Mời tham quan triển lãm METALEX Vietnam 2011: máy móc và tự động hóa

cuhiep
4/10/2011 3:9Phản hồi: 43
Mời tham quan triển lãm METALEX Vietnam 2011: máy móc và tự động hóa

Mời anh em đàn ông đích thực, yêu máy móc, tự động hóa và công nghệ... tham quan triển lãm METALAX Vietnam 2011. Triển lãm sẽ diễn ra từ ngày 6 đến ngày 8 tháng 10 này tại khu triển lãm [TAG]SECC[/TAG], Phú Mỹ Hưng. Ngoài máy móc ra anh em sẽ có cơ hội xem chú Robot Titan trình diễn (như video bên dưới). Với hơn 700 thương hiệu từ 25 nước khác nhau tham gia triển lãm, anh em, nhất là anh em làm trong các nhà mãy sản xuất sẽ có cơ hội để thấy và suy nghĩ về cách mà mình đang sản xuất và cơ hội mở rộng sản xuất và hiện đại hóa sản xuất. Anh em xem thêm tại đây: Metalexvietnam.com

43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sinta
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng nghành cơ khí em rồi. Không thể bỏ qua. vận động cho cả khoa cơ khí đi mới được. Thông tin có xe đưa rước nếu đi trên 5 người là chính xác hả bác Hiệp.
cứ có triển lãm gì thì đều nằm ở HCM, chán!
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Huhu.... Em ở HN....
Đoàn mình chắc cũng 5 người, còn định cho cukhang đi coi cu Titan hát hahaha.
Quá đã
mời bác Hiệp vào đây xử lý vụ chủ top này : http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-118/cap-nhan-thong-tin-iphone5-nha-mang-sprint-ban-iphone-5-a-871311/
Nhìn ngon quá 😁
chán mấy ngày đó toàn học cả ngày.
còn hơn cả tháng nửa mà
hieu_kent
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hả bạn đọc lại đi mùng 6 là bắt đầu mà sao cả tháng ta
sinta
ĐẠI BÀNG
13 năm
"METALEX Vietnam 2011" is open to trade visitors only. Please dress in business attire. Those wearing shorts and/or sandals and minors under the age of 15 will not be permitted into the exhibition hall. The organizer reserves the right to refuse admission to anyone without cause or explanation.

Vừa đăng kí xong. Nó còn nhắc là ăn mặc lịch sự ko mặc quần sort và dép nữa chứ. Hài quá đi. Trẻ em dưới 15t không cho tham gia kìa bác Hiệp ơi. Sao dắt mấy đứa nhỏ đi theo giờ.
trong Sài Gòn ah,chán quá 😔
Kane
ĐẠI BÀNG
13 năm
hầu như chả mấy khi ở Hà Nội cả
có khi mình phải chuyển vào đó sống thôi :p

chả biết khi em này nói Tiếng Việt thì sẽ ntn nhỉ :rolleyes:
hoaip
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá độc , chắc chắn phải đi xem . Cám ơn Bác Hiệp
gaunau19922
ĐẠI BÀNG
13 năm
cơ điện lạnh ... tự động hóa cơ khí ... mình phải tham gia thôi
henryduyle
ĐẠI BÀNG
13 năm
tháng 10 chứ đâu phải tháng 11 đâu CuHiep
Mình cũng sẽ đi, kiểu gì mình cũng có giấy mời vì công ty của mình là công ty lớn mà, mấy lần trước cũng có giấy mời.
tonyjoin
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nghệ mới nên cập nhật..............<br>làm 1 vé đi thôi.
thèm đi quá mà tận SG
daisyhill
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xem cái clip thấy con robot hay quá, mà sao cái gì hay hay là chỉ tổ chức ở HCM ko thôi thế :|
heher,đã dk trước từ 3 tuần nay,ấn tượng với kon TiTan này,phải xem cho biết mới dc 😆
Ủa cái này ai đi cũng được hay sao thế các anh.
Em đăng kí rồi mà sợ đến lúc đó không được vào, em đang là sinh viên 😃
kenxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con rô bốt trông thật cơ bắp và dữ tợn như trong phim kẻ hủy diệt vậy mà có những hành động va cử chỉ trông " ngơ " quá. haha 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019