Motorola sẽ ra mắt 2 mẫu smartphone gập trong năm 2023?

_vphlinh_
20/10/2022 7:34Phản hồi: 23
Motorola sẽ ra mắt 2 mẫu smartphone gập trong năm 2023?
Leaker @evleaks đã tiết lộ thông tin cho biết rằng, Motorola có kế hoạch sẽ ra mắt 2 mẫu Razr (là dòng smartphone gập của hãng) trong năm 2023. 2 mẫu smartphone gập này lần lượt có codename là Juno và Venus.

Trước đó, mẫu Moto Razr mà Motorola ra mắt hồi tháng 8 vừa rồi có codename là Maven, với thiết kế gập vỏ sỏ như mẫu Z Flip của Samsung. Hiện vẫn chưa rõ 2 mẫu smartphone gập trên mà Motorola sắp ra mắt đều sẽ có thiết kế gập vỏ sò hay có thể sẽ có thiết kế gập như Z Fold của Samsung.

Mời anh em xem thêm:

Theo Androidauthority
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khiếp bác cầm con điện thoại gập mà sao nhìn to dữ
Chỉ mong Motorola ra lại V3 hoặc V8.
@clapika Bàn phím T9 với màn hình nhỏ rồi ko có app nữa sao xài bác.
@namnguyen1011 Chỉ cần nó hoạt động được trên nền tảng 4G là sẽ có người mua bác ạ. Như em đây, đến tận giờ này, em vẫn luôn có 1 chiếc điện thoại cục gạch song song với smartphone.
Dân chơi ngày xưa là cầm V3i chạy @ hoặc PS, vẫn nhớ ngày xừa cầm V3i đẳng cấp 👌
bita95
TÍCH CỰC
một năm
Con Razr 2019 và 5G vẫn hoàn thiện và thiết kế tốt hơn Flip một bậc. Có điều ảo giá quá nặng.
@bita95 Nói nghe hài vl. Sẵn nói sao ko nói hơn vài bậc luôn đi nói chi một bậc. 😆 nhìn con Razr đúng kiểu làm ra để trung bày chứ sài không được. Màn thì dỏm, pin thì yếu hoàn thiện còn ko bằng con Flip 1 nữa là Flip 3. Con đó chắc ma nó mua. Mua về trung chứ sài sao dc. Mở vài lần nó hỏng mẹ. 🤣🤣. À mà quên trưng cũng không được luôn nó xấu đau đớn. 🤣🤣 à mà Moto là hàng Tàu chứ ko phải hàng Mỹ 😝
@bita95 đời cũ dùng tấm nền dịch chuyển tránh nếp nhăn nhưng trải nghiệm kém và có thể dễ dàng nhấc tấm nền lên bằng móng tay là đủ biết độ bền như nào rồi, thêm quả cằm ngu ngục nữa. Đang xài zflip đây ngoại trừ pin yếu ra ko có j chê nhé, rất gọn
cá tính và hoàn thiện cao.
bita95
TÍCH CỰC
một năm
@Dat0236 Xài chưa mà biết vài lần đã hỏng? Đúng là sam fan tự ái số 2 ko ai dám nhận số 1. Đụng tới là đong đỏng 😆) flip mà khen hoàn thiện cao thì cả đời chỉ được xài mỗi sam.
@bita95 Đúng rồi nè. Chứ có con điện thoại gập nào tốt bằng Samsung đâu. 🤣🤣🤣. Hoàn thiện tốt mà màn hình cầm tay nhất lên được. Hoàn thiện tốt mà bản lề lỏng le. Tốt ghê tốt quá ko ai mua luô . 😂😂😂
Ba đồ gập như trò trẻ con, apple còn chẳng thèm làm vì quá dỡ 😁
Mota Raz 2022 vẫn đang còn quá ế
Thời đại điện thoại chiếc dép thì gập hay ko quan MÔ à. Ăn mày quá khứ miết kha kha
nhìn qua cứ tưởng ông đấy đang mở cái ví ra.
Sam ít ra còn trau truốt phần mềm
Thanks AD đã chia sẻ
ồ Motorola vẫn còn tồn tại a
Ảo thiệt 😆
Moto năm nay dốc sức với màn gập 😁
Gấu vậy, chắc gì đã bán được 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095