Một chú chó robot làm được nhiều trò, giúp bé tương tác và vận động nhiều hơn

nkinhluan
17/6/2024 4:4Phản hồi: 16
Một chú chó robot làm được nhiều trò, giúp bé tương tác và vận động nhiều hơn
Hôm nay mình tiếp tục chia sẻ một món đồ chơi robot khá thú vị, nó có thể chạy, múa theo nhạc, làm được nhiều trò, phát âm thanh. Đồ chơi này thích hợp cho các bé từ 3 tuổi trở lên, đầu tiên xin mời xem qua video tại đây, hoặc trên tiktok

Chú chó được thiết kế không quá to, độ hoàn thiện tốt, đây là món đồ chơi dành cho những bé từ 3 tuổi, hoặc lớn hơn chút, với những em hiếu động hay quăng, bẻ đồ chơi thì sẽ chú chó này sẽ tanh bành trong 1 nốt nhạc
Đôi mắt biểu cảm là hình trái tim rất dễ thương. Trên đỉnh đầu là phần cảm ứng mỗi lần bé chạm vào, sẽ đánh thức, biểu cảm, phát ra âm thanh và di chuyển giúp bé thích thú
Ngoài ra sản phẩm còn đi kèm một cái điều khiển từ xa để bố mẹ chơi cùng: Có thể chạy nhanh, đi lùi, xoay vòng thậm chí nhảy theo điệu nhạc có sẵn rất thú vị
Sử dụng cổng sạc Type C thông dụng, thời gian chơi cũng khá lâu.
Chất liệu là nhựa ABS, các góc cạnh đều được bo tròn không quá nguy hiểm cho các bé

Tóm lại với giá khoảng 320.000vnd đây là món đồ chơi vận động khá bổ ích, giúp bé tương tác, bắt chướt, bò, chạy và vận động nhiều hơn, ba mẹ nên chơi cùng để có sự kết nối cũng như kiểm soát tốt hơn, Hãy theo dõi kênh Youtube, hay tham gia nhóm Facebook, mình sẽ cố gắng xin được nhiều mã giảm giá để chia sẻ, cám ơn vì đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn hay quá. Không biết có bền không.
@Dương Quang Thế Cái này còn tuỳ theo bé chơi thế nào kaka
@nkinhluan bé nhà mình hơn 30 tuổi rồi nên biết giữ gì lắm =))) Cảm ơn bác, mới qua youtube của bác rồi đặt 1 bạn rồi.
@Dương Quang Thế Cám ơn anh nhé...!
cho thỉnh cái link bạn ơi
@TiểuDiệp88 Link mình có để trong youtube hay tiktok, xin cám ơn
Hết người để làm content rồi hay sao mà để cho 1 người có vấn đề về phát âm lên mở miệng vậy trời.
@crazycoder Cám ơn bạn...!
Chất liệu này con em nó chọi 1 cái là nát bét luôn
Cười vô mặt
@Trần Háo Sắc Đúng vậy, nên mấy bé thích quăng hay bẻ đồ thì chắc ko chơi được 😃
@nkinhluan Chất liệu này giá tốt chứ anh ?!
@Trần Háo Sắc Món này mua làm quà cho bé, lâu lâu chơi xen kẽ với các đồ chơi khác... chơi liên tiếp bé sẽ chán 😃
Tốt nhất ko nên mua AE ạ.
@lukasnguyen86 Ok cám ơn anh, anh nêu vài lý do tại sao không nên ?
Nhựa có chì không, có ai kiểm định không.
@Lam Air Cái này em không biết 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019