Một thanh niên tử vong sau khi ngã từ xích đu cao nhất thế giới
Rubi Lee
2 nămBình luận: 135
Ở nước ngoài đồ bảo hộ được trang bị đầy đủ, có thể khi chuẩn bị móc dây an toàn thì tuột tay .
@Lê văn zyx Chắc zậy rồi, chứ đồ bảo hộ đây đủ zậy mà!!!
aloso88
TÍCH CỰC
2 năm
Chia buồn
Kiểu như nhân viên an toàn ấy nhỉ, vậy mà lại để sảy ra mất an toàn lao động như vậy.
@flower_cutter nhân viên bảo trì, chứ an toàn gì bác!!!
Vãi tây lông mà cũng tai nạn lao động cơ à :v, tg mấy món móc xích cáp kiếc này toàn hàng xịn cơ mà nhỉ ?
@supperchym Ở đâu chả có chỉ là tỉ lệ thấp thôi!!!
Thấy tiêu đề tính đâu khách hàng, ai ngờ nhân viên kiểm tra độ an toàn định kỳ. Âu cũng là Sinh nghề tử nghiệp. Mấy trò cảm giác mạnh này mình cũng ko thích, sợ lắm.
@samsung focus Đứng trên mái nhà 2, 3 tầng là run chân rồi, mấy trò này tránh xa luôn á!!!
60m thì khó lắm 😔
Bò kho
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giật tít xàm đú, phải là còn sống sau khi ngã từ vòng quay cao nhất thế giới mới lạ chứ die khi ngã từ đó thì có j để nói.
@Bò kho Có chứ vẫn chưa rõ nguyên nhân bị ngã mà!!!
Kinh nhỉ
chia buồn
nhớ có cái clip người chơi đu quay vầy xong văng cả người cả ghế ra ngoài luôn 😔
LuciolaSon
ĐẠI BÀNG
2 năm
Final destination new!
hjc thôi chừa
Iphone_mario
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình ở Chicago Mỹ chơi mấy trò cảm giác mạnh này mới vui mà sao nhiều người ko thích nhỉ. Có lần mình bị ngất luôn nhưng vẫn muốn chơi. Sợ nhất lúc get line, run run lên ngồi đc trên ghế là phó mặt cho trời thôi thả lỏng ng ko cần gồng gì cảm giác bay tự do đã lắm. Mình để ý thấy mấy bạn VN mới qua thì sợ chứ mấy đứa nhóc nhóc ở đây chẳng ai sợ cả, cứ thả tự do thôi chết đã có số.
warbler
ĐẠI BÀNG
2 năm
60m thì cỡ tầng 10 rùi còn gì.
Huhu ghê quá, mình thỉnh thoảng cũng ráng chơi thử mà thâye mấy này nản lun
Chắc tháo đai an toàn chưa móc lại mà cứ leo. Kiểu leo vài bước mới móc
Ớn quá huhu.
Buồn ghê...

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156