Một vài hình ảnh thực tế của LG Star

vuhai6
30/11/2010 2:35Phản hồi: 46
Một vài hình ảnh thực tế của LG Star
Chắc hẳn bạn còn nhớ chú điện thoại của LG đã được chúng tôi nhắc đến hồi đầu tháng 11 vừa qua, hôm nay một số hình ảnh khác của LG Star đã lộ diện, đồng thời cấu hình máy cũng được nguồn tin cung cấp thêm. Theo đó, máy sử dụng bộ xử lý Tegra 2, có camera 8.0 megapixel và một camera phía trước máy. Pin có dung lượng 1500mAh. Màn hình kích thước 4" với độ phân giải 800 x 480, trên đỉnh máy có cổng HDMI. Điều đặc biệt là Star đã sử dụng một giao diện mới, khác với giao diện truyền thống trên các máy LG Android khác.

Nguồn: androidforums
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giao diện mới nhìn cũng khá long lanh.............
Lần này nhìn rõ hơn chút rồi đây.
Giao diện nhìn đẹp đấy chứ.Tuy nhiên mình không thích đt của LG cho lắm.
Vẫn đang chờ thông tin của em nexus2 ah.
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
thiết kế ko đẹp lắm , nếu 1 siêu điện thoại mà thiết kế vậy thì thường quá ~~
nhìn chung cũng hơi giống máy TQ
conmoi
TÍCH CỰC
13 năm
Lenovo của Trung Quốc mà có phải Tàu đâu 😃
hikarupiku
ĐẠI BÀNG
13 năm
xử lý khủng mà kiểu dáng k xứng tầm với em nó tí nào .....
Nhìn hang` LG cứ thấy lởm lởm thế nào ấy. ĐT khủng mà xấu quá. 😔
Xienbao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Samsung và lg đang có những bước tiến mạnh mẽ trên phân khúc smart phone,thiết kế và cấu hình đã có cải thiện rất nhiều so với trước,kể cả chất lượng sp nữa.trước đây chúng ta vẫn có nhiều đánh giá thấp về sp của samsung lg nay phải nhìn lại và bớt thành kiến hơn mới có thể chấp nhận được những thay đổi đang diễn ra!
googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
độ phân giải cao quá nghe đã phát thèm,lại còn thêm giao dien thật bóng bẩy nữa chứ
đã bắt chước Nokia nhét cổng HDMI vào rồi à 😆
nói năng dek suy nghỉ
nếu bạn nói bắt chước thì chắc Nokia bắt chước Sharp wa!cái dt có cổng HDMI của sharp sh07b có trc cả Nokia nữa đó bạn!
ps:chả có tài liệu nào là nói LG bắt chước Nokia cả!😃)
Thằng này ăn nói lôm côm wa ....! idiot....!
Bác này nguy hiểm quá. Haizzz
không biết giá cả ra sao nhỉ . nhắm em này rùi nha
zero131
TÍCH CỰC
13 năm
LG sao chưa đem panel IPS lên mấy con đt nhỉ, nếu con này có nữa thì tuyệt luôn.
Máy này "khủng " vậy sao. còn mạnh hơn cả N1 2.2 nữa @.@ hjx hjx
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
giao diện chỉ đc mỗi cái đồng hồ hiển thị thời tiết,còn lại nhìn bình thường như các máy android khác,thiết kế bên ngoài cũng k có gì đặc biệt,k xứng với cái cấu hình khủng lắm nhỉ

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

có gì đâu mà bác ngạc nhiên thế
con HD2 cài Android trên thẻ còn mạnh hơn nữa kìa
bác phóng to ra thì sẽ thấy là 1953 lận đó
Giật mình với chữ ký của b .hihihi
LG và SS đang phát triển:">. Nói ra thì 2 nhà sản xuất này khủng đấy chứ. Vừa làm Điện thoại, ti vi, tủ lạnh...... nên Đt không thể = vs các hãng khác r :p

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

EM đoán menu của nó sẽ hơi giống GALAXY S
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
LG va Samsung cứ na ná nhau vê sản phẩm thế nào ý
sao cứ nghe dt LG mình ác cảm kinh khủng, có lẽ đt ko phải ngành kinh doanh chính LG ( TV, tủ lạnh thì đúng hơn), đt LG cảm ứng thì tệ, màn hình ko đẹp, độ đáp ứng phần cứng chậm chạm, kém bền
P/S: Và quan trọng ra ngoài cầm đt LG ngồi cạnh 1 em cầm HTC, Moto, vv... thì cảm giác còn kinh khủng nữa
sao nhìn hơi giống em SE HD7
http://vnexpress.net/GL/Vi-tinh/2010/11/3BA23947/
Bác nào chê hàng LG thì vào đây coi thử video so sánh LG + SS + IPHONE 😃 Tuy ko phải là LG star như TT giới thiệu nhưng các bác sẽ có cái nhìn tích cực hơn về LG nói chung
yangzhang
ĐẠI BÀNG
13 năm
em chưa xài LG bao h, không biết em này có mạnh mẽ và nhanh như dòng HTC và Iphone hem nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019