Một số hình ảnh chụp và chỉnh sửa với Lumia 1520

cuhiep
26/12/2013 10:44Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có mấy bố cứ lôi 808 vào...
Hôm nào ông nào cầm 808 chiến với 1520 của mình nhé.
Xem thằng nào chụp xong, chỉnh sửa ảnh xong đẹp hơn nhé ;D
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep haha,..ý kiễn của bác hay quá..làm quả cho ae hả hê đi
@cuhiep bác Hiệp chính thức ra mặt thay cho 1520 nói riêng và wp nói chung kìa 😆 hơn là về khả năng chụp của máy chứ của người chụp đâu :p bác cứ chém.
@cuhiep Bác Hiệp vui tính quá 😁
@cuhiep 1520 chụp đẹp nhưng bác chụp xấu quá :p
JangBoGo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep Lo cho mấy tấm ảnh nhiều quá mà thi rớt A2 luôn hả bác 😃 hi hi.... Chúc bác thi lại tốt nhá...
có ai nói nó chụp hơn 808 đâu mà mấy bố ở topic 1020, 1520 nào cũng vứt mớ hình 808 rồi bla bla thế 😆
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
10 năm
phơi sáng thử bằng 1520

Các bác nói ji thì nói em ngán android đến tận cổ rồi. ham hố vác con nexus về cày game cuối cùng để xem sex, nói tóm lại ko bằng con 520 đang sài
sony ngon hơn
có thật chụp chế độ tự động mà ra được thế này ko nhi~ ??????????????
Còn cái ảnh chụp đêm của 808 ảo quá đến khó tin.
nhìn em Volkswagen Karrmann mà thấy thèm nhỏ miếng

anh em nào bán ới mình nhé
titandngao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một sản phẩm đưa ra công chúng, chắc chắn có người khen, người chê. Người thích người không. THực chất ra tiêu chỉ đó phụ thuộc vào bản thân mỗi người sử dụng mà thôi. Không thể duy ý chí quan điểm cá nhân để áp đặt lên người khác được! Đúng không các bạn?

Nhiều người nói winphone 8 ít ứng dụng, chức năng kém or bla bla.... Chắc có lẽ vì mục đích sử dụng và nhu cầu của bạn quá cao, có thể WP8 chưa đáp ứng kịp so với iOS và Android.

Tuy nhiên, với cá nhân tôi là 1 doanh nhân thì WP8 quá đủ cho 1 smartphone làm việc: Check mail, đồng bộ danh bạ, ghi chú, lịch hẹn, nghe gọi, sms, nói chung là ứng dụng Bussiness. - Như vậy. Tôi hoàn toàn hài lòng với WP8 (Đang xài 920)

Còn với các bạn hay vọc phần mềm, game này game nọ hoặc úng dụng tinh chỉnh máy, ắt hẳn sẽ khôgn đáp ứng nổi rồi!

Tôi nghĩ chúng ta nên bàn luận đúng về chủ để mà bác chủ topic đã đưa ra sẽ hay hơn là khen or chê 1 sản phẩm đó như thế nào (đã có trên tay của tinh tế)

Bản thân cá nhân cảm thấy rất hài lòng với WP8 (đã xài qua Note 3, 5s)
T
Mình thì thấy WP8 cũng rất ổn nhưng còn thiếu một số những thứ rất cơ bản cho mình (mà chắc cho nhiều người bizmen như mình)
1. Không hiểu sao phần tasks sync với Exchange, đồ nhà trồng được mà MS làm rất chán. Các app 3rd party thì chả có cái nào đáng dùng cả (Wunderlist là cái mình hay dùng thì chưua có app luôn)
2. Chưa có Dropbox chính chủ, tất nhiên có Skydrive thay thế nhưng mình dùng Dropbox quen hơn và từ lâu rồi (mặc dù SkyDrive của mình có những hơn 100GB)
3. Kindle app không sync books với các device khác được
4. Chưa có app của Starbucks, giờ đi đâu phải kè kè cái thẻ (dùng iPhone chỉ cần app hoặc cho thẳng ra Passbook tiện hơn nhiều)
5. Cũng vì ko có cái tương tự Passbook của iOS nên đi máy bay không có chỗ store mobile boarding pass (mình gần như tuần nào cũng bay)

Nói chung mình vẫn coi 1520 là chiếc phone đáng dùng nhất trong những chiếc phone mình đã và đang dùng.
Chỉ mong 1-2 năm nữa khi 8.1 ra mắt hay chiến lược one-platform của MS và việc free license cho makers thành hiện thực, lúc đó developer viết app nhiều lên thì thực sự WP sẽ có nhiều đất hơn.
bikitino
ĐẠI BÀNG
10 năm
hic, load được hai tấm
đẹp đới, máy ảnh chuyên nghiệp.
mạng cáp quang tốc độ 6M/s mà tải như rùa zậy
808 :p
đẹp thạt đấy, ảnh nét căng
eziodavinci
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng 1520 nhưng người khác cầm máy có lẽ sẽ khác
chào mấy a. các a cho e út xin cai link PTS CS5 hay CS6 gì được không ạ. lên mạng tìm tải về mãi mà không được. e út gà xin mấy a chỉ giáo giúp
@tomguitar272 cũng ham hố. thấy cs5 nên quất luôn! =]]]]] tk bạn đã nhiệt tình hen. mà bạn có sữ dụng máy ảnh không???
@kull haru hài, mình mê vãi ra ấy chứ, nhưng chưa đủ lúa để mua. Hơn nữa tay chụp cũng chưa tốt. Ra tết mình sắm con 1020 thỏa mãn nhu cầu+ pts cho cứng tay. Mua máy ảnh mà chụp hâm hâm phí lắm. Bạn cũng mới học thì pm mình, có gì trao đổi. fg: tomguitar273@yahoo_com nhé. (272 đấy, mình thay để khỏi bị spam 😃
@tomguitar272 ok ok! bạn nhiệt......quá hjhj. ma ban o đâu zậy? lúc nào gặp mình giao lưu
@kull haru mình trước ở HN, nhưng giờ về miền trung yêu dấu rồi..trong này ít ng chơi ảnh quá..cũng buồn.
x
xa quá! mình ở tận miền nam
@kull haru hơm sao bác ợ. Miền nàm nhiều ng chơi mà 😁 tình yêu là ko biên giới :#
Xem bài này xong có cám giác thích một con Windows Phone rồi. Chụp ảnh đẹp VCL
Load nhanh qtqđ lun ah
1520

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019