Motorola Atrix 13/02 cho đặt hàng, 200$ kèm hợp đồng
vuhai6
11 nămBình luận: 90

Những thông tin đến từ nhà mạng AT&T cho biết chiếc điện thoại Motorola Atrix sẽ chính thức được bán ra vào ngày 06 tháng 03 tới đây, trước đó vào ngày 13 tháng 02 bạn đã có thể bắt đầu đặt hàng trước. Với việc kí hợp đồng sử dụng 2 năm bạn sẽ được mua Atrix với giá 200$, hiện vẫn chưa có giá bán cho bản không khoá mạng. Ngoài ra đợt ngày bạn cũng có thể mua trọn bộ máy + phụ kiện Laptop Dock với giá 500$, nếu không mua phụ kiện ngay mà để mua lẻ sau thì riêng Laptop Dock có giá 500$. Ngoài ra bạn có thể mua thêm Entertainment Access Kit bao gồm HD Multimedia Dock, bàn phím + chuột bluetooth, và remote control với giá 190$

90 bình luận
tai9400943
ĐẠI BÀNG
11 năm
yeah . Vui ghê ; Cuối cùng cũng có hàng
Linh79
TÍCH CỰC
11 năm
Máy này về vn có unlock được ko mấy bác. Thấy bác Hải ko nói gì đến bản world hết!
koutouyo
TÍCH CỰC
11 năm
con này mà về Vn chắc là 20t chứ không ít.
DT cứ ra ầm ầm thế này tiền đâu mà đổi đây trời?Chạy theo công nghệ mết quá đi thôi ^^!
yên vị với em captivate thôi, không theo nổi. hic
Enzolight
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn cái quả Laptop Dock ghiền chịu không nổi! Ôi Motorola sống lại hoành tráng quá!
Đồng ý kiến với bác. MOTO ra nhiều máy khủng quá :X
Nhà tui nghèo ko theo nổi,thôi đành xài iphone4 vậy.
Android 2.2 chưa phải là mạnh nhất,sao ko lên 2.3 hay 2.4 nhỉ.Màn hình thua iphone 4 về độ phân giải,pin dung lượng thấp mà dùng chip tegra 2 ko bít có so le ko.Hazzz.
jino
TÍCH CỰC
11 năm
bótay

giờ còn chưa có khái niệm Android 2.4 nó thế nào, trong khi tháng 3 là Atrix đựoc bán ra.

Độ phân giải màn hình bằng iPhone chứ khác cái gì? Chẳng qua là khác về ratio (tỉ lệ) thôi nhá.

Pin dung lượng 1930mah mà thấp? Có vấn đề ah?

Mie, toàn vớ va vớ vẩn 😁
đy đâu cũng thấy mặt cha này.nhờ mấy cái cmt thế này mà người ta có cái nhìn khác về iPhone đấy. mà nhìn cho kĩ đy. pin thế mà kêu dung lượng thấp. muốn cao thỳ lấy ăc quy mà dùng 😆
Lại ăn đá bi giờ. iOS vẫn chưa phải mạnh nhất mà đã tự hào. Android 2.3 hay 2.4 thì cũng phải có người phát triển thì mới lên được. Ông ăn sẵn cái iOS quen rồi nên nói năng thiếu suy nghĩ. Màn hình độ phân giải cao cũng chẳng để làm gì khi chưa đạt mốc chiếu HD 720 hay 1080. Hơn kém nhau 100 điểm ảnh cũng chẳng ảnh hưởng gì vì đã chiếu tốt HD 720. Đo pin thì không đo cục này hơn cục kia bao nhiêu mAh mà là cục này chạy được bao lâu so với cục kia. Tegra 2 dual core nhưng chưa chắc đã ăn pin bằng cortex a8. Đừng phát biểu hồ đồ mà ăn gạch
thông cảm bác ấy dùng IP4 fake hoặc là 1100i ấy mà, chán không buồn coment với nhưng bệnh nhân DOWN như này
open0
CAO CẤP
11 năm
chờ bản QT hoặc unlock

Hồi hộp chờ đợi đây, em này và cái laptopdock xứng đáng để mua dùng!
Luôn thích Moto vì linh kiện máy rất chất lượng, sóng sánh khỏe, loa to! :playfull:

