MrRecorder: ghi âm cuộc gọi ko tiếng beep cho N8

nguyentanhai
13/1/2011 14:24Phản hồi: 19
Thêm một lựa chọn cho ghi âm cuộc gọi, Ace nào cần thì lấy về sài nhé.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

p950q
TÍCH CỰC
13 năm
Đã bảo là nó beep điên cuồng rồi mà vẫn no bip no bip. Khổ thân.
Bip nhức cả đầu lun đấy ...
beepless mode đừmg để on. On là nó beep liên tuc. Off cái này di.
Đề nghị sau này hãy test kỹ càng rồi hãy đưa ra kết luận nhé bác chủ top. Em vừa cài xong nó kêu như thú, chán như con gián !
lạ nhỉ , N8 của mình sài ok mà, lúc đầu cài vô beeplessmode để on, gọi điện cho bạn nói chuyện thử đúng là beep vãi thật, sau đó off beepless mode đi gọi điện lại thì hết beep, hỏi đầu dây bên kia củng bảo là hết rồi mà, nên mới mạo muội post lên ấy chứ.
ấn off là ko có tiếng Beep thôi, tiếc là nó chỉ ghi âm được có 30s, chán( đã text,tải về từ ovi store)
N8 ghi âm cuộc gọi khá tốt cần j pm chứ
á. vụ này mới nha, để thử.
Thấy N8 quảng cáo có ghi âm cuộc goi mà kg biết là dùng cái PM ghi âm có sẳn trên máy để ghi âm dc cuộc thoại. Tưởng chương trình ghi âm đó chỉ ghi âm bên ngoài thôi chứ. Đã lôi ra để sẵn ngoài Home để ghi âm khi cần thiết.
Phải thử mói dc.
Dùng rất tốt bác à. Mình toàn dùng cái này để ghi âm cuộc gọi thôi. Bình thường thì dùng nó để ghi âm thanh nhưng khi vào cuộc gọi thì nó chuyển sang chế độ ghi âm cuộc gọi. Nhớ chỉnh file ghi âm chất lượng cao nhất để âm thanh tốt nhất nha:p
15 giây lại beep 1 cái, tôi đã thử cả bên nghe và bên gọi đều bị. Nếu bạn ko bị thì làm cách nào , nói cho mọi người biết nha
Mình có bảo là không bip đâu bạn j ơi. Tất nhiên là có tiếng bip chứ, nó báo hiệu là đang ghi âm cuộc gọi mà, nhưng đâu có ảnh hưởng j đâu file ghi ra k có bip mà. Hình như nokia làm cái này để chống ghi âm trộm hay sao ấy. Mình vẫn dùng chẳng sao cả:p
p950q
TÍCH CỰC
13 năm
Phát hiện lạ à nha.......?
bạn tải file ở trên về cài vào, đã ....., lúc đầu mình củng tải từ ovi store về, thấy sài được nên đã cố tìm được file ..... này nà.
:banghead:phương xa ơi, down mấy cái clip KMV lâu ..., 10' rồi mới có 3%...:banghead:
Hì Bác xem lại mạng nha
daonhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thử phần mềm ghi âm có sẵn của N8 rồi, nhưng cứ 15 giây thì đầu bên mình thấy pip 1 cái, ngại nên chưa hỏi đầu bên kia có pip ko? bác nào thử rồi cho em ý kiến với. chất lượng ghi âm cũng thấy rất tốt.
cảm ơn nhiều.
daonhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
có tiếng pip là mất sướng rồi, chắc phải chờ lâu lâu mới tự sướng thì ko tiếng pip
Hiện giờ có rất nhiều phần mềm ghi âm 15 giây báo pip 1 cái.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019