Motorola đạt lệnh cấm với Apple iCloud nhưng có thể phải bồi thường
bk9sw
8 năm trướcBình luận: 178Lượt xem: 18.321
cứ đánh nhau 2 thằng cùng chết thì hay, cho dân số đỡ đông, chật đất
Moto co google hau thuan chien de 😆
Sorry em chua cai ban phim tv
sự thật ... dù có bằng sáng chế nhiều cỡ nào đi chăng nữa thì motorola không đem hết các bằng sáng chế đó cho sản phẩm của mình để phục vụ con người .... chính apple đã đem những ứng dụng đó để dành cho mọi người . và các khác phải học hỏi theo ... để mọi người trên thế giới kết nối với nhau như ngày hôm nay .... moto tuy đi trước nhưng mãi mãi là kẻ đi sau mà thôi .. ủng hộ apple ...
Tình hình là bác nói không đúng rồi, đa phần các bằng sáng chế quan trọng đều được áp dụng vào sản phẩm hết đấy chứ. Và tất nhiên sẽ có một số khách hàng nhất định sử dụng các sản phẩm có mang trong mình những bằng sáng chế đó. Chẳng qua là chiến lược của Apple kinh doanh tốt hơn Moto nên doanh số của Apple nhiều hơn Moto tại thời điểm hiện nay (về điểm này thì phải khăm phục Apple). Không thể nói là Moto không mang bằng sáng chế của mình ra phục vụ con người chỉ vì lượng người dùng ít hơn so với Apple được. Nếu nói như bác thì chẳng khác nào khách hàng của Moto không phải là người, khách hàng của Apple mới là người vậy.
Đúng là iFan. Thế nào cũng nói đc, lúc ss thành công thì bảo là ăn cắp của apple, lúc thì bảo Moto có nhưng ko biết áp dụng, để Apple phải áp dụng và các hãng khác vẫn phải học hỏi theo. Nói nhanh mẹ ra cho nó vuông là bao nhiêu năm lúc Apple chưa ra thì bác dùng điện thoại bằng công nghệ trên trời rơi xuống à mà bảo Moto ko biết áp dụng. Apple đóng vai trò gì trong cái sự nghiệp kết nối mọi ng với nhau trên tg như ngày nay? Apple đem được những cái gì đến với ng dùng mà các hãng khác ko đem đc ngoài công nghệ cảm ứng (Apple làm nó trở nên hoàn hảo)? iOS thật sự là sáng tạo đáng giá và có giá trị nhất của Apple, công nghệ cảm ứng chỉ là sự phát triển chứ chả phải nó sáng tạo ra. Phát biểu chỉ theo cảm tính, bợ đít Apple. Ko hơn ko kém.
Em chẳng biết thế nào chứ Apple đến thời điểm này đã nuôi sống bao nhiêu cửa hàng Apple tại Việt Nam ta , còn SS thì chẳng thấy đại lý nào mở hoành tráng cả , toàn hàng Xách ! Đến vina - Vietel của nhà Nước còn phải ăn theo !
Nhận thức và yêu thik lệch lạc!
Nếu ý bạn là so appl vs ss , appl tạo nhiều công ăn việc làm cho người vn (cho dân buôn?) hơn là ss (đội ks đã 3000) thì thật là ấu trĩ.

Tôi ko hiểu nếu táo thối có nh máy tại vn thì bạn còn nói đến mây xanh chăng....

Nghành nghề sx mới mang lại giá trị cho xh. Tôi ko phủ nhận vai trò các đơn vị kinh doanh , lưu thông hàng hóa....nhưng chỉ lấy tiền từ túi người khác thôi (ko làm xh giàu lên)(tất nhiên ko phân phối lưu thông thì kt ko pt).

Nếu bạn, gia đình bạn kinh doanh ipad ip....thì phát biểu thế còn đỡ chuối (vì bạn có lợi ích) chứ người trung lập thì hài lắm.......
Dân buôn bán họ bán được cái j chạy là họ bán thôi, lắm lời càng phê. Tiền cúng cho appl và đại lý lớn hơn nhiều giá trị ip nếu thik thì xúc....

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
Haha,sao bác ko nói vina vt ăn theo bb nữa, ăn theo mấy con f phone nữa, trc khi có apple thì dân ta ko ai bán đt chắc, sámung ko có cửa hàng lớn mà nó có nhà máy và ttbh chính hãng ở vn đấy thôi. Bao nhiêu % dân số dùng iphone mà bác phán ghê thế ko biết.
các bác samfan cũng đừng tự hào là samsung dư sức mua apple ... nhưng trước mắt bây giờ apple nó bán công ty đi chăng nữa thì chã công ty nào mua nổi .... 400 tỷ usd không phải là số tiền nhỏ mà các bác chỉ nói = mồm ...
Lưu trữ trực tuyến bạn ạ 😁 android có dropbox thì phải,mình chưa xài
Android có Google chứ. Drop box chỉ là ổ nhớ trên mạng.
Bác thẳng tính quá 😃
Bác kh0c này có vẻ rất am hiểu về công nghệ,chỉ có điều em ko biết bác là fan của ai? =.=
Mềnh chả theo phe nào cả, rảnh qua nói cho Androi, rảnh qua nói cho iOS, cái gì đúng thì hùng vào, cái gì sai thì đưa ra dẫn chứng. Thế thôi
Lúc đầu là tin Apple vi phạm 1 bằng sáng chế trong iCloud của Moto và bị thua kiện ở Đức.
.
.
Sau đó là gạch đá 2 bên 😆 Em đồng ý vs một bác là lên Tinh Tế ae nào cũng có điều kiện nhưng ko phải ae nào cũng tinh tế và có trình độ đọc hiểu 😃)

Sent from my iPhone using Tinh tế
hic tui là fan của apple. google mua lại mo nhưng cộng đồng mạng đang lao đao vì dự luật sopa/pipa oy kìa. google sẽ ko bị đóng cửa nhưng ko bit thằng con của nó là youtube sẽ tồn tại làm sao nữa đây. đề nghị mấy a e nghĩ cách giữ gìn nguồn tài nguyên mạng
quyết chiến vì steve jobs quyết chiến vì tương lai apple quyết thắng để chứng minh bản lãnh tim cook
Vậy thì nhà máy ss ở Bắcninh nó nuôi bao nhiêu ng hở bác ?
Nói thật bác đúng là ếch ngồi đáy giếng
motorola lại có tiền=)) ko biết đc ăn bao nhiêu % đây
để chờ xem thôi..............................................
Apple đi kiện ng ta nhiều quá giờ ăn kiện lại , mình ủng hộ moto!
Drop box là 1 trong những dịch vụ sao lưu đồng bộ dữ liệu phổ biến,linh động để sử dụng trên nhiều hề điều hành từ máy tính đến các thiết bị di động như smartphone.ý mình là nếu xài máy android thì down ứng dụng đó về mà xài,mình chưa sử dụng nên ko rõ lắm,có bậy gì thì bỏ qua ^^
Có vẻ như Apple đang bị thất thế trên mọi mặt trận mình tạo ra nhỉ
cuộc chiến công nghệ không đơn giản vậy đâu, chắc nó còn giai giẳng lắm
Cứ kiện tụng nhau thế này phát mêt. Ông nào cũng kêu là mình đúng
Motorola bồi thường chắc rồi, thế lực Apple mạnh lắm. Apple bật phản đam lên thì chết nhé.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019