cuhiep
ĐẠI BÀNG
Trước khi đổ lỗi cho map xin hỏi bác đã chọn đúng loại đường bác đi chưa. Nếu bác chọn đường giành cho xe máy, đi bộ thì dễ đi vào đường ô tô ko đi dc đâu.
0
212
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
Trước khi đổ lỗi cho map xin hỏi bác đã chọn đúng loại đường bác đi chưa. Nếu bác chọn đường giành cho xe máy, đi bộ thì dễ đi vào đường ô tô ko đi dc đâu.
0
rodasubachai
ĐẠI BÀNG
Google nó chỉ đường là 1, bản năng dòm map tự đi là 2, đó h mình xem google map thì để định hướng thôi chứ đi đường thì toàn mình chạy miễn là đúng hướng cần đến mà phải bảo đảm đường tốt, ko thì bật vệ tinh lên là thấy, chứ google đó h xài mấy năm mà bị ngáo 1 lần xong rút kinh nghiệm từ đó luôn 😆
0
mariaorawoa
ĐẠI BÀNG
Thành phố lớn thì còn chuẩn các bác ợ. Lần trc vk Ck em đi Phú quốc chỉ sai bét tè le luôn 😆
0
Namgmail
ĐẠI BÀNG
Nhưng không có gg chỉ đường thì có kẹc đường mà đi
0
diavinh
ĐẠI BÀNG
đi Lâm Đồng mà không có thổ địa nó zậy đó sếp ơi
0
Google map chỉ rất chuẩn. Cái sai của người sử dụng là kém kinh nghiệm ,đầu óc không linh hoạt.
0
HARRYTRINH9
TÍCH CỰC
E bị dẫn ra bờ sông cơ, mà ô tô đâu có lên đò được, má nó ... giờ chỉ đường bằng cách hỏi dân địa phương là chuẩn nhất
0
rongict
CAO CẤP
Bảo Lộc nè. 90% luôn.
0
Sev Huynh
ĐẠI BÀNG
Mình gặp 1 lần ở Phú Yên, mình đi xe máy, nó dẫn đi vô ruộng là thấy hiu rồi, nhưng nghĩ chắc có đường mòn, thế là cứ chạy, chạy hồi tới cái mương, cây cầu dừa. Dừa luôn.
0
empyphuong
TÍCH CỰC
Vớ vẩn. Chưa bao giờ bị sai. Đi 5 năm nay rồi chưa bị lừa bao giờ.
0
Thiencl
TÍCH CỰC
Đã bị và vào ngõ cụt
0
hoaquynh34
TÍCH CỰC
Ứng dụng chỉ đường này ở những nơi tấp nập nó chỉ rất chuẩn xác, đến đoạn rẽ là nó báo rẻ chả sai chút nào. Nhiều lúc thấy sóng định vị tốt thật. GG map là ứng dụng chỉ đường tốt nhất hiện nay rồi, ai chê thì thử dùng Map của apple xem sao.
0
liketheblues
CAO CẤP
Ui xui vay
0
geniusbmt
TÍCH CỰC
Chúc mừng chủ tịch 😂😂
0
Dẫn đường (navigation) cứ dùng Here Maps (tên mới Here Wego) cho chắc. Nghe chuỵ GG toàn đi vào đường 1 chiều 😡
0
Gg map chưa update kịp ruộng đất của VN
0
varentive
ĐẠI BÀNG
đã bị 1 lần, dẫn tới cái đường sắp dự định mở, làm oto sếp kẹt luôn trong chợ 😆))) lúc đó mới vừa ra iphone 4
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019