Motorola chính thức quay lại Việt Nam, giá từ 2.59 triệu đến 13.29 triệu

sonlazio
17/11/2015 11:47Phản hồi: 172
Motorola chính thức quay lại Việt Nam, giá từ 2.59 triệu đến 13.29 triệu
Chúng ta đã có tin đồn về việc Motorola chính thức quay lại Việt Nam từ khá lâu nhưng giờ thì tin tức đó mới được xác nhận. Mainguyen.vn cho biết các đối tác bán hàng của Motorola đã nhận được thư mời tham gia sự kiện của họ. Dự kiến trong thời gian đầu thì Motorola sẽ nhập 4 phiên bản về Việt Nam: Moto E gen 2 giá 2.59 triệu, Moto G gen 2 giá 3.49 triệu, Moto X Play 2 SIM giá 8.19 triệu và Moto X Style giá 13.29 triệu đồng.

Không rõ liệu Motorola cho mang chương trình tùy biến Moto Maker về Việt Nam hay không.

Các bài trên tay:
Moto E gen 2 là sản phẩm giá rẻ nhất, dòng E của năm 2015
Moto G gen 2 là dòng G, bản 2014
Moto X Play là máy 2015
Moto X Style là máy 2015, tên ở Mỹ là Moto X Pure.

Tham khảo: mainguyen.vn
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lhp2006
TÍCH CỰC
8 năm
Cá nhânminhf ko thích kiểu bo tròn góc, lưng gù của các hãng Moto, HTC, LG hay Samsung (các đời trước) vì thế ko ủng hộ 😁
quanxanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
hay qua ó là la
Thật sao
Thật sao
ngoc1414
TÍCH CỰC
8 năm
Tuyệt vời, đang rất hài lòng với Moto g gen 1. Hy vọng sẽ có cơ hội mua moto x với giá hợp lý hơn 😁
@ngoc1414 Chào bạn, hiện tại sản phẩm Motorola Moto X sắp về hàng tại FPTShop, bạn có thể tham khảo link http://fptshop.com.vn/dien-thoai/motorola-moto-x-2014 để biết thêm về thời gian về hàng cũng như thông tin chi tiết về sản phẩm nhé.
bincandy00
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hi vọng sẽ có cục gạch thần thánh chính hãng 😁
ngocquoc201
ĐẠI BÀNG
8 năm
càng có nhiều sự lựa chọn chính hãng cho mọi người.
bảo hành như shit, trước đây có mua hàng chính hãng Motorola, do Hồng Quang bảo hành, vô toàn bị luộc đồ, thay vài bữa hư liên tục, nhất là cái thằng Milestone 1-2, hư cảm ứng liên tục, thay thì đợi 1-2 tháng mới có cảm ứng, thay riết nản bỏ máy luôn.
@duc_binh_forever Bạn mình bh a7000+ bảo khi khay thẻ được thay luôn main mới trong có 4 ngày (cả ship) luôn mà nhỉ.
@duc_binh_forever Vậy hãy hỏi thằng Hồng Quang chứ liên quan gì ?
dohuusangdmc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỉnh hóng nexus 6 & turbo 1 ,2 thôi
Cầm máy của Motorola có cảm giác chắc chắn. Nhưng nói mua thì sẽ không mua vì kiểu dáng xấu quá.
xplay là hợp lý nhất ý nhỉ. Chứ 2 con kia cùi quá họ mua loại sam hoặc m$.
sao k đem mấy con nexus 6 hay moto 360 mới về ta 😃
dohuusangdmc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@davidphamhong Chủ yếu tố hàng tồn kho về
@davidphamhong gg chưa cho bán android wear tại VN nên còn đợi mùa quýt đơm bông mới có 360
edwin_anh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dohuusangdmc XPlay va XStyle là hai dòng mới nhất hơn Nexus 6 thì phải 😃
tôi rất nhớ moto khi nào về sẽ mua em E gen 2.
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vawe S8500 Chỉ còn là quá khứ thôi bác. Giờ e nó là hàng Khựa rồi.. chỉ còn cái mác thôi.
magiclove_72
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Binpro1001 Bạn cứ mua iphone mà xài
Kieu dáng Lemoto quá lac hâu so voi thoi cuôc :oops:
@dmt4ukhw4 Ko lạc hậu đâu. Cầm mới thấy chất
hieuving
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tuyệt vời!!!! <3
hóng moto 360 chính chủ
rosejaooh
TÍCH CỰC
8 năm
X Pure bản 16Gb trên Amazon ship về có 10tr2 tất tần tật 😁
rosejaooh
TÍCH CỰC
8 năm
@meo_mup Chưa thấy bạn nào trả 10tr7 gọi, chỉ có bạn nào đó đòi mua 10tr3. TINH ĂN! :D
meo_mup
TÍCH CỰC
8 năm
@rosejaooh Bạn đó số đt đuôi 7x00 là mình bảo gọi đấy, bạn chắc cú 10.3tr về tới tay và trong bao lâu (1-2 tháng thì khỏi mua) thì phần 400k đó mình bù được :D nhịn ăn sáng trưa 1 tuần mà bạn mình đc đt giá rẻ chả sao :D
rosejaooh
TÍCH CỰC
8 năm
@meo_mup Chỉ đc cái mòm :D
Ship từ Mỹ về 15-25 ngày tuỳ đợt, chưa ship bao giờ mà cứ thích thể hiện.
meo_mup
TÍCH CỰC
8 năm
@rosejaooh Trễ thế :D dịch vụ quá dở, hàng mình mua gửi về chừng 10 ngày, mình toàn hẹn khách là tối đa 14 ngày kể từ khi giao xong nhé :D
nhắc đến motorola thì e chỉ nhớ đến v3i huyền thoại thôi 😔(
CuongLam02
TÍCH CỰC
8 năm
@trandinhhai_lacmatem v3i của bác ko bằng L7 của em! huhu. nhớ biết bao kỷ niệm liên quan đến nó..
quân ken
TÍCH CỰC
8 năm
Cứ update android đều đều là ngon không biết qua tay lenovo r thì có update android mới không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019