Mời xem lại livestream đi thử cầu vượt sân bay Tân Sơn Nhất
cuhiep
3 năm trướcBình luận: 137Lượt xem: 70.370
Video gì mà xem rớt hoài. 😔
Chỉ mong từ cổng sân golf nó làm 1 con đường chạy thẳng vào sân bay , nhiêu đó là đủ rồi còn sân golf các chú bộ đội cứ thoải mái giải trí em ko ý kiến, nhà sau đít muốn vào san bay phải đi cả vòng
@khoa186 Quan trọng không đủ land để máy bay đáp và bãi đậu chứ ăn nhập gì vụ mở sân golf hết kẹt xe mà bác nghĩ đơn giản vậy
Bác @cuhiep chạy phạm luật giao thông mà còn livestream nha. Cảnh cáo cho bác một tấm phiếu về nhà 😁
Bác @cuhiep chạy xe gì thế?
@lovesocnho hình như là bmw 😃
@lovesocnho Bác Hiệp lái con Bim 320i, mình nhớ là vậy vì có gặp rồi.
@Mai Tuấn Kiệt Mình có lần gặp bác í chạy BMW 420i nhé, mà cũng cũ rồi.
sao chửi bậy ở giây 4:50 vậy a cuuhiep?
"Dạ cảm ơn chị, chúc chị vui vẻ" á đù có cần bợ đít con thu phí ko? Trạm đó đáng ra bỏ lâu rồi.
source :TCP
ae đi oto thì tham khảo biểu đồ để vô nhà ga hoặc parkinglot
nếu lúc ra mà thấy Trường sơn kẹt quá thì nên gởi xe ,làm vài nháy rồi về .dùng lối vào oto2 ,lỡ đi lố thì làm lại từ đầu để vô oto1 😃

@Vy ,lần sau nhớ seatbelt
Làm theo kiểu trước mắt thôi. Bớt kẹt đó mà kẹt ở cv hoàng van thụ thì cũng vậy. Nên làm 1 nhà ga đến vs ga đi tach biệt 2 đường thì ngon hơn. Chứ vậy thì còn kẹt dài dài
Xe lạng trong clip là ex Rc 135 2010 nhé cuhiep
Tinh tế nay có thêm cả vụ "trên cầu" 😆
@zthien Ha ha, "trên tay cái cầu vượt." .
đu má đóng cửa mạnh vậy, hahaha, cười ko nhặt được răng
Ở việt nam khéo cứ ngã 4,5 là xây cầu vượt hết có khi ngon, xấu tí cũng được chứ có giải phóng đc mặt bằng đâu
"Sáng nay mới khai", "sáng nay mới khai.." 😁 :D, chắc ướt quần mà đợi sáng mới thay.
Pác cu Hiệp đẹp trai vồn : )
Xe từ sân bay ra Hồng Hà thì phải chạy hết 1 vòng từ đầu đến cuối đường Trường Sơn, vãi thật.
@Baltalon còn 1 dự án xây dựng hầm chui băng ngang đường Trường Sơn theo hướng từ cửa ra nhà ga quốc nội sang đường Hồng Hà bác à
@cuhiep chạy ẩu nhé. Đoạn 2:58 đúng ra chưa được phép chuyển lane 😃
4:50 đó là phản xạ hả @cuhiep?
@20cent Còn hỏi làm chi ?
đu má thằng nào đ má vậy !!!!!!!
rồi thì khúc lăng cha cả kẹt hơn thôi, đường này , còn nhiều đoạn đợi mấy ảnh làm nữa
Khoa học công nghệ ngày càng phát triển nhưng tinhte ... ngày càng nhiều tin nhảm. Cách đây 10 năm mỗi lần vào tinhte là mỗi lần học được thêm cái mới, mở mang kiến thức. Giờ thì như thế này đây...
Ai đó có câu: bạn không nói người ta cũng đâu có nghĩ là bạn câm...!
@mrmanh Ko xem thì next. Đâu phải ý kiến xàm là ko câm đâu
@mrmanh Cám ơn bạn đã góp ý. Bọn mình vẫn làm những gì các đây 10 năm và bổ sung thêm những cái khác. Hướng dẫn và thông tin dbài này là một dạng thông tin nhưng cách thể hiện khác, ko phải như một bài viết dài nhiều chữ...

Bạn hãy mở lòng để thấy đời vui vẻ hơn.
@cuhiep Hay cho câu "Bạn hãy mở lòng để thấy đời vui vẻ hơn" Triệu like 😁
@Khoidang Điển hình của mem tinh tế thời nay, ngu dốt, vô văn hoá, mở đầu là chửi bới
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.281 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
777 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.801 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM