặp lại anh em tại buổi Offline nha!

nthkmf
Nguồn: WindowsZone.info
HQKH
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã đăng ký
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019