MŨ BẢO HIỂM PHONG CÁCH RETRO
NicholasWoo
12 ngày trướcBình luận: 21Lượt xem: 4.308

Bấy lâu nay toàn đội mũ bảo hiểm thường, chưa bao giờ sở hữu dạng như này và giờ mới hiểu vì sao mọi người đi ví mũ bảo hiểm với cái nồi cơm điện. Mũ đẹp, đội êm, không quá nóng, đeo Airpods không bị vướng. Mũ được thiết kế theo tiêu chuẩn an toàn DOT ECE R22-05.
Hãng sản xuất: BEON, giá tầm $60-65.

21 Bình luận
Thêm vài tấm hình.
Mũ đẹp thế. Mua ở đâu đấy bạn?
@gnud99 Aliexpress bạn nhé, tầm 1tr3
@NicholasWoo 1t3 về tới nhà thêm nhiêu phí nữa bác? Ngoài 7k ra thì có vat gì không? Thanks.
@Huy Hào Chỗ mình mua nó tự khai giá trị đơn hàng là $15 nên không phải thuế, chỉ thêm 7k cho bưu điện thôi
Andes có cái 3s 103d giống này nhưng không đẹp bằng.
@Huy Hào Không bác ơi, mũ Andes không to bằng cái này được đâu 😆 đây nhé
mình xin link aliex với bác ui
@Nevaeh Chấm.
@Nevaeh @Nevaeh @liketheblues đây ₫ 1,488,184 43% Off | BEON motorcycle helmet Vintage scooter open face helmet Retro Riding Racing helmet ECE approved Italy flag moto Go kart casco
https://a.aliexpress.com/_sjtsYl
₫ 1,488,184 43% Off | BEON motorcycle helmet Vintage scooter open face helmet Retro Riding Racing helmet ECE approved Italy flag moto Go kart casco
star.aliexpress.com
@NicholasWoo quào lên củ 6 lun rùi
@Nevaeh Sao 1tr6 lận, mình thấy có tăng mà tầm 1tr5 thôi
nó hiện lên mình là 69.60$ lận
@Nevaeh Tầm tháng 1 mình mua là $57, nếu không vội thì bác có thể theo dõi giá chờ khi nó xuống r mua cũng được, hoặc không thì kiếm thằng khác trên aliexpress bán mũ tương tự
Mũ này lỡ đi mưa có dễ khô không nhỉ, SG h mưa nắng thất thường, lỡ ướt mình sợ lâu khô => dễ hư
@vnlevanduoc Phần mút và lót bên trong tháo ra giặt phơi được bạn ạ
Đẹp thật
Chuẩn dot giờ cũng có dot this dot that , đây là chuẩn ngày xưa rồi nên bảo vệ ít lắm. Chọn của các hãng uy tín có lẽ an toàn hơn.
toàn loại kính che mắt, ko có loại che cả mặt nhỉ ?
@nguyen_no1 Cái đó thì bác có thể mua riêng và lắp vào

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019