Một ngày dùng có mấy phút mà cũng khóa không hiểu lý do luôn. Hay tải không tải apps fb trên đt nhỉ
Phuongkak
2 thángBình luận: 7
Một ngày dùng có mấy phút mà cũng khóa không hiểu lý do luôn. Hay tải không tải apps fb trên đt nhỉ
7 bình luận
bình luận bị ban hoặc là do nhấn link 18+ nhiều link lạ hoặc là bác đen vl
Fb có nhiều chỗ ngộ thiệt luôn, lúc bị lúc không. Hiện tại mình đang muốn tạo fb mới để tiện đọc tin tức thôi, không cmt nữa. Có lần mình cmt mà cũng bị khoá tk rồi mình phải làm theo các bước đổi mật khầu rồi mới đc mở lại.
Chả hiểu sao luôn, nhiều lúc cũng hơi phiền.
HyH
CAO CẤP
2 tháng
Có mấy phút mà ai biết pa xem hay chia sẻ bậy bạ gì đó, vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng.
@HyH Mình dùng nick này 11 năm rồi. Và không comment hay kích link gì bạn. Hai tuần nay mới bị mà không hiểu
Mình xài hơn 11 năm, máy tính với app trên điện thoại thì chưa gặp bị khóa như thế này.
haha, mình vừa tạo lại fb để mua đồ, chưa bậy hay gì luôn, vào nhóm lướt lướt tìm mua 1 thứ mà qua thấy, k rõ nhóm nào, kéo liên tục tìm bài, rồi nhận thông báo này, bó tay nó luôn. vào nhóm nào cũng bị thì k phải do quản trị viên rồi. k bình luận hay cmt gì bài nào hết, chán.
mình dùng thì vẫn bt trên trang chính, còn vào nhóm nào cũng báo.
Trước mình còn bị khóa 2 tk fb do cái vụ, mới tạo xong, dùng dc có mấy tiếng nó báo gì k rõ, đại lại bạn đã vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng, đề nghị chụp hình đại diện gì đó, ghét k thèm chụp, hôm sau vào nó khóa luôn. cái thứ 2 thì chụp hình thẻ gửi nó, nó cũng khóa, thằng fb nó xàm nhiều cái, trước đó làm gì có vụ này.
Screenshot 2022-08-04 at 10-07-31 HỘI SĂN ĐỒ DECOR GIÁ TỐT Facebook.png

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019