Một số app , game , theme bản quyền trên Ovi

thangbantk
6/11/2011 12:5Phản hồi: 864
864 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình mua = sim vina bạn ah , còn mua = thẻ thì thẻ ngân hàng của bạn phải giao dịch đc quốc tế như thẻ visa hay master card ,

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

cái game này nó active cho từng máy hay sao ý , vì trước mình cũng mua bản full up lên nhưng chỉ đc 1 số bạn down về đầu là chơi full còn 1 số bạn sau nó báo trial
sicunhen
ĐẠI BÀNG
12 năm
sicunhen
ĐẠI BÀNG
12 năm
sicunhen
ĐẠI BÀNG
12 năm
pro cho xin mấy cái phần mêm mở khóa trên Ovi đi nhá........tks bác nhìu
Pm gì hả bạn có mấy cái bạn search trang nhất xem

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
mấy cái pm mở khóa đó bạn,chẳng hạn như slide hay nunclock,mykeylock......cái nào cũng đc,ko dám đòi hỏi :eek:
Ah mình thấy dùng slide unlock là hay nhất bạn search bên top của thuy8x ý bạn ý có hướng dẫn và link bản full đó . Hồi ý bạn ý up bản full rồi nên mình ko up nữa
nmtbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn có thể giúp mình cái applock không? Bản full chia sẻ trên tinhte chỉ có bản unsigned. Thanks.
mình tìm ko thấy bạn àh..........................😔
nmtbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tren ovi ma, ten day di la Mr. Applock, rat hay, nhe. Thanks.
MÌNH SEARCH CÁI RA NGAY MÀ BẠN TOPIC CỦA BẠN Ý ĐÂY http://www.tinhte.vn/threads/786121/

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

hic mình ko còn sử dụng symbian nữa rồi bạn , tiếc quá ko mua đc cho bạn
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
Đề nghị bác quay lại Sym ngay còn kịp :furious:, bác không dùng Sym thì bao nhiêu người ở đây thiếu thốn quá :furious:
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dạo này thấy box symbian sôi động lên hẳn nhỉ 😁
thuy8x8 mà bảo thuy8x làm tìm mãi....dù sao cũng thank bác nhìu
search thì đâu cần phải chính xác từng từ 1 đâu gõ cái cũng ra mà . mình sao nhớ chính xác đc hết tên các bác tro 4rum @@

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

hic mình cũng muốn lắm mở tinh tế toàn vào symbian trước đọc chán chê sau đó mới mò sang iOS có gì mới ko , hôm nọ lục lọi mãi mới thấy 1 con n86 8mp trong cửa hàng ông anh , con này cũng mua đc ứng dụng nhưng mà nhiều cái hay trên symbian^3 trở lên thì nó ko có , nên vd bạn thích dụng nào mà tìm trên ovi có hỗ trợ cho n86 thì mình sẽ mua giúp bạn , game cũng thế , tất nhiên mình sẽ lấy ver ứng vs máy bạn , vì chẳng qua là mình thông qua n86 để mua thôi , có thể lấy link đc cho belle vì mình mua cùng 1 tài khoản ovi
sao đứng núi này mak trông núi no thế.... chán các bác thật...... love tinhte : )
684102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cho mình xin game này đi http://store.ovi.com/content/110542
lúc trước chơi nghiền lỡ xóa mất rùi 😔
hihi! the nay thi mo am qua. Nhung cung hay.

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

bac oi! sao e cai roi ma khong duoc. van hien chu VN MOBIFONE.

bạn cài cái gì , pm ẩn tên mạng hả , cái đó ko hỗ trợ belle hì , cái đó mình up lâu rồi mà 😁 hồi đó chỉ mỗi n8 có belle leak
ac ac......................the nao...hic!
npl1994
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bản real hd nào mới chưa hả bác
Hình như là chưa đâu bạn àh

bác ơi cho em xin game UNBLOCK ME cho symbian belle

http://store.ovi.com/content/257810?clickSource=search&pos=2
Bản cho anna ko dùng đc hả bạn mình nhớ bên box game bản quyền của minh có up game này thì phải

mình tìm trong box game của bác mà ko thấy nơi
bác có thể post lại được không?
có bác nào có phần mềm paltalk cho 701 không cho em xin với kiếm mãi không có
cao thu kiem cho e phan mem tunerific vs.hicc2.e chiu thua ko down dc vi ovi toan bat tao tai khoan bang the? j j ay.... nhieu nhieu 😁
nho pro up cai applocker ban quyen luon dc kg? mình cai roi nhung khi khoi dong may lai no kg tu chay, mac du da setting ky luong. Cam on nhieu!
bac oi! e tai phan mem nao cung bi bao loi tai ve".....hic................
thỉnh thoảng 4rum bị lỗi tý thôi bạn ah, trước cũng nhiều bạn bị thế lúc khác bạn thử tải về lại nhé , vì app toàn file nhẹ nên mình toàn đính kèm luôn @@
hic cái đó 60k bạn ah , ko phải ko đủ tiền để mua mà thanh toán qua tài khoản di động tối đa là 15k thôi bạn ah , chắc là ko giúp đc bạn rồi

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

hic sr bạn chắc mình quên chưa mua cái đó rồi , h mình ko còn máy symbian nào để mua nữa bạn ah2 😔
bác ơi, bác có thể cho em cái quickYm đc không ạ. Link nè bác ơi:
http://store.ovi.com/content/227803?clickSource=search&pos=1
thanks bác trước ạ. Em dùng nokia 603, không biết dùng phần mềm nào để chát. hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019