Một số điểm trừ đáng tiếc của Samsung Galaxy Buds Pro

Knah
27/1/2021 3:52Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cuối cùng cũng có điểm trưd
Mình ko đồng ý với dòng thứ 2 là thiết kế khó cầm nắm vì mình vẫn đeo lên tài và dùng bt, lúc đầu chưa rõ là chạm 2 lần để nghe cuộc gọi nên tưởng là ko nhạy 😁
vipdaija
ĐẠI BÀNG
3 năm
buồn cười thật đấy ... 😂😂😂😂😂 điểm trừ không hỗ trợ s/dụng ios . Trả có lẽ sản phẩm nào của ss cứ hỗ trợ ios của app là sản phẩm hoàn hảo à . Chịu thôi . yamaha của tôi không thể thay thế phụ tùng Honda được . đồng chí Knah ạ..
goodwill267
ĐẠI BÀNG
3 năm
Công nhận là thớt stupid thật, kêu phải xài tốt cho ios=)) đến khổ
Có hệ sinh thái đủ tốt + tai nghe đủ tiện ko mà fai dùng đồ của hãng làm đt?

Nếu ko thì các hãng làm tai nghe chuyên nghiệp đâu, thiếu à?
Giữa tiện ích và chất lượng thì chỉ có thể ưu tiên dc 1 trong 2 cái thôi.

Thế nên méo bao h mua cái loại bọn ss này.
Đang dùng Sen 1+2 luôn, đỡ đứa nào bảo cuồng apple.
Nói bậy, mấy thằng isheep nó có thèm dùng dăm 3 cái Buds ghẻ nở này đâu mà kêu tiếc với ko tiếc... xàm xí
S@ng Nguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lo quá
Cười vô mặt
Jason845
TÍCH CỰC
3 năm
Thấy có vẻ không đẹp bằng bud+ nhỉ?
Ae xài Apple cứ AirPods mà táng thoai 😌
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Vẫn chưa có cơ hội dùng thử, phân vân kh biết nên đổi từ airpods2 lên airpods pro hay từ buds lên buds pro. Đang dùng iphone nên nghiêng về airpods pro nhưng kh biết buds pro nghe có hay hơn nhiều kh
trirat
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tôi dùng con Buds đời đầu 2 năm, gần đây mới đổi lên Buds Pro dùng cảm thấy quá tuyệt vời. Mọi thứ mà nó đem lại xứng đáng với giá tiền mà mình đã bỏ ra.
Cảm thấy đáng tiếc cho chủ topic vì không được dùng 1 hệ sinh thái hoàn chỉnh.
bác ngộ ghê, muốn ios thì kiếm đồ ios mà dùng, sao lại bảo là điểm trừ trong khi bác đang đánh giá hàng samsung
ông ad này chắc ifan rồi, kiếm ông nào khác vô đánh giá cho khách quan, như t dùng rồi đây, mấy ông mà nghe thử là ghiền cái chất âm liền t nói thiệt
cá nhân mình đeo lại thấy thoải mái, fit với tai, êm, nói chung là ổn áp
một số đánh giá mình thấy khá phiến diện, như mình đã xài qua rồi thì thấy thiết kế lần này cũng khá ổn, còn ko thì chắc cũng tuỳ tai từng bác, em đeo thấy ôm và không có dễ tuột, ống âm cũng ko cấn tai đâu
ifan hả bác =))) con buds pro đợt này bác còn chê thì ko biết bác chuộng con nào haha
đính chính lại là thiết kế ổn, ko tiêu cực như đánh giá của thớt nha, công ty mình samfan dùng đầy mà có ông nào than đâu
@hoanghaituan.hht chỉ than ko có tiền mua thôi bác ạ hahaa, em vừa mua xong, nghe suốt ngày ko bỏ xuống được đây
@hoanghaituan.hht qua Tết em cũng định sắm 1 con đây bác, mê quá
@tienduc.thantienduc Add code giảm giá còn có 2tr5 thơm vãi. Tiếc là em dùng iOS 😔
đánh giá ko khách quan, riêng về phần thiết kế con pro t đang dùng ko bị đau tai, âm thanh êm, nói chung là duyệt :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019