Mời xem trailer THE BATMAN
Nam Air
một thángBình luận: 23
Mời xem trailer THE BATMAN

Đây là trailer phim The Batman, Ngoài Colin Farrell trong vai Penguin, The Batman (2022) còn quy tụ dàn sao nổi tiếng bao gồm Robert Pattinson (vai Người dơi/Bruce Wayne), Zoë Kravitz (vai Catwoman), Paul Dano (The Riddler), Andy Serkis (vai quản gia Alfred). Tháng 10.2020, Warner Bros. thông báo dời lịch chiếu The Batman từ 2.1.2021 sang 4.3.2022
23 bình luận
Đang hóng phim này luôn
Nội dung chắc khó qua dc Batman triology của Nolan. Nhưng mà cũng hóng xem có gì đặc sắc ko 😁
Trailer đẹp ghê, mong phản diện chính không phải là WB 😂
phải cho ông chim cánh cụt trong series Gotham đóng luôn thì hay :v
:3 Không có gì đặc sắc lắm nhỉ, hơi thường
-DN-
ĐẠI BÀNG
một tháng
t chỉ thắc mắc là sao ko bắn vào cái mỏ thằng bat, biết mặc giáp mà dí bắn vào người nó chi vậy?
@-DN- bắn vào mỏ thì nó chết cmn sao 😆 chết thì hết phim. phim này chắc ko so nổi với Batman của Nolan rồi
@-DN- Nhắm bắn là 1 chuyện, trúng là chuyện khác
@Run4yrlife đâu bạn, trong phim là cự li rất gần, tầm 2 mét nên nếu bác dí thẳng súng vào mặt thì khả năng trúng 90% đấy
Cười vô mặt
-DN-
ĐẠI BÀNG
một tháng
@Run4yrlife tầm 1 mét, dí vào bụng, ok fine
Chắc miễn cảm xúc khi xem mấy phim siêu anh hùng rồi sao ấy, mình chả có cảm xúc gì. Xem xong lướt. Hết, nhạt ghê
@nokiss8888 Xem Batman của Nolan đi bác. ngon hơn
Sau series The Dark Knight thì hình tượng Batman của Christian Bale quá lớn, giờ nhìn mãi vẫn ko thấy ai đóng qua được. Nhưng hi vọng The Batman lần này sẽ có gì đó mới mẻ hấp dẫn
nhớ hồi đó coi Batman của Adam West, hài hước vui nhộn vô cùng.
Ko biết có … giống như superman không 😑
Có vẻ đen tối, đầy giận dữ và bạo lực. Ko biết thế nào. Đợi xem có vượt qua cái bóng batman của Bale trong triology dark night ko.
Batman của Bale và Nolan là tượng đại không thể thay thế với mình, Batman của Nolan là câu chuyện về sự hy sinh thầm lặng và 1 phản diện là chính thực tại xã hội
TGrun
ĐẠI BÀNG
một tháng
Chị mèo trông k có thiện cảm lắm 😔 mèo trong Batman của Nolan có Anne Hathaway đóng đẹp hơn nhiều
Mấy phim SAH này giờ thấy nhàm quá, giờ phải đẩy mạnh phim anti-heroes như The Boys cho nó mới lạ.
Batman đẻ nhiều quá.
@kimsang1990 Như tôn ngộ không bác nhỉ
Sao ko bắn vào mồm mà lại cứ bắn vào ngực, tội phạm ngu vc @@
Này hk phải bat, bat ko mất bình tĩnh mà đánh đấm lo ó như phim này, bat trong phim này tạo hình bóng bẩy quá, nhìn thư sinh. Nhìn cái cảnh bat đấm vào gương mắt long lên sòng sọc là thấy fail, nhìn nó tuyệt vọng thế nào ấy, nó ko có khí chất như bat ở dark night lúc tẩn joker để lấy vị trí con tin

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019