Món này dành cho anh em Hay Ho nhé.

bao serbia
23/3/2022 5:35Phản hồi: 34
Món này dành cho anh em Hay Ho nhé.
Số là mấy hôm trao đổi về phương thức tiếp cận khách hàng của mặt hàng "Xi kem" , (anh em có thể dành thời gian lướt qua xem mặt hàng handmade của mình nhé.) thấy ho qua đối tác mới gửi tặng mình 1 hủ xài thử.
Mình không hiểu sao lại là viên ngậm- nó ngọt mà phải gọi là Kẹo chớ
Từ ngày chị Vi chia tay với mình di chứng để lại ghê thật, nhớ nhớ quên quên và cực kỳ "Hay ho" mà thử loại này thấy bớt hẳn anh em ạ.
Loại đường này nghe người bệnh có thể ăn được không sao- mình chưa tìm hiểu nhiều về nó.
Mình cũng thuộc dạng khó ăn khó ở nên cái nào có đường là mình không thích. Mật ngọt thì chết ruồi nên hầu như không bao giờ mình ngậm kẹo hay ăn bất cứ món nào có đường.
Bạn mình nó cứ nói loại này có đường dành cho người bệnh Đái tháo đường nên cũng ráng ráng ăn thử mà bất ngờ thật.
HDSD cũng khá chi tiết đấy
Giảm ho rõ rệt nhé, mình có bệnh Viêm họng kinh niên cứ tối trước có bia lạnh vào là sáng mình ho muốn sút cả cuống họng ra ngoài luôn đó mà chắc dị khi mình nhiễm Covid 19 không hay luôn. Mấy hôm trước có thử sáng êm đấy anh em ạ.
Thành phần trong mỗi viên cũng được in hẳn lên
Nhiều khi đọc anh em cứ cảm giác mình PR quá trớn nhưng nó không phải là thuốc chỉ là Kẹo với các thành phần thảo dược tự nhiên mà mình cực kỳ thích loại này vì nó có Gừng, hôm nào ăn không tiêu lạnh bụng làm cục cũng hỗ trợ tiêu hoá phết đấy.
Mà càng thú vị hơn thì này được sản xuất ở Việt Nam mình thì chả phân biệt sản xuất ở đâu nhưng có cái gì hay ho thì mình trải nghiệm rồi viết anh em tham khảo.
Anh em thông cảm mình chỉ viết về cảm nhận chính mình, còn vị nó sao, hình thức hài hoà hợp nhãn anh em không thì anh em mua về tự thử nhé. Hehe. Cảm nhận của vị giác mỗi người mỗi khác. Nhưng cá nhân mình thì thấy loại này Ok đó. Chỉ hơn 100k trên Shopee thui à. Đáng mua đấy anh em ạ, thử đi sẽ nghiện ngay.
Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé.
Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ati Fa
TÍCH CỰC
2 năm
Cái tiêu đề của Bác hay thặc 🤣
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Ati Fa Kaka, chắc do mình hài hước
Ok hay ho 😆))
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Blk_Prl Êm đó mua 1 hủ thử đi bro
@bao serbia Em không có hay ho bác ơi 😆)
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Blk_Prl Kakaka
ht20453
ĐẠI BÀNG
2 năm
HAY HO!
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@ht20453 Rất hay ho kaka
quangthoai
ĐẠI BÀNG
2 năm
Rất HAY HO luôn. Mới lên chức ĐẠI BÀNG
Cười ra nước mắt
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@quangthoai Chúc mừng kakaka. Thấy hay hữu ích cho e cái 5 sao đi ạ.
hay ho hay là hay ho?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@JerryKist Thật ra là Ho bro ạ
xuanlinh
TÍCH CỰC
2 năm
Sao Hay Ho lại viết hoa nhỉ vậy là hay ho hay là hay bị ho
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@xuanlinh Hihi nó là 1 câu chuyện dài nói túm lại dân mình cứ hiểu nghĩa đen vs bóng mà phang và ứng xử
Hay ho nên đã o rồi nha bác.
@bao serbia Đã o rồi bro kkk
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@thangnhokmup Hôm mình 0 mình cũng k thuốc men gì ngoài viên sủi ah
@bao serbia Chốt
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@thangnhokmup Thank bro
má, quảng cáo 😑
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@╰‿╯ Kakaka mình có nói mà mình thấy ok còn ae thấy sao tự cảm nhận. Hay ho mình giới thiệu thui
Nhin dòng ISO 22000 sao mình nghi ngờ quá vì đây là chứng nhận quốc tế sau khi kiểm nghiệm đạt chuẩn
Cười vô mặt
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@TsanHoang Mà ít ra nó k nguy hại như cái test kit hahaha. Mà nói chung thì cty dược chắc k tào lao đâu bro
Hanh Men
ĐẠI BÀNG
2 năm
@bao serbia Chứng nhận GMP - ISO 22000 - HACCP là về Lĩnh vực thực phẩm. Cty dược phẩm thì đạt GMP WHO của bên dược, và thực phẩm thì chắc chắn sẽ đạt. Vì yc sx thuốc khó hơn thực phẩm.
em thì không bị ho nhưng ăn xong hay bị vướng vướng ở họng, cứ phải hắng giọng suốt, nghe sốt cả ruột. Không biết do gì các bác nhỉ
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Chú Thợ Nện Dám kiểu viẻm họng kinh niên như mình r.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Chú Thợ Nện Thử món này xem bro Dụng cụ cạo lưỡi. Bạn có thấy hữu ích không?: https://tinhte.vn/thread/dung-cu-cao-luoi-ban-co-thay-huu-ich-khong.3450580/
gaodenvang
TÍCH CỰC
2 năm
nói 100k vào 180k, dẹp nghỉ
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@gaodenvang Hơn 100k mà bro, này dc tặng có tốn tiền mua đâu quan tâm giá làm chi.
Hanh Men
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đã dùng, Hiệu quả. Ko bị kéo đờm kiểu kẹo ngậm có đường
Yêu quá
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Hanh Men Cảm ơn bạn đã ủng hộ kekeke

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp