Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một vài hình ảnh thực tế của TouchPad Go

vuhai6
15/11/2011 3:11Phản hồi: 114
Một vài hình ảnh thực tế của TouchPad Go

Có lẽ bạn sẽ ghen tỵ với những anh chàng đến từ palmjoy.com vì họ có trong tay một chiếc [TAG]TouchPad Go[/TAG]. Chiếc máy tính bảng nhỏ gọn và yểu mệnh của HP khi mà chưa kịp ra mắt thì đã bị khai tử. TouchPad Go có màn hình 6.95-inch với độ phân giải 1024 x 768 và nó đang chạy phiên bản webOS 3.04. Nó thậm chí còn mạnh hơn [TAG]TouchPad[/TAG] 10-inch khi sử dụng BXL hai nhân của Qualcomm là Snapdragon APQ8060 tốc độ 1.5GHz. Các thông số khác như bộ nhớ trong 32GB, 1GB RAM, camera sau là 1.3 megapixel, có camera trước để thoại video, tất nhiên là nó có module 3G WCDMA.

Dưới đây là một vài hình ảnh thực tế của TouchPad Go, rất vui nếu một ngày nào đó nó bay về Việt Nam.

Nguồn: palmjoy
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyen1377
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn củng hay hay .... thanksss
Chẳng hiểu nổi HP đang nghĩ gì. E nó đẹp thế mà.
Trời. Đẹp qua. Ra là bán ipad múch liền
kiểu cm này gét ko chịu được. thế có ipad không mà phán vậy
Em nó đã bị giết từ trong bụng mẹ rồi,sao mà ra được.
nghĩ lại đi bác! ipad đó bạn.
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
Hi, màn hình bé thế mà cấu hình khủng, khác nào dùng dao mổ trâu để giết gà, à quên mất, màn hình bé nhưng độ phân giải vẫn thế thì cũng như nhau 😁

Tiếc quá, nhìn mấy cái webOS khá là đẹp, chạy cũng mượt mà bỗng nhiên chết yểu mạng
Bạn ơi theo tớ bạn bỏ cái signature này đi. Bạn hỏi cả Thế giới xem dân tộc nào giống loài chó mà bạn vừa nêu ra nhất. Bạn gọi nó là chó nhưng có rất nhiều thằng ngoe nguẩy cái đuôi theo nó nuôi mồm đó
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
À cái này mình vẫn để từ hôm tàu hải giám TQ cắt cáp thăm dò dầu khí VN, khi đó lên Yahoo, thấy vô cùng thú vị. Hồi đó mình đưa cái sign lên, khá nhiều thành viên TT bắt chước, cũng có nhiều người lấy làm đắc ý lắm, cũng có một số thì phản đối. Cơ mà chưa có sign nào hay hơn để đổi.
Quá đẹp, ngày càng nhiều Tablet 😃
rockidit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiệt tình HP có những chính sách khó mà hiểu nổi. Nếu hãng khác mua Palm thì có lẽ tương lai của webOS sẽ khác hơn chăng
mình dùng hp webos touchpad dc 1 tháng nè bạn. hệ điều hành này cũng có cái hay nhưng nhìn chung đây là 1 hệ điều hành k mạnh mẽ, nó xử lý nhiều cái lag lắm trong khi cấu hình máy cũng khủng khiếp 2 nhân 1.2G ram 1G. cạnh tranh xòng phẳng với android và iOS thì không lại thật
Nhìn yêu quá đi thôi, ngày càng nhiều sự chọn lựa nà!
Ghét HP vì những chính sách khùng khùng, thích Palm WebOS 😔
Tính ra HP có lên kế hoạch tốt cho TouchPad... nhưng sao lại bỏ giữa chừng thế.
Vì ế quá, ko ai mua bác Hiệp 😁
Nói như cái này nếu sản xuất, bán 4-500 thì lại cũng ế :D trừ khi chơi lớn bán giá shock may ra. Mà như PB chơi giá shock 300 cũng chẳng mấy ai mua :-s
Tôi nghiệp, biết cuộc sống chưa được bao lâu thì đã phải xa lìa rùi 😔
Nhìn ngọt nước thật
viền dầy làm máy phình to kích thước

Đẹp quá. Cái nhỏ nhỏ là cái gì vậy mấy bác?
kungvn
CAO CẤP
12 năm
hình như là Pre 3 ( hình như thôi em cũng k rõ)
http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe-thong-tin-vien-thong/36442/smartphone-hp-pre-3-re-khong-tuong.html

Palm Pre3. mơ ước của mình.
jackieTong
ĐẠI BÀNG
12 năm
hp palm pre 3
Chẳng nhẽ bỏ giữa chừng là 1 kế hoạch?
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
lạc mất em rồi, em này không có mặt cũng là cơ duyên để gặp em mới ngon hơn
thanhcongtp
ĐẠI BÀNG
12 năm
đầu tư cho cái khác...chắc là thế...
CyraxTC
TÍCH CỰC
12 năm
e đẹp thế mà lại bỏ
Con nhỏ nhỏ chính là Pre ! Có cặp đôi đó dùng thì kể cũng The end of would !
CEO sao lại không quyết tầm và thử giới thiệu ra nhỉ...biết đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019