Motorola Razr hay Galaxy Fold anh em?
cuhiep
9 tháng trướcBình luận: 123Lượt xem: 10.005
Cứ từ từ. Dù gì vẫn thích cách gập của huawei . Nên cứ đợi
Ad đi trước oánh giá khoản pin và cam.
Nhìn razr thèm quá, chán ip11pro luôn
@nvk155 Hơn 6" mà quả pin 2k5 thi khỏi cần test. K tới 3h
Chả chọn em nào vì lúa đã cạn
Không có con nào cả. Dùng bất tiện, thiếu ổn định
Thích galaxy fold hơn.
nếu chỉ dc chọn 1 trong 2 chiếc đt trên thì mình chọn motorola, cảm nhận cá nhân là nó đẹp, nhỏ gọn tiện sử dụng hơn 😃 ko quan tâm cấu hình máy lắm vì mình k chơi game nhiều
Chẳng chọn cái gì cả. Vì giờ toàn là anpha thôi =))
Dù chưa trên tay em nào nhưng sẽ nghiên về Fold hơn - màn hình to hơn & chấp nhận nặng hơn
Nhìn khá sang. Nhỏ gọn. Phù hợp với các nhu cầu về hình ảnh. Cá nhân mình vẫn nghĩ là đt nên đi theo xu hướng làm nhỏ và thu gọn. Kiểu dáng lại khá hoài cổ. Có nên làm cái khoá khớp trong trường hợp cần dùng màn rộng liên tục.
Fold, dù sao thấy kiểu gập ngang nhìn cũng tiện hơn gập dọc
Moto Razr. Coi gần hết vid trên tay rồi, màn hình khi mở ra nó phẳng lì, ko có nếp nhăn như Fold. Thiết kế đậm chất viễn tưởng, khi mở ra nhìn rất giống V3i, khi đóng lại khít hoàn toàn, ko có hở một phần như Fold :V, sướng tê cả người. Với lại, Razr 2019 vẫn còn giữ một số nét của V3, sướng phần 2. Và, $1500 so vs $1980 😁
Đã gã cho Tàu rồi mà hét giá kinh ... sam dù sao nó ngon hơn
Mỗi máy có những đặc trưng và và vẻ ngoài hoàn toàn khác nhau! Mình vẫn thích Moto hơn vì ủng hộ em nó trở lại!
Mình nghĩ AE nào nghiên cứu hay lập trình viên, ... thì có thể cần dùng tới
AE dùng bình thường như mình dùng dạng truyền thống vẫn là hợp lý nhất tính tới thời điểm hiện tại, khi công nghệ thật sự đảm bảo thì sẽ có sự chuyển hướng ngay
Xem qua video mở máy moto, mình thấy nó có vẻ gì đó sượng sượng, khớp gập không linh hoạt như ss. Không hiết thực tế thế nào
Giá cao quá
Fold thẳng tiến
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 167VIPhemilo
10.264 bài đăng
quangthegtvtk49+ 161CAO CẤPquangthegtvtk49
5.413 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.553 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156