Motorola chính thức nói về giá bán của Droid 2 R2-D2

Didu
28/9/2010 9:29Phản hồi: 35
Motorola chính thức nói về giá bán của Droid 2 R2-D2
Vài ngày trước chúng ta có thông tin về thời điểm bán ra của phiên bản đặc biệt Droid 2 R2-D2 và hôm nay Motorola đã chính thức cung cấp thêm một số thông tin khác về chiếc Droid 2 này. Theo đó, máy sẽ bắt đầu được bán tại các cửa hàng trực tuyến và một số cửa hàng bán lẻ của nhà mạng Verizon Wireless từ ngày 30 tháng 9 với giá 249USD cho phiên bản ký hợp đồng hai năm với nhà mạng phân phối.

Droid 2 R2-D2 có mặt sau lưng máy được thiết kế lấy cảm hứng từ bộ phim Star Wars nổi tiếng. Về cấu hình, Motorola hoàn toàn không đề cập tới cấu hình của máy, vì vậy thông tin máy có BXL 1.2Ghz là chưa được xác nhận. Droid 2 R2-D2 có chút khác biệt so với phiên bản Droid 2 thường, máy có âm thanh báo và nhạc chuông tùy biến theo bộ phim Star Wars, kèm theo đó là bốn hình nền, widget đồng hồ R2-D2 và một ứng dụng cho phép người dùng tải về các nội dung như hình ảnh, nhạc... liên quan tới Star Wars: Episode V The Empire Strikes Back. Chi tiết xem thêm tại đây.

Nguồn: SlashGear
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

milano175
TÍCH CỰC
14 năm
máy này mặt sau trông cứ kì kì làm sao ý nhở.trông mặt sau cùi quá
cũng bắt mắt đó chứ , nhưng xài CDMA thì thua rồi .
kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mặt sau nhìn rối quá,không trang trí gì thì sẽ đẹp và cuốn hút hơn
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
khacten.com >>>> sao phải lo lắng về cái mặt sau. ha ha ha
Bác này ma két ting ghê quá!
hhhdang
ĐẠI BÀNG
14 năm
mặt sau mình nhìn thấy đẹp mà mấy bác.
K bít bao giờ mới cầm đc em nó đây..................................
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
loè loẹt quá, mầu xanh kết hợp với mầu trắng không hợp
pvtq9
TÍCH CỰC
14 năm
Phiên bản này dành cho những người thích star war. nếu không thích mặt sau cầu kỳ thì mua droid 2 thường
one heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
chưa coi phim star war 😃
mặt sau kỳ thiệt đó nhìn như hàng mã ý
Các bác cho e hỏi thêm , hơi ngu xí , milestone và droid là 1 hả, hay là 2 cái khác nhau vậy các bác
allin0n3
TÍCH CỰC
14 năm

ko bít thì hỏi,muốn giỏi thì học thế thôi, có j đâu mà ngu hả bác, em chỉ nhớ mang máng là droid là bản CDMA hay chỉ dành cho nội địa, tức là chỉ phân phối ở mĩ và chỉ chạy đc ở mĩ thôi, còn milestone là bản GSM, kiểu như là bản quốc tế ý mà, nên đc dùng để phân phối đi các nước.
Do tầm hiểu bít có hạn nên em bít sao nói vậy, nếu có sai xót j thì các bác bỏ quá cho chứ đừng chửi em nhé, tội nghiệp lắm, em ko muốn giống như phongcute, hay leader Nguyễn trên sohoa.net đâu
droid chạy cdma, milestone chạy gsm, những cái khác y hệt nhau
allin0n3
TÍCH CỰC
14 năm
trc mình kết nhất em galaxy S, nhưng h lại kết nhất em này, ko bít bao h mới về VN nhỉ, mà có về VN thì em cũng đếch đào đâu ra $ để sắm em nó cho nhanh, thích thì vẫn là thích thôi. H chỉ ước có ai đó đánh đập rùi vứt cho mình cục $ vào mặt để sắm em này thôi 😔
Trông đẹp quá ! không biết bao giờ VN có nhỉ
nhìn chán quá ... cứ giả giả sao ý
http://www.youtube.com/watch?v=j1PD4LoSNpk đây nè....! các pác xem rồi sẽ hình dung ra con R2D2
Ko phải fan Star Wars cấm ý kiến về ngoại hình em nó
Cứ như là xxxfan đi phán ngoại hình đt hãng khác vậy...
buihungkb
TÍCH CỰC
14 năm
Sao ko lấy cảm hứng từ iron man 2 nhỉ ^^
sLim.
TÍCH CỰC
14 năm
Mô phật thí chủ rơi từ trên trời xuống đất ạ ..................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019