Một khách hàng đã lên làm việc với Mobifone

Huy.bn
3/7/2020 13:54Phản hồi: 31
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quả này gắt rồi. bkav tưởng sẽ sớm chìm xuồng vụ này nhưng có lẽ đã tính sai.
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nevuex mình tin cái thiện luôn chiến thắng ae nhé
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
ùng hộ bác Thảo đi đến cùng sự việc, những thằng láo nháo thì ko thể bỏ qua đc
e idol bác Thảo và bác LTA, các bác là những ng dám đứng lên nói thật chân tướng sự việc, còn các ae khác thấp cổ bé họng, hầu như mua máy xong phản ánh lỗi là bị chặn nic ngậm đắng nuốt cay.
notdone
TÍCH CỰC
4 năm
@Kim Ỉn Ủng hộ và cần nhiều những người anh em như thế để giúp mọi người thấy và biết. Cho nước nó trong. ko bị bịt mắt bịt miệng bịt tai.
Tội nghiệp thằng quảng nổ cài cắm bừa bãi. Các nhà pp khác đã coi bê như shit rồi giò đến mobifone sau vụ này chắc cạnh kiểu làm ăn bêkave. Nay qua hưng long trần khát trân nhìn cái bstore vắng te ko ai thắp hương luôn.
1e960day
TÍCH CỰC
4 năm
Hay lắm bạn ơi. Quảng ăn shit đến nơi rồi. Gáy lên đi Quảng
1e960day
TÍCH CỰC
4 năm
Nhà mạng cung cấp lại tin nhắn và dịch mã hoá ra có khi bkav và Quảng phá sản và đi tù luôn và ngay ý chứ
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyehuuthao45 nhà bê sợ nhất bác Thảo và bác LTA nên mấy hôm nay như rùa rụt cổ rồi 😁, động bê cũng im ắng lắm
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyehuuthao45 đợt này bê đang lên kế hoạch thủ tiêu nhân chứng sống nên liên tục mời bác LTA và bác Thảo vào hang động bê, 2 bác phải hết sức cẩn thận, a e tinh tế luôn ở bên hai bác nếu bác cần hỗ trợ
@Kim Ỉn Nó muốn gì thì cứ vào Cần Thơ gặp em bác ạ. Em việc gì phải ra HN gặp nó.
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyehuuthao45 lời mời cho thấy trí tuệ của cả siêu tập đoàn lớn nhất hệ mặt trời 😁
notdone
TÍCH CỰC
4 năm
Chym cò trốn đâu mất tăm òi!
Hiển linh xuất hiện láo nháo cho mọi người đc giải trí mở mang tầm mắt hiểu hơn về 0.1% tầng lớp tinh hoa elite chuồng nhà b tẹo nào
Mình hi vọng ae xài mobifone sẽ gọi lên tổng đài để hỏi xem mobifone có âm thầm trừ tiền kh như bêkave nói ko. Chừng 15-20 cuộc gọi là ae ta sẽ xem bê40 và các đời sau chúng nó bán vỉa hè 🤣🤣🤣
Junwei
TÍCH CỰC
4 năm
@quãng trọc trí Hèn chi tiền cước dt mạng mobi hàng tháng của mình lên tới 300k trong khi không gọi không nhắn tin mà chỉ sử dụng gói 120k 4g , chẳng lẽ nhà mạng đang âm thầm tiền khách hàng?? Mình sẽ lên trang chủ mobi khiếu nại mới được.
Nhờ anh em tư vấn thêm ạ. huuthao45@gmail.com
@Kim Ỉn Zậy là em đang bị mời hay đang được mời bác nhỉ?
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Huy.bn ko biết ae tinh tế ai rành về khoản này hỗ trợ bác Thảo
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@Kim Ỉn Sự việc phải đc lên báo chí, xa hơn là truyền thông...
Còn về vị trí tiếng nói muốn làm đến cùng phải có luật sư bác à. Sự việc động chạm k ít chỗ mà.
Kim Ỉn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyehuuthao45 nghe đoạn mời thì nó vừa mời vừa chửi ng ta 😁 , chứ mời tử tế gì đâu bác, khổ mỗi cậu nhân viên bị bác nói cho, chắc bụng nó cũng muốn chửi mấy thằng ở trên lắm vì tội ngu
chỉ cái dụ phần mềm gián điệp thôi đã mệt mỏi, giiờ đến hệ điều hành gián điệp nữa thì có quay lại xài đt cùi bắp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019