Một chiếc review chơi chơi về đế sạc không dây của hãng mophie

Đăng khoa 32
7/7/2021 9:9Phản hồi: 12
Một chiếc review chơi chơi về đế sạc không dây của hãng mophie
Hello anh em, ở trong này đã lâu mà chỉ chăm chăm thỉnh giáo chứ chưa có cái đóng góp to nhỏ gì thì em cũng thấy khá là tội lỗi 🙄 Cho nên nhân dịp ở nhà cách ly buồn chán, em quyết tâm hạ tay làm một chiếc review chơi chơi về đế sạc không dây của hãng mophie. Văn phong có cùi bắp kính mong anh em thông cảm 😁😁😁😁
Là một người chơi hệ công nghệ nên em cũng đầu tư khá kĩ vào mấy thiết bị kỹ thuật số. Tiêu chí chọn đồ của em duy nhất hai từ “tiện”“bền”.
Xét về đế sạc mophie Stand Plú 2in1 mà em đang xài, tiêu chí “bền” thì em chưa chắc vì mới dùng được dăm bữa nửa tháng, nhưng mà trước đó dùng cáp sạc của hãng thấy ổn nên khoản này em không đắn đo lắm.
Còn về “tiện” thì đây lại là lí do em để hạ chốt con này. Đế sạc em mua là 2in1 nên sạc k dây được 2 thiết bị di động cùng 1 lúc . Chưa kể được thêm cả apple watch nên bác nào tín đồ Apple như em dùng con này khá hợp lý. Đế có 1 giá đứng 15w và đệm nằm 10w chuẩn Qi, kèm 1 giá cho apple watch và một cổng sạc type A 5W. Tốc độ sạc chưa được phải là nhanh, cơ mà được cái không phải lo vấn đề hỏng chân sạc hay đi tìm củ cáp sạc mỗi khi cần sạc gấp, còn dùng được cho nhiều loại thiết bị khác nhau cùng lúc nữa.

Nếu như bình thường, em phải có 1 bộ cáp sạc riêng cho 2 con samsung và iphone thì giờ em có thể sạc chung chúng nó được rồi.😘 Nhờ thế nhà em cũng bớt dây rợ lỉnh kỉnh, bàn làm việc gọn gàng hẳn 😉 Đây là điểm cộng e rất thích ở con này. Ngoài ra, đế có sạc đứng tương đương với giá đỡ điện thoại luôn, nên em k phải cúi gằm người xuống hay rút sạc ra để nghe điện hay xem phim trong lúc sạc.

Về thiết kế thì con này mỏng nhẹ, tiết diện ít, phù hợp để bàn làm việc hay đầu giường, cơ mà để mang đi thì không gọn cho lắm vì giá đứng của nó không gập được.

Còn về giá thành thì em nghĩ hơi đắt so với mấy loại sạc không dây khác, cơ mà em quan điểm đồ công nghệ thì nên đầu tư chút cho nó bền. Mophie bảo hành 2 năm 1 đổi 1 nên em cũng khá yên tâm xuống tiền 😊😊
Anh em có thể tham khảo dòng này, hoặc có loại nào ngon nghẻ tương tự mà giá phải chăng hơn thì recommend bên dưới nhé. Em xin để link sản phẩm ở đây cho bác nào hứng thú với em nó: https://shopee.vn/Đế-sạc-Mophie-2in1-StandPlus-i.164018338.8867916006
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sản phẩm của Mophie nói chung là bao tốt rồi, chỉ có giá là còn phải phân vân thui bác ạ 😆
Nhìn cũng như bao con đế sạc khác mà nhỉ, có gì khác
@Dũng.Mai Được cái thiết kế đẹp, sạc được 3 thiết bị 1 lúc, công suất 15W, bảo hành 2 năm yên tâm, quan trọng là tiện thôi bác, như mình dùng nhiều thiết bị, sắm cái để bàn sài rất thoải mái. Chấm kết là tùy nhu cầu bạn nha hihi
Hùngpkh
ĐẠI BÀNG
3 năm
của Mophie thì dùng ngon rồi, công suất 15w sạc nhanh mà sạc được 2 máy 1 lúc, thiết kế gọn nhẹ cầm chắc tay
dùng được 1 tháng mà vẫn tốt, công nghệ sạc không dây Qi công suất 15w nên sạc nhanh mà tiện vì sạc được 2 máy với có giá đỡ điện thoại luôn
con này dùng cũng được nhiều lúc sạc hơi nóng máy nhưng sạc vẫn nhanh nói chung là dùng cũng tạm ổn
hàng của zagg thì tốt rồi chê làm sao được, vừa tiện vừa chất lượng, sạc nhanh Qi 15w, thiết kế đẹp cầm vừa tay
HoàngB3
ĐẠI BÀNG
3 năm
dùng con này khá tiện có giá đỡ sạc với sạc được 2 máy 1 lúc luôn, sạc nhanh không nóng máy
hóng review của các bác ^^
@bách Nguyễn 88 dùng con này thích lắm b ạ, tiện mà sạc nhanh, sạc không dây 2 máy 1 lúc có cả giá đỡ sạc cho Apple Watch nữa nói chung là ổn
út vân ars
ĐẠI BÀNG
3 năm
Em cũng thích con này, mà đang hóng quất con rw 4in1 cơ mà mãi chưa thấy ai rw huhu
Sunnyx1
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đến giờ dùng còn tốt không bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019