Mời xem lại livestream đi thử cầu vượt sân bay Tân Sơn Nhất
cuhiep
3 nămBình luận: 137
Mời xem lại livestream đi thử cầu vượt sân bay Tân Sơn Nhất
Chiếc cầu vượt nối đoạn gần cuối đường Trường Sơn với hướng phải đi vào khu Quốc Tế và hướng trái đi vào Khu Quốc nội vừa được thông xe sáng nay. Mình đi thử thì thấy từ đầu cầu vượt mới xây vào trong tốn khoảng chừng 30 giây. Trước đây do vướng ngã tư gồm những người đi từ Gò Vấp qua, những người đi từ sân bay ra nên chúng ta thường tốn khoảng 10 đến 15 hoặc thậm chí là 30 phút để vượt qua chỗ kẹt xe này.

dylan_ngo
ĐẠI BÀNG
3 năm
A!!!!!
archi-T
CAO CẤP
3 năm
Click vô nó đòi password fb ghê quá, cú như hack vậy
@archi-T Bạn coi đc ngay trên trình duyệt chưa bạn?
archi-T
CAO CẤP
3 năm
@cuhiep Được rồi bác, tiếc là thấy bạn nữ không đầy đủ 😁
@archi-T Hôm nào làm clip full đầy đủ nhé
@cuhiep hình như chú Hiệp đi xe tay lái nghịch hay sao ý
archi-T
CAO CẤP
3 năm
@cuhiep Tuyệt vời , không che nhé <3
skullofanh
TÍCH CỰC
3 năm
Cái dở của thiết kế sân bay là chỉ 1 lối vào nên tất cả đều dồn về 1 hướng gây ùn tắc. 😁
apolo kenini
ĐẠI BÀNG
3 năm
ngon
Được tầm 3 tháng đâu lại vào đấy thôi. Phía ga quốc nội cho thuê mặt bằng buôn bán siêu thị, thức ăn nhanh rồi thêm bãi giữ xe cho công trình phụ trợ đó. Khu xung quanh thì cao ốc đang xây tiếp ít nhất tầm 6-10 chung cư căn hộ cao tầng mọc xung quanh. Kẹt hết !
tiachop911
TÍCH CỰC
3 năm
@shrelax84 Hồi đó chưa cho thuê mặt bằng và chưa có bãi giữ xe cao tầng vẫn kẹt như thường. 3 tháng nữa không kẹt bạn cởi truồng chạy 1 vòng sân bay chịu không. Tổ lái không có trình độ người ta gọi là xạo kuần đó nha bạn
@shrelax84 Thế bạn muốn thế nào, vào sân bay xong chết đói không có gì ăn à :-ss

Cơ mà, mấy cái chung cư thì tao lao ghê
Móa ăn rồi bỏ gốc bắt ngọn thế này thì con ket dài dài
đi tới đâu thấy tới đó trở thành bản chất rồi
Tầm nhìn xa của các quan được một đến hai năm tương lai. Như vậy là quán triệt lắm rồi. Đang loay hoay xử lý vụ sân gôn nhưng còn nể nang và sẽ có tầm nhìn xa một hai năm nữa.. bà con chịu đựng thêm vài chục tầm nhìn nữa là có sân bay Long Thành nhé.
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Amon Amarth 2 sân bay trong cùng tp khác 2 sân bây 2 tp khác nhau nha bạn,
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tminh3232 Đọc ko kỹ hay là không hiểu, nên đọc lại kỹ đi bạn
@nguyentri8x Xàm
@nguyentri8x Lập luận "khi có sân bay Long Thành thì HCM city hết quan trọng, lép vế so với Đồng Nai" của bạn theo mình là không có căn cứ. Bạn biết khái niệm "metropolitan area" không? Có cái gọi là "HCM City Metropolitan Area" đấy và Saigon là đô thị trung tâm, bao quanh là các đô thị thuộc Đồng Nai, Bình Dương, Vũng Tàu, Tây Ninh, Long An, v.v. Trong đó SG là core chính, Đồng Nai Bình Dương là khu vực phát triển công nghiệp, Vũng Tàu là hub dành cho du lịch...

Mục đích có cả 2 cái sân bay LT và TSN là phục vụ vận chuyển cho cả cái khu vực to đùng hơn 30.000 km2 đó đấy. Vì vậy cùng tp hay khác tp chả quan trọng vì cả LT và TSN sẽ cùng hợp sức nhau phục vụ cho cả khu vực Ho Chi Minh City Metropolitan Area.
Mọe thằng chạy xe máy hình như đang đi ăn cướp
SimonP
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoangtrinh8282 Giống mới giật xong bỏ chạy.
Ex135 2010 màu đen đỏ. VL
ga đi quốc tế không cho xe máy vào, mỗi lần đi phải gửi xe bên quốc nội xong cuốc bộ qua mỏi chân quá trời
@mtancong Đồng ý với bác, mỗi lần đi là rã rời.
@Phước Lâm 62 Dân tình chúng mình chỉ hi vọng sớm có giải pháp hợp lí thôi. Mình trai tráng còn thấy mỏi, huống gì chị em phụ nữ hay ba mẹ già lớn tuổi :3
Livestream mà nghe rõ ràng ở 4phút 50 giây lão cuHiep nói : " đù***, sao đập cửa mạnh vậy" 😁 bótay
@valkyrie-vt cu H iê
đu má đóng cửa mạnh vậy haha
fireantd2d
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thánh Ịch Choai Tơ RC đời 2009 về trước :p
Mới về tháng 2 vừa rồi thấy cái cầu nào đâu nhỉ :eek: xây tốc độ tên lửa luôn.😕😕
fireantd2d
ĐẠI BÀNG
3 năm
@finalmagic Đầu tháng 2 là khởi công xây dựng mà ;)
Sao không cho Bạch Y Ngọc Nữ ở băng ghế sau livestream mà giao cho ông Xú Bát Quái lên mặt tiền vậy 😔?
"Đờ má đóng cửa mạnh vậy" 😃 😃
see022
CAO CẤP
3 năm
Đây gọi là cầu vượt tốn tiền . Lên 1 cái là xác định 10k
có mỗi đường trường sơn ra vào thì kiểu gì chả kẹt, đợi vài bữa xem.
đoạn phạm văn bạch cũng kinh hoàng vờ lờ ra luôn mà k nghe động đậy gì.
huyggmu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Chủ Yếu Troll khúc từ tân sơn ra trường chinh hả bác, đường xấu hẹp nữa nhưng qua đoạn đó thì chạy ngon lành. giờ thủ đức qua an sương toàn đi qua đường đó ko vòng đg cộng hòa nữa
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019