PS: không biết màn hình có dễ vỡ như iP4 không nhỉ? Các hãng bi giờ nặng về quảng cáo và bóng bẩy bề ngoài để chặt chém người dùng chứ thực tế thì ...xem ở đây
em dùng captivate lúc đi trượt skate đánh rơi lúc trượt tốc độ cao mà còn chả xước lấy 1 vết cơ mà :> em nghĩ con moto khủng này chắc ko dễ vỡ như ip4 đâu bác ạ,em chỉ sợ cấu hình khủng quá thì máy dễ bị nóng thôi :-s
Nhà tui nghèo ko theo nổi,thôi đành xài iphone4 vậy.
Android 2.2 chưa phải là mạnh nhất,sao ko lên 2.3 hay 2.4 nhỉ.Màn hình thua iphone 4 về độ phân giải,pin dung lượng thấp mà dùng chip tegra 2 ko bít có so le ko.Hazzz.
lại ifan vào đây chém gió rồi :-<
lelinh1608
ĐẠI BÀNG
11 năm
:stomp::stomp::stomp::stomp: Cũng có ngày bác tự tự vì iphone, quả pin em nó vậy mà bác nói là thấp
"Hello Moto" Có vài nhận xét: Máy chất,màn hình lớn,cấu hình khủng :thích cái khoản BXL: Dual-Core 1GHz (Nvidia Tegra 2) hehe.Độ phân giải 24 pit màu chăc' hinh ảnh trên em nó thật tuyệt vời.Pin quá khủng luôn

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Ông này nói như lozz thử hỏi ông con iphone của ông pin dung lượng được bao nhiêu?.Bây giờ có mấy con điên thoại pin được 1930mAh?
về cấu hình thì Atrix là đt mạnh nhất thế giới hiện nay ,kết cấu hình em này nhưng thích vẻ ngoài của Arc 2 em nó mà hợp làm 1 nhỉ :U
Thông cảm đi người ta ái mộ bác "Tê Vần Sốp" quá nên vậy thôi mờ......kệ đi bỏ mặc bác ấy bốc phét mà khoe đi....Ip4 ở Mỹ cái giá cũng không đắt đỏ đâu tại về VN giá bay lên trời nên có người sở hữu được rùi hất mặt lên nhìn trời thế thôi....
Chiếc này mà về VN không biết hét giá bao nhiêu nhi? cầm nó mà cắm vào phụ kiện như laptoo dock thì nhìn ngầu ngầu sao ý.....công nhận Moto đứng lên hay thật....😁
open0
CAO CẤP
11 năm
Pin em này mà có bác chê yếu thì bó chm, nó kéo được cả cái laptop dock đấy!
lhn
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác chê bác trên kia mình thấy cũng không chắc đâu!Vì kinh nghiệm thì pin moto chuối thật.Máy cùng cấu hình,màn hình tương đương nhưng moto pin vẫn yếu hơn các dòng khác.mình cũng dùng moto nhiều rồi!
Con này quả là khủng.Bác nào đầu tư cả bộ thì chắc chẳng cần laptop rồi nhé!
các fan IP thì có nằm mơ cũng ko có cái dock laptop này xài rồi!
Theo mình thì cái dock này sẽ đc nhiều hãng sau này bắt chước moto.hy vọng moto có mua bản quyền cái này
cái dock này sớm muộn sẽ bị hack,mod để xài cùng với các đt khác đc.Có lẽ sẽ có người chế cái adaptor giúp kết nối đc với đt các hãng khác.....Có lẽ mod phần cứng để xài với ...IP4 đầu tiên
các fan IP4 mà phải mua về xài thì mất mặt lắm và chờ tụi apple làm cho cái dock này thì ko phai 500 USD mà có khi là 1500 USD/cái
chẹp chẹp Apple làm đồ gì cũng dành cho dân nhiều xiền ----sợ quá................................................................!
Lại còn cả thể loại mod phần cứng nữa.....?:cold: Hi-End Mobile hả bác. Đừng chê pin theo kinh nghiệm bản thân. hãy trải nghiệm đi đã. tin rằng cái ra sau sẽ hơn cái ra tước.
Ôi anh ấy chém gió to quá! 😃. Mình thấy các bác tinhte đừng nên quan tâm đến những kiểu cm bệnh hoạn này! Cứ mặc đi! Hoặc bấm nút bài xấu để Mod xóa đi! Quan tâm chi mấy đứa như thế này chắc gì đã có 2G xài chứ ở đó mà IP4.
Moto từ năm 2010 đến nay đáng để Nokia hoc tập!
con này nhìn thì hok dc đẹp nhưng cấu hình thì khủng wa!có cảm tình với Moto từ khi xài Milestone 😁 khi nào giá nó gần = Captivate thì mua vậy theo công nghệ mệt wa!
marcong
TÍCH CỰC
11 năm
Bản này là 4G bán riêng cho nhà mạng AT&T, bản 3G sẽ bán vào quý 2. Anh em chờ đợi múc sau cho nó đỡ phí. Chi tiết tại đây http://www.gsmarena.com/motorola_atrix-3709.php
nam_ly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái dock mắc quá!

Cái dock mắc quá! 500$ thì dư tiền mua netbook rồi. Cái dock có pin ko cac bác?
Giá mua đứt là nhiu nhỉ, nhòm cấu hình mà thèm, em này tháng mấy về VN nhỉ, bỏ ống heo từ từ là đc ròy...

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019