Morgan làm xe điện 3 bánh cho trẻ em, giá 10.000$

levuongthinh
8/2/2017 7:6Phản hồi: 31
Morgan làm xe điện 3 bánh cho trẻ em, giá 10.000$
Morgan, hãng xe nước anh nổi tiếng với những chiếc xe 3 bánh phong cách cổ điển vừa tạo ra một chiếc xe điện 3 bánh dành cho trẻ em, tên là EV3 Junior. Chiếc xe này thực sự là một phiên bản nhỏ hơn của mẫu xe điện EV3 mà Morgan đã ra mắt ở Geneva Motor Show hồi năm ngoái.

EV3 Junior có thể đi được khoảng 16 km cho một lần sạc và đạt tốc độ tối đa ở 16 km/h. Điểm đặc biệt của Morgan EV3 Junior là nó có phần thân được làm từ sợi các-bon, bảng điều khiển ốp gỗ và ghế bọc da may thủ công.

Xe có đèn pha, hệ thống treo thực sự và theo Morgan cho biết khách hàng có thể tuỳ chọn trang thiết bị trên xe theo ý thích. Kết quả là giá của EV3 Junior bị “đội” lên tới 10.000$ sau thuế. Thật khó tưởng tượng!

Có lẽ chiếc xe “đồ chơi” này chỉ dành cho những đứa trẻ con nhà giàu.

EV3_Junior_min1.0.jpg ev3_junior_9_min.jpg ev3_junior_8_min.jpg ev3_junior_5_min.jpg ev3_junior_2_min.jpg ev3_junior_6_min.jpg ev3_junior_4_min.jpg

31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở VN đi con này tắc đường chết...Cứ mua cho các cháu cái xe đạp điện phóng cho nó tít nhỉ...lạng lách đánh võng tạt đầu các bác xe máy xe bus thoải mái mà còn k phải đội mũ bảo hiểm
@anh.duong.218 ừa nhỉ, chắc nhà bác làm công an giao thông hết
em thì nếu có tiền mua vài ngàn mét đất :oops::oops::oops:, về tự làm đường cho con nó chạy xe này lòng vòng trong sân nhà thôi, còn ra đường phải chấp hành an toàn giao thông đội mũ đi đúng làn hẳn hoi bác ạ :oops::oops:.
@writedung

@Trungakira3 Clip gợi liên tưởng đến những trận tường thuật trực tiếp của BLV Đình Khải trên sóng AM ngày trước
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Đầu tư những hơn 200tr mua cho trẻ em liệu có hợp lý ko nhỉ
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
smallking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazysexycool1981 Hợp lí quá mà , khi mà bố nó đi RR còn mẹ nó đi Porcher . cung điện nhà nó to quá ko đi bộ đc =))
Không phải mẫu xe cho thị trường VN.
Xa xỉ quá
Lamvip379
TÍCH CỰC
7 năm
220.000.000 Thua con xiaomi giá 7 triêu đi được 25km đi và tốc độ 25km/h
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
@Lamvip379 nghĩ sao đi so con mì xào đó với nguyên bộ khung hầm hố nhìn chất lượng như thế?
Không nói tốc độ tối đa hĩ
@davidphamhong 16km/h
Xe Morgan hình như cả VN chỉ có 1 chiếc, phong cách cổ điển rất đẹp, tay chơi đích thực không chạy theo số đông.

http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/morgan-than-go-dau-tien-ve-viet-nam-2210764.html
Gợi nhớ Thế chiến 1 nhỉ 😃

Con xe trẻ nhỏ 225tr VNĐ 😃

HAY !!! ĐẤT NƯỚC THIÊN ĐƯỜNG ĐÁCH CẦN ! NGHE RÕ KO ! ĐÁCH CẦN 😃
ninjatrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@noobnhat Bác bị thế này lâu chưa
đẹp thì đẹp thiệt mà giá hết hồn! 😁
*HERO*
TÍCH CỰC
7 năm
doanh số bằng 0 .
con nít nước ng ta
dư tiền mua i10 roài
conbaky
ĐẠI BÀNG
7 năm
Morgan lắm trò quá o_O

Mà không biết nó có làm bản junior cái traditional 3-wheeller vỏ gỗ cho trẻ con ko nhỉ, cái đấy chắc vui 😁
Ôi cái giá. Mình nghĩ viết nhầm tiêu đề ai ngờ vô đọc vẫn 10k Usd. Xe điện trẻ em mình thấy của tesla là đẹp nhất. Nếu có phiên bản 1k USD mà kích thước lớn hơn síu, có điều khiển từ cho bố mẹ thì cũng ráng mua dc.
Hóng hàng Hồ cẩm đào qua
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
@palmtj27 cần gì hồ cẩm đào , giá đó thì order ebay hay amazone ship về lắp kiểu gì cũng rẻ mà đẹp hơn
bố em là bill gate thì may ra sẽ mua cho em 😃
Tốc độ chậm nhỉ, chưa bằng 1/2 xe đạp điện vnam.
@xuhariver
😁:D xe con nít nhà có điều kiện chơi cho vui mà bác, đâu phải cho ng lớn mà đòi tốc độ cao để đua :D
Tưởng mua cho thằng con chiếc này là ngầu và có điều kiện rồi nữa chứ
ZamNu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái gì? Chỉ có 10 nghìn đồng, có lẽ phải mua về cho con em chơi mới được, không ngờ xứ g i ẫy c h ết mà làm được như thế này, vẫn còn thua t h iên đư ờ ng nhiều lắm.
ninjatrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ZamNu Bác làm kua rơ lâu chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019