Mời xem 93 phút Gameplay GTA VI bị lộ trên mạng

Nam Air
19/9/2022 3:17Phản hồi: 43
Mời xem 93 phút Gameplay GTA VI bị lộ trên mạng
Một tài khoản có nick là teapotuberhacker đã đăng tải lên diễn đàn GTAFORUMS 90 đoạn phim ngắn, dung lượng khoảng 3GB ghi lại những cảnh chơi trong game GTA VI chưa ra mắt của Rockstar Games. Ngay sau đó một vài đoạn clip đã được chia sẻ trên youtube, facebook và nhiều mạng xã hội khác, trong đó có 1 clip cảnh nhân vật nữ trong game, đang cướp một nhà hàng bán hamburger.

Tổng thời lượng của 90 video kể trên là 93 phút, được tổng hợp lại thành 1 clip, mời anh em xem trên youtube. Link cũ bị die nên mình đổi lại link 10 phút này:

Cá nhân mình thấy thì đồ họa của gameplay này cũng giống trên GTA V, không có nhiều cải thiện lắm, anh em thấy sao?

Hiện tại bài viết trên gtaforums đã bị xóa, lúc post bài, tác giả tự nhận là người từng thực hiện vụ Uber Hack cách đây không lâu. Leaker có nói là lần sau sẽ tung ra thêm mã nguồn của GTA V, GTA VI, và cấu hình được dùng để test game GTA VI.

Theo TheVerge
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản nâng cấp này giống như iPhone 12 lên iPhone 13 cũng nên 😁
GTA 5 đã 9 tuổi rồi..hy vọng sớm có GTA6 .....
Hóng game ra mắt sẽ tạo nhân vật nữ cho nó đi làm call girl cao cấp.
@TRUNGKIENVEVO Thêm kính VR nữa thì...cháy hàng
thuong911
TÍCH CỰC
2 năm
@TRUNGKIENVEVO Call girl đi G63 mới đúng nhỉ 😆
CyraxTC
TÍCH CỰC
2 năm
@TRUNGKIENVEVO Hot coffee nhân vật nữ. Ở góc nhìn thứ 1 của nhân vật nữ.
mrduck148
TÍCH CỰC
2 năm
@TRUNGKIENVEVO Lại đc xyz coi đã mắt 😆
Rồi bản này có tỉa cây được chưa?
hiện tại mà mới tới đc đây thôi thì chắc còn vài năm nữa mới có gta 6 =))
grozar
CAO CẤP
2 năm
Leak 1 quả quá đau, lộ cả source code, tài liệu ... Nữ chính thì theo leak là dân gốc latinh nên bảo sao thicc thế :v
Đồ hoạ ngày càng đẹp và chân thực 😁
Cười ra nước mắt
nhìn đồ họa chán nhỉ, hy vọng đây chỉ là bản prototype.
@JerryKist Mới là bản early build thôi bạn, chưa apply hiệu ứng đồ hoạ hoàn chỉnh đâu. Sớm nhất là phải 2 năm nữa game mới ra
thaiduy911
TÍCH CỰC
2 năm
@JerryKist Bản để test gameplay cốt truyện ko ai làm đồ hoạ ngon cả bạn ơi
Phuhoba93
TÍCH CỰC
2 năm
Có cảnh chịch không nhỉ =)))
Yazzol
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tuấn Tuấnn Buôn bỏ cho đời dễ sống.. phàm ngày 24h thì sinh hoạt, c.việc đã bít cả lịch.. hơi đâu ta đi sanh si dị nghị, hơn thua nhau những thứ không đáng chớ.. mà lại còn thứ vô bổ..
Cuộc đời ti tỉ người.. thoy mình cứ bước wa nhau mà sống bạn..
Cũng như việc lựa chọn một người bạn đời, phải thật 'thông thái' có đạo đức tí, có đức tính đức tin càng tốt.. và đừng có vô học là đc rồi.. cuộc đời xã hội phong phú lắm nên hỡi ôi đâu mấy làm hài lòng đc cả..
Xã hội nhiêu nhiều tầng lớp dân trí thoy mà..
Yazzol
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Nh0kluatjh Oh, cuộc sống mình phải trưởng thành, chững trạc và tiến bộ lên bạn ơi..
Xã hội thì mình đâu phải đi làm công ăn lương mãi đc vậy.. rồi còn lập g.đ có con cháu phụng dưỡng ba mẹ nữa chứ.. quan trọng mình có thời gian thực hiện ham muốn mong ước thích thú với điều mình làm nữa chứ.. sống đúng vậy cần phải tiến bộ lên bạn ơi.
@Yazzol Trong cuộc sống bên cạnh trưởng thành, chững trạc thì mình nghĩ cũng nên viết đúng chính tả một tí.
Nh0kluatjh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Yazzol Lương mình 50 củ thì sống tiến bộ chưa bạn?
Còn đang trong giai đoạn phát triển, Nhân vật nhiều chỗ vẫn đang ở mức phác thảo, tạo khung, lộ cả code. Vậy mà ông mod viết cái bài này vẫn phán dc câu "Cá nhân mình thấy thì đồ họa của gameplay này cũng giống trên GTA V, không có nhiều cải thiện lắm" Không hiểu là mod cố tình giả ngu cho anh em vào bình luận hay là ngu thật
Weißfang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Giang Không Xấu Trai mình thấy bình thường mà nhỉ. Anh Nam Air chỉ nói đồ hoạ gameplay trên video giống chứ có bảo đâu có bảo đồ học final giống đâu. Sao phải khó khăn vậy bạn
The rich
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lộ code thì coi bộ sẽ ảnh hướng tiến độ phát triển. Ghê thặt ko ngờ đã 9 năm rồi. Chắc phải 3 năm nữa mới có GtA 6. Nếu vậy 1 đứa trẻ 15 tuổi đã thành thanh niên 27.
@The rich Chuẩn, thập kỉ 2000-2010 thì Rockstar đẻ GTA ào ào chơi k xuể, từ GTA 5 thì cho đợi dài cổ luôn, căn bản GTA Online nó đẻ trứng vàng hiệu quả quá
kemkem87
TÍCH CỰC
2 năm
@The rich Vừa đủ để hết thích chơi game, kkk. Mình may mắn đc trải nghiệm từ vicecity đến gta5, bản 6 chắc sẽ ko chơi nưa. Dừng chơi game đc 3-4 năm nay rồi.
GTAV đã ra mắt quá lâu r, đợi khi GTA6 ra mắt chắc lúc đó cũng hết mê hoặc ko có đủ thời gian để chơi nữa rồi.
lazy0338
ĐẠI BÀNG
2 năm
Yêu quá
Hóng
iolna
TÍCH CỰC
2 năm
Không kịp xem. Có ai lưu video lại không?
i-robot
ĐẠI BÀNG
2 năm
Video nè. Tìm mãi mới ra. Mod đừng xoá để ae xem nhé. Thanks
https://twitter.com/siraurimas/status/1571412060143075329?s=46&t=534imNASrb925bZK3-JmgQ
khoa1203
ĐẠI BÀNG
2 năm
game giờ đáng sợ vl, nhìn giống như họ là Chúa và đang tạo ra 1 vũ trụ vậy
deepspace
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thì hết hứng chơi rồi ,hix ,chơi gta 5 chỉ đc 1 nửa, giờ ngán ko muốn chơi tiếp, lâu lâu vô bắn phá ngắm cảnh 1 ít, hix, giờ chủ yếu đá fo4, hi vọng gta6 giúp mình lấy lại cảm hứng.
Yazzol
ĐẠI BÀNG
2 năm
@deepspace Trừ phi bạn tham gia vô môi trường V.R thì họa may nó vui nhá 😁
Hoặc màn hình LCD Tivi 65 inch.. với dualsense.. à còn cặp soundbar/tower soundbar nữa
Quan trọng mình cần một chỗ ngã lưng tựa đầu nằm nghiêng ngửa nữa bạn.. duỗi cẳng tất nhiên..
Life still go on!
Nhà 'mát mát' tí, có gì gặm hít hà nhâm nhi.. tự sướng phải biết :v
@Yazzol Em đang tận hưởng cái cảm giác khá giống bác nói.chỉ khác là phiên bản phèn phèn xíu thôi kaka
Yazzol
ĐẠI BÀNG
2 năm
@member Genshin Impact Bật hẳn máy chiếu trên nóc đi bạn ei 😅
Tầm này là khá chuẩn lvl rồi, thêm quả ergonomic lưới ngã ngửa cho phê bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119