Mời xem trailer mới Thor Ragnarok và Justice League vừa ra mắt ở Comic-con 2017

Nam Air
23/7/2017 8:34Phản hồi: 103
Mời xem trailer mới Thor Ragnarok và Justice League vừa ra mắt ở Comic-con 2017
Trong sự kiện Comic-Con 2017 đang diễn ra ở San Diego, nhiều hãng tung ra trailer mới cho những phim sắp chiếu của họ, trong số đó nổi bật là các phim về siêu anh hùng của Marvel, với đại diện là Thor Ragnarok và DC, với đại diện là Justice League.

Thor Ragnarok là phần 3 của loạt phim về thần sấm sét Thor, sống trên hành tinh Asgard. Nhưg trailer lần trước mà Marvel tung ra, chúng ta được biết là Thor đụng độ với Hela, bị mụ ta bóp nát cây búa thần Mjolnir, sau đó Thor bị bắt và cho vô sân đánh giác đấu với Hulk. Người ta cũng đồn rằng trong phần 3 này sẽ biết được chính xác Odin có bị Loki giết hay không.

Về phía DC, họ tung ra thêm trailer mới của phim Justice League - Liên Minh Anh Hùng do Batman lập nên, gồm những siêu nhân là Batman, Superman, Wonder Woman, Cyborg và The Flash. Mời anh em cùng xem.

103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PinPi
TÍCH CỰC
7 năm
Bữa nay chỉ hóng mỗi phim của DC, phim có nội dung, CGI làm cũng rất tốt, hồi xưa thì bét nhè không thèm xem.
lilrice
ĐẠI BÀNG
7 năm
Guardian of the Galaxy 3 😆

Oh wait...
maclife
TÍCH CỰC
7 năm
Klq nhưng mà nay đang coi dunkirk ở CGV đc tầm 1 tiếng thì bị lỗi. CGV trả $ và đền phiếu coi film khác. Ai coi rồi có thể spoil cho em khúc cuối đc kl?
virutmath
TÍCH CỰC
7 năm
trailer của dc chán kinh quá buồn
@virutmath khuôn mặt khác . chắc là đổi diễn viên !
vinh0203
TÍCH CỰC
7 năm
Trailer Justice League của DC k có tình huống hài hước nhiều như của Marvel (tình huống hài duy nhất tôi thấy là câu thoại của Flash thôi).
@vinh0203 DC làm theo lối thực tế, thế giới cũng đen tối hơn. Phim phù hợp vời người trên 18 hơn. Tính giải trí Mavell mình đánh giá cao hơn. Nhưng thích xem DC hơn.
@kientran31
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vinh0203 Phim DC nặng về tâm lí và tính nhân văn, nếu bạn để ý từ thời batman sẽ thấy. Không chỉ quan trọng về mặt giải trí đơn thuần như phim Marvel.
@vinh0203 ăn đường lại bảo sao k thấy mặn. thuaa bác 😁
20cent
TÍCH CỰC
7 năm
Trailer không thấy Superman... cuối phim mới ngầm xuất hiện...
@20cent
Chắc thớt gõ nhầm AquaMan thành SuperMan
20cent
TÍCH CỰC
7 năm
@asinthanthanh nhầm gì!? cả trailer có Superman đâu... cuối đoạn trailer mới thấy thoáng cái choàng màu đỏ...
@20cent bác xem phim rồi hả??
Fungg
ĐẠI BÀNG
7 năm
First
Hay vcl
DC thì giống như Marvel nhưng mà tune theo kiểu film ma, thành DC thôi :v
marlin1901
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xưa giờ thoại hài bên DC vẫn khá ít, đợt này có Flash thì có vẻ đỡ hơn, giảm bớt căng thẳng cho mạch phim.
Mình xem DC vẫn thích hơn Marvel 1 chút.
Bỏng ngô nước ngọt đây !!! 😁
// hóng war :p
Đợt này chị đại giúp DC có thêm kha khá fan , lại còn thêm đấng . Ko biết thằng Barry có vào đây fuck Timeline thêm 1 lần nữa ko 😆
TheOrder
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zipder Nhiều khả năng là timeline sẽ bị rape, họ tiết lộ film riêng của Flash tên là Flashpoint rồi 😃)
@zipder Công nhận bên truyền hình bố Flash phá time thôi rồi :D
@zipder thấy bảo phim riêng của flash là ''flash point'' thì hiểu rôi đấy,ko nghĩ nó fuck sớm thế :D
tôi ko thấy superman nhỉ
mà Wonder Woman nhìn ngon vãi ước gì đc.....
Benjoy
TÍCH CỰC
7 năm
@fanclubcongnghe
Từ từ, fần này hé lộ Superman đội mồ sống dậy từ fần BvS. Với lại còn thiếu thằng Lồng đèn xanh (Green Lantern), chắc chưa có film riêng nên fần này chưa dc nhét vào.
@Benjoy đoạn cuối bạn nghe thấy thoại chứ . no lantern có thể là superman hoặc cũng có thể là GL
nôn nao luôn xem vài đoạn tưởng tượng nội dung thôi mà đã sướng.
Đoạn cuối hình như ông già nói chuyện với anh Sịp đã quay lại. 😁
@SuperStar_91 Sịp nữ thì phải, nhìn cái giày.
rungvang
TÍCH CỰC
7 năm
Trailer của marvel nhạt quá, đc cái hài hài, tập hợp team như kiểu galaxy 2 phiên bản lỗi vậy
khoavnd13496
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có leak teaser của avengers 3 r nhé anh em :3
Isewa Kenzo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoavnd13496 cho xin 500 đồng link đi thím 😔( vừa xem trên FB mà bị che chết nửa màn hình rồi
khoavnd13496
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Isewa Kenzo https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=502263820125966&id=100010270571398
coi lẹ để bị xóa h :v
Isewa Kenzo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoavnd13496 bị xóa thiệt rồi, nhưng t đã kịp down haha thanks thím
viking007
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vai chính, lương cao, diễn suất chủ yếu bị trói và chém gió...chỉ có thể là Loki.
kien2810
TÍCH CỰC
7 năm
Toàn phim đỉnh 😁

Phải xem,phải xem ngay trên rạp chứ ko chờ down Bluray nữa :D
WhiteGhost
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng mỗi DC, coi xong muốn coi lại chớ bây giờ Marvel chán chả buồn coi, coi thì hài đấy, vui đấy nhưng coi 1 lần rồi quên luôn!
MV làm trailer hay quá 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019