Lạc xoong

Lạc xoong

Mời xem ảnh render đẹp của iPhone 7 dựa trên các tin đồn
Duy Luân
6 nămBình luận: 148
Mời xem ảnh render đẹp của iPhone 7 dựa trên các tin đồn
Anh chàng Veniamin Geskin trên Twitter vừa đăng tải một số ảnh render của iPhone 7 do anh vẽ lại từ các tin đồn. Đầu tiên chúng ta có thể thấy các dải ăng-ten được thiết kế lại cho thanh hơn và không còn cắt ngang mặt lưng thành ba phần. Camera của iPhone 7 cũng được cho là sẽ to hơn mặc dù chưa rõ có công nghệ gì bên trong. Hình ảnh do Geskin làm khá đẹp và có đủ màu sắc từ xám, bạc, vàng cho đến hồng nam tính. Mời các bạn cùng xem qua và cho ý kiến về iPhone 7 nếu nó thật sự trông giống như thế này nhé.

Xem thêm các bài viết khác về iPhone 7

iPhone_7_nhieu_mau_1.jpeg iPhone_7_nhieu_mau_4.jpeg

Nguồn: Twitter
148 bình luận
I.Corp
TÍCH CỰC
6 năm
Cũng ok. CN Camera lồi 😁
Thiết kế này nhìn cũng dc, nếu dc vậy thì ổn rùi...
lhdtt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn đẹp và liền lạc hơn 6/6S. Nhưng vẫn nhớ mặt lưng ốp kính của 4/4S.
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
@lhdtt Em thấy nó quá xấu bác ợ. Hic
huy9988
CAO CẤP
6 năm
Kiểu dáng như thế này dùng lại 1-2 generations nữa cũng được. Nhưng có 3 điều: cải tiến màn hình để tận dụng tối đa diện tích mặt trước, cái viền nhỏ lại để cái phone nhỏ lại, thứ hai là camera và sạc pin nhanh, thứ 3 là bộ nhớ phải ít nhất 64GB (hoặc 32GB). Nếu Apple không làm ít nhất 2 điều kể trên, thì theo mình nhiều khả năng là anh chàng Apple đã "lười" cải tiến và chỉ muốn hốt tiền càng nhiều càng tốt mà thôi!!
PS: Quên nói khả năng chống nước, đang xài em S7Edge chống nước mà phải nói nó tuyệt vời ông mặt trời luôn, chẳng bao giờ phải bỏ cái phone xuống vì nước, vô nằm trong buồng tắm cũng tranh thủ làm này kia được, chứ trước giờ cứ phát mệt!!
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ken_dkny bạn đang nghĩ cho doanh nghiệp chứ k nghĩ cho cá nhân mình. là người tiêu dùng lại đi nghĩ cho doanh nghiệp.. haizz
Mình đang đánh giá với tư cách người dùng. thử hỏi mọi người nếu cùng số tiền thì bạn chọn là 32 hay 16. AP nên loại bỏ bản 16G thì đúng hơn. thực tế bản 16G bây giờ là quá ít, nên để thấp nhất là 32G.
@ngophungvp đấy là bác nghĩ thế thôi. 16GB gá thành phải rẻ hơn 32GB chứ. nhất là giờ Apple còn có icloud và các dịch vụ đám mây khác. ở VN cần dung lượng lớn chứ như Mẽo ng ta chỉ cần 16GB để lưu vài thứ vớ vỉn r đẩy lên đám mây hết có sao đâu. mạng mẽo thì đừng chê bên í bất tiện nhé bác 😁
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ken_dkny bác k đọc hết sao. ý em là giờ bỏ cái bản 16 đi dùng bản 32 là thấp nhất ấy.
Còn bác nói ở VN mới cần dung lượng lớn thì bác mới là người sai ấy. chẳng tự nhiên mà ngta làm thêm cái usb gắn vào mít con IP. dân VN k đủ để ngta bận tâm vậy đâu
@ngophungvp ý e là 16gb ko đủ cho bác nhưng vẫn đủ cho nhiều người đó thôi. ai thấy thiếu thì xài dịch vụ đám mây của nó nữa chứ. chắc chắn với 32gb apple sẽ thiệt hơn nhiều so với 16gb vì 1 là số ng dùng quyết định mua 64gb sẽ ít đi hơn rất nhiều, 2 là icloud cũng sẽ sụt giảm doanh thu. mà lợi nhuận ko mong muốn thì chất lượng dịch vụ ko thể nâng cao đc.
Nói chung nếu sử dụng đầy đủ dịch vụ của Apple cung cấp thì cũng khá thoải mái r, do dân mình chưa quen xài dịch vụ trả phí và hạ tầng mạng còn kém nên thấy bất tiện thôi. nhòm sang mẽo xem cái bản 16gb khóa mạng kia đầy ng mua kìa
bantot
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kiểu chạy angten của Apple lúc đầu bị chê tơi tả mà các hãng sau này cũng chạy y như vậy 😃
@konken1987 HTC nó làm trước Táo lâu rồi, con m7 từ 2013
Toàn Binn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@konken1987 Xin lỗi bác. Bác nên xem lại lịch sử các đời máy của HTC để xem ai khoái hơn nhé :3
HUY-CKV
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bantot ( có sử dụng điện thoại chính hãng của các hãng sản xuất khác chưa vậy, hay chỉ đơn giản biết có iPhone và hàng tung cẩu )
HUY-CKV
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bantot ( có sử dụng điện thoại chính hãng của các hãng sản xuất khác chưa vậy, hay chỉ đơn giản biết co
Thôi xong. Chỉ thay đổi mỗi vạch bắt sóng. Cả năm nhân viên thiết kế của apple làm j nhỉ. Chắc là vẽ lại cái vạch thôi và cho cam hết lồi. 😁
@Đỗ thánh 2014 à bữa rồi có thím trên tinh tế bo kiểu đó rồi đó bạn, chắc các nhà thiết kế Apple đi lùng sục trên mạng thấy được mới dùng ý tưởng này để phát minh lại cái vạch đó.
lại cái viền thần thánh 😃
là HTC làm trước và apple học theo mà :eek:
@mtancong Bác nói chuẩn e dùng con M7 có từ đời nào rồi.
Sai rồi, apple đã có phát minh về chất liệu của cái viềnddos để khi nhìn vào không phân biệt được với vỏ
Cố giải quyết vụ camera lồi cho yêu nào.
Bóng.. bẩy vãi!
Đúng ra mà nói copy thì apple copy thiết kế htc nhiều lắm.
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
6 năm
@LuxuryAcaiEnergy Nhưng từ đời 5 đã có gạch p.biệt ở lưng . lên 6 có 2 gạch giống ủa htc thì dân họ cũng k thấy gì là lạ cả . họ luôn nghĩ là nâg cấp thôi .như ae mình tìm hiểu kĩ thì biết vậy à.
có ai thay nó nhàm chưa ta :eek:
đẹp hơn rồi đấy , hai cái sọc nhựa copy của HTC ONE M7 đem về như thảm họa :mad:
vip_47
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn thích mặt sau là kiếng hơn. Giờ nhìn 4s vẫn rất chất, chỉ tiết hơi nhỏ và chậm
leegan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vip_47 Đúng là kính đẹp và sang nhưng lỡ tay cái thì nhìn như bị hạn hán ấy
Nó nhìn như vậy thì chưa thể khen apple được.
maxxis9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
kiểu gì ra thiên hạ cũng đổ nhau mua thôi. chê khen gì cũng rứa.
thành thói quen rồi
bb0xer-tc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maxxis9999 thì ở VN (nói riêng) iphone đang biến tướng thành 1 đồ trang sức để khẳng định độ giàu mà. Mua thì cứ mua thôi chứ còn mấy ai quan tâm dùng ios nó hay hơn hay nó dở hơn android thế nào 😃 Còn design xấu mình vẫn phải chê chứ sao mà nhắm mắt khen đẹp được.
Mình thích ios thôi còn iphone thì thiết kế vẫn k đẹp lắm.
@bb0xer-tc ra đường cứ thấy mấy cô mấy cậu, mấy anh mấy chị, mấy bác mấy dì...ăn mặc lịch sự, sang chảnh, chất chơi 1 tí là y rằng trong túi rút ra con iphone đời mới, công nhận Apple duy trì đối tượng khách hàng này hay thật 😁
@O.R.A.N.G.E Chất chơi bữa nay người ta xài android hết bác ơi :v dám bỏ tiền ra mua con android ngang ngửa iPhone đời mới người ta mới biết giàu :v

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019