Mời xem trailer đầu tiên phim Wonder Woman 1984, khởi chiếu ngày 5/6/2020
Nam Air
4 tháng trướcBình luận: 161Lượt xem: 24.701
Mời xem trailer đầu tiên phim Wonder Woman 1984, khởi chiếu ngày 5/6/2020
Wonder Woman 1984 là tên chính thức của Wonder Woman phần 2, bộ phim tiếp nối của phần 1 đã ra mắt năm 2017. Theo tên gọi, phần 2 lấy bối cảnh năm 1984, thời điểm cuộc Chiến Tranh Lạnh giữa Mỹ và Liên Xô đang căng thẳng.

WW1984 bắt đầu được bấm máy tháng 6/2018 và hoàn tất ghi hình cuối năm 2018, như vậy là sau 1 năm hậu kỳ, bộ phim đã hoàn tất để chuẩn bị ra rạp. Trước đó WB. từng dự kiến ngày khởi chiếu phim là cuối năm 2019 nhưng vì một số lý do, họ đã dời ngày khởi chiếu lại thành 5/6/2020. WW1984 sẽ là bộ phim thứ 9 của vũ trụ điện ảnh DC (DCEU).

Hiện tại nhà sản xuất chỉ mới tung ra trailer đầu tiên của phim chứ chưa bật mí nội dung phim, chỉ biết là trong phần 2 sẽ có sự trở lại của Steve Trevor, người yêu đã hy sinh của Wonder Woman. Cả 2 sẽ gặp một ác nhân mới là Cheetah, do Kristen Wiig thủ vai.

"Tất cả mọi thứ anh thấy đều là tác phẩm nghệ thuật hết đó
... đứng chiêm ngưỡng...
À cái đó là cái thùng rác thôi 😁 "
Í có chị Kristen Wigg nữa. Khoái chị này.
@hakuruno
@kencu1234 chị Tý sao bằng được chị Đại DC
@hakuruno Nhìn Kristen Wigg là thấy thiếu nghiêm túc rồi.
@bud's Chuyên trị phim hài mà 😁
Film về nữ anh hùng này hay, cốt truyện lớp lang , diễn viên đẹp thực lực diễn xuất tốt !
@MoNoJi theo bạn thì về siêu nữ nào mới ko tệ? chị Dậu ?
@MoNoJi V~ thật 😆), Thế giờ siêu anh hùng phải thua thì mới thuyết phục à. WW được đánh giá là phim nữ quyền "vừa vặn" nhất rồi. Còn Captain Fake thì đúng kiểu so đo với đàn ông, chứ không phải nữ quyền. Một kiểu hách dịch
@Hau Quoc Nguyen Cap Marvel tệ không chịu đc. mà nv lại còn xấu nữa =)))) con mẹ này làm cho phim thực sự fail luôn.
trong khi chị đẹp Gal Gadot gánh cho phim ko hay cũng thành hay.
@MoNoJi wonder woman giai đoạn này thì ai cũng yếu hơn nó mà. Về sau mới xuất hiện nhiều thằng khoẻ. Superman cũng mãi sau mới xuất hiện
Mang tính giải trí khá cao. Chắc sẽ xem.
Gadot quá đẹp đi
@Galaxy..Star Suýt bị thằng Sịp đỏ nó đập cho nhừ xương 2 lần ở 2 phim rồi còn gì 😁
@zipder Superman nó ngắm bác 1s là bác 😕😕😕😕
Bác tin ko :D:D
Chị đẹp Gal Gadot là cứu tinh của cả bộ phim :rolleyes::rolleyes:
Ôi Gal Gadot 😃, mong chờ phần này quá luôn 😃
Sẽ ra rạp vì cặp chân của cô ấy 😆)
@khanhduy.39n Suit mới kín mít.
Chắc chắn sẽ xem rồi. N mà quả giày đỏ độn gót của c ko đc đẹp lắm @@
@toivaem986 thích quả dép la mã đế bằng hơn
Lại có phim hay rồi 😁
Phần này diễn ra trước Justice League, mà khi đó ẻm vẫn buồn vì ghệ đã chết, ghệ ẻm tưởng đã chết ở phần trước mà phần này vẫn sống nghĩa là cuối phần này mới chết thật 😆
@chocolate12345 hoặc là có chiều không gian khác. Hoặc như đoạn cuối, ghệ ẻm k biết cái thùng kia là j, có vẻ như bị lưu lạc ở đâu đó.
@bxv77 xuyên thời gian chăng:eek: Hulk banner hân hạnh tài trợ:rolleyes:
Nhìn hình tượng đẹp quá
Đúng chất goddess, nữ thần là phải vậy
@vn_ninja theo mình nhớ hình như chỉ là á thần mà nhỉ o_O
@quân ken Theo phim thì là con gái thần Zeus và người Amazon, mà Amazon ko hẳn là người thường, cũng ko phải thần, tộc chiến binh siêu đẳng thôi. nên Á thần cũng đúng mà Thần thì cũng ko sai.
@phuong.1992 Theo truyện thì nữ hoàng amz nặn đất sét và cầu xin zues ban cho mình đứa con sau đó thì sét đánh xuồng 1 cái cục đất biết thành người, không có xác phàm nên có lẽ là thần thiệt.
@boyngo1988 thần zues bắn phát sét ăn ngay nhỉ 😃
quả trailer này kết hợp với nhạc xem hào hứng vl 😆)
Chị đẹp DC hả
mới đọc bài bikini airline ,giờ qua tới siu nhơn
tội cho thằng nhỏ 😁
ảnh cover đẹp không tả được
@nightwish47 Bác cho e xin hình với😔(
@jindowing Hình ở đầu bài đó bác. Lấy về thôi 😃
Nhìn cũng sắc nét
@vinhtuong78 Sao tui cảm giác như đàn ông giả gái vậy nhỉ?
@KeniVinh hình được tuning qua mấy app làm đẹp thôi
Lại có phim coi roài, hay quá.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019