Mời xem livestream trên tay OnePlus 10T 5G, chiếc máy sẽ bán chính hãng tại Việt Nam

Pnghuy
3/8/2022 5:57Phản hồi: 50
Mời xem livestream trên tay OnePlus 10T 5G, chiếc máy sẽ bán chính hãng tại Việt Nam
OnePlus đã quay trở lại thị trường Việt Nam và OnePlus 10T 5G sẽ là chiếc máy được bán chính hãng tại nước ta sắp tới. Lúc 22:00 tối nay 3/8/2022, mời anh em xem livestream trên tay OnePlus 10T 5G, chiếc điện thoại thuộc dòng flagship của OnePlus. OnePlus 10T 5G hứa hẹn đem lại hiệu năng khủng trong phân khúc của mình, với Snapdragon 8+ Gen 1, RAM 16GB LPDDR5, màn hình AMOLED 120Hz và hỗ trợ công nghệ sạc nhanh lên đến 150W.

Sự kiện sẽ được tường thuật trực tiếp trên YouTube cũng như Fanpage của Tinh tế. Anh em có thể theo dõi tại đây:
YouTube Tinh tế: https://www.youtube.com/c/tinhte
Tinh tế - YouTube
youtube.com

Fanpage Tinh tế: https://www.facebook.com/tinhte

Tinhte.vn | Ho Chi Minh City

Tinhte.vn, Thành phố Hồ Chí Minh. 684.964 lượt thích · 35.216 người đang nói về điều này. Chào mừng bạn đến với Facebook chính thức của Tinhte (Diễn đàn Khoa học & Công nghệ Tinhte.vn)
facebook.com
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc lại hơn 20tr và ế sml như mấy con 8 series nữa chứ gì
1+ giờ hết thời cmnr, oppo flagship ở vn còn chẳng ăn ai huống chi thằng đệ của nó
@cupeastupid 35 triệu, tgdđ bán nhé.
vunh94
CAO CẤP
2 năm
@cupeastupid cuối cùng thì cao cấp chỉ apple samsung thống trị...
huytai93
TÍCH CỰC
2 năm
Cam làm XẤU thế thì chả hóng làm gì
namsla
TÍCH CỰC
2 năm
giờ chả máu hóng mấy cái này như trước. bão hào mất rồi. thôi đi mua iphone kkk
Và giá bán lại trên 20 triệu VNĐ vì thế chả ai mua máy này dù cấu hình NGON!? 😁

OPPO sản phẩm cao cấp như Find X5 Pro còn đang ế s.m.l nữa là :D
tải xuống.jpg
@Cuong Nb Năm sau nó giảm còn tầm 9tr là mua đẹp. Nói chứ 1+ dùng ngon vl, mình dùng 8T chơi game cả ngày ko hết pin
@Cuong Nb Oppo Find X5 Pro giá 30 triệu thì ít ra cấu hình phải 12Gb Ram, 512Gb Rom may ra mới bán tàm tạm.
Chameleon.
TÍCH CỰC
2 năm
Nghe bảo giá dưới 20tr mà mấy bác. Snapdragon 8+ Gen 1 bản nâng cấp nên đã ít nóng hơn r đúng k mấy bác =)))
@Chameleon. Đang dùng chip này, thấy mát nhiều so vs 2 thằng anh nó rồi.
@haobcyqhdv Ko có gì để mình sợ nó cả.
hoanglong213
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nghe đâu dưới 15 củ
Kent Light
TÍCH CỰC
2 năm
@hoanglong213 máy cũ dưới 15 củ
hoanglong213
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kent Light OnePlus 10T 5G phiên bản màu đen 8GB + 128GB sẽ được mở bán với giá chính thức 15.990.000 VNĐ. Xém đúng nè bạn, mà trừ quà là dưới 15 thật nha
Kent Light
TÍCH CỰC
2 năm
@hoanglong213 thì mình nói máy cũ mới dưới 15 ^^
20tr
duy900020004
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hi vọng là có bản bộ nhớ 512GB và giá bán hấp dẫn cho lần quay lại này của One+
20tr up thì apple và samsung thôi. Trừ fan hiếm hoi kiểu sony
20 củ cho máy full nhựa à 😆
ko có 10 Pro à?
@JerryKist Con này giống 10 pro đó ;)).
@phucnguyen893 Cấu hình khác mà
gần 100 củ nha 😆
hình ảnh_2022-08-03_172020486.png
Nó có khác gì đâu ta =)))
conan12a2
TÍCH CỰC
2 năm
quay về lại S22Utra, vì con Oneplus 9pro của mình bị 1 lỗi ko xử được, là cứ gọi 2 phút là tự động ngắt cuộc gọi. tìm ko ra cách bỏ tính năng tiết kiệm tiền này nên thôi Oneplus.
Bây h muốn mua One plus mua ở đâu nhỉ
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
2 năm
@adagioleonard 8T thì màn phẳng rồi bác, không cong 2 bên nên dễ dùng, máy mạnh, mượt. Khuyết điểm là cam xấu, hầu hết 1+ đều thế cả.
@adagioleonard Ổn áp nha bác, pin trâu, sạc siêu tốc. Có điều sau hơn 1 năm thì pin hơi bị chai chắc còn được 80%. Nhưng vẫn mượt mà và đã được lên android 12. Cam thì mình thấy vẫn đẹp nhưng ko hiểu sao nhiều người bảo xấu, chắc do kỹ năng 😅 Mình mua con này chung với S20+ của vợ mình giá cũng same nhau ko chênh lệch nhiều, nhưng sau khoảng thời gian thì vợ mình kêu máy lag và pin cũng mau hết hơn, đến giờ máy mình vẫn còn mượt pin thì có hơi chai nhưng vẫn ko mau bằng con S20+. Nếu cho chọn lại thì mình vẫn sẽ chọn con này, mình ko quan trọng thương hiệu hơn phụ nữ nên cũng ko quan tâm lắm, vẫn thích dùng con này hơn con S20+. Con S20+ được cái cam zoom ngon và hệ sinh thái của SS thôi chứ những thứ khác thì thấy ko bằng.
@Haiminh0912 từ ngày sáp nhập vào Oppo thì nó đã mất chất rồi, ko còn cái chất riêng như hồi xưa. Nên chắc mình cũng chia tay từ đây 😂
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
2 năm
@JerryKist Từ ngày Peter Lau ra đi thì 1+ đã chết rồi bác ạ, những gì tinh túy đã mất đi, càng ngày càng giống những điện thoại khác trên thị trường. Thực sự không thích IPhone vì tính đóng của hệ điều hành IOS nhưng muốn sử dụng lâu dài như 1+ thì chắc không hãng android nào có thể làm được. Hơi buồn khi 1+ đã đánh mất chính mình nhưng không còn lựa chọn nào khác bác ơi 😔
Rồi cũng sẽ....hahaha
em chỉ cần 8gb ram, 128/256, pin 5000 6000 thôi
Mấy lần bán xong dẹp rồi.
Thôi chờ 12T pro tới
pvh8x
TÍCH CỰC
2 năm
Hoãn rồi ae

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế