Mua chung Sennheiser HD 800s: 41 triệu còn hơn 20 triệu
cuhiep
4 ngàyBình luận: 135
Mua chung Sennheiser HD 800s: 41 triệu còn hơn 20 triệu
Sennheiser HD 800s, phiên bản rẻ hơn của dòng tai nghe đầu bảng. Giá chính hãng là tầm 41 triệu (so với tầm hơn 60 triệu của dòng HD 8xx trước giờ), nhưng nghe đồn là nếu anh em cùng mua thì có thể sẽ đạt được giá chỉ tầm hơn 20 triệu… cùng mua tai này được định nghĩa là từ 50 người trở lên và giá sẽ thay đổi theo số mua chung…

Anh em chơi tai nghe xịn thì nếu mua được HD 800s ở tầm 2x triệu thì đúng là còn tiền để mua thêm headamp ngon hahaha

Ai muốn chơi cmt nhé, nếu tín hiệu tích cực mình sẽ xúi anh em bán tai nghe làm vụ này hihihi

Link về HD 800s trên 3kshop cho anh em tham khảo:

Sennheiser HD 800 S - 3K Shop

The open back design architecture contributes to exceptional clarity, detail and dynamics. Angling the transducers forward of the listener ears helps deliver a wide and open spatial presentation unlike any other headphone. Sennheiser’s patented...
3kshop.vn
cuongha9
TÍCH CỰC
4 ngày
Ôi trời ơi
bác Hiệp ơi, phải rửa bát bao nhiêu ngày, dọn nhà bao nhiêu hôm vợ mới cho mua món đồ tầm 20trịu vậy ạ? để em còn tính 😁
@buithoigiano0o Xong vợ bảo mua thêm cho e đôi cái nữa là ngon bác nhỉ?!!
Đừng nói nữa, quất đi em
@cuhiep
Cười ra nước mắt
@buithoigiano0o Rồi vợ lấy cái đó bán cho ai đó với giá 3 triệu. Vợ khoe với bạn là lời được 1 triệu, rồi đưa bạn 2 triệu cho bạn mua cái mới. Vợ bạn mừng rỡ vì lời được 1 triệu, bạn thì méo mặt.
@concuuduc May vợ bác ko mang đi chiên
Mình theo vụ này 😁 hơn 50 anh em theo đi :D
kidmiel
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@cuhiep ~25 theo duoc
kabigon1991
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@cuhiep một vé luôn ^^
20 thì mình theo. đăng ký như nào ạ 😆
LLL123456
ĐẠI BÀNG
3 ngày
@cuhiep em nghĩ anh Hiệp ko nên nghe vụ này. Con này nghe chán, cảm giác đeo không thoải mái. Cùng tiền anh có thể hỏi @AudioPsycho tư vấn nhiều con tốt hơn, thậm chí là bằng giá 20 củ vẫn có những con tốt hơn ( về trải nghiệm đeo và chất âm đối với em, mặc dù chất âm là cảm nhận và sở thích cá nhân)
95tuanle
TÍCH CỰC
4 ngày
Căng
Nhường bạn dưới.
AQ.AQ
TÍCH CỰC
4 ngày
@blacksun2511 Qua lượt.
Má... giá gốc chắc 7 triệu quá 😝😆😁
@Bão Đã Tan Thì bình thường làm sản xuất giá cost bằng tầm 5-15% giá bán. Còn trừ khi bán nhiều cỡ apple nên con iphone giá cost tận 30% giá bán
XBlue
CAO CẤP
4 ngày
@Bão Đã Tan định nghĩa giá gốc là thế nào, tính ngang đoạn đã thành phẩm, đoạn nhập vật liệu hay đoạn vật liệu chưa sản xuất từ vật liệu thô xong
beend
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Mua 20, lên lacxoong bán 30 - giá gốc 41: làm giàu ko khó 😁
@beend không biết thì đừng cmt, ,người ta đánh giá
@beend Rồi ai mua 😆
Có vẻ là 1 bản Mod, sợ là khác chất âm original?
Nhường người khác…
ADUMEN
TÍCH CỰC
4 ngày
Vậy thì mình tìm thêm 3 ông nữa, share 20tr ra mua chung, 1 tháng mỗi ông được dùng 1 tuần, hoặc 1 năm mỗi ông được dùng 3 tháng, ai chơi hem, comment chia sẽ nào. Chơi chán bán lại cũng không lỗ nhiều 😃
Dan.truong
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@ADUMEN Thôi để tiền đó xài qua dịch đi. Làm vậy chi khô thân.
ADUMEN
TÍCH CỰC
4 ngày
@Dan.truong kaka ;)
"Tai trâu" nên nhường anh em khác ^_^
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Ai có ba bích đi trước đi nào 😆)
@lalapro1391 Mình có mỗi cái sổ hộ nghèo, nhường các bác gia đình có công cách mạng húp trước ))
@buithoigiano0o Sổ này mua đc vài chiếc liền nè. Bác đầu tư mua 5 chiếc xong bán lại giá 30tr 😆
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@buithoigiano0o Nhà mình cũng có công cách mạng, nhưng thôi nhường các cháu có phiếu bé ngoan húp trước :3
em cũng muốn theo lắm 😔
Nhường slot của mình cho bác comment bên dưới mình
Nhường AE suất của mình, nhanh kẻo full slot 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Căng quá! Cũng nhường thôi bác ạ 😆
@vipmapperf2 Chủ yếu do A tai trâu hoy, AE thấy hứng thú thì cứ bám kèo đi 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
😁 lót dép hóng
anphunl
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Phận cầm tứ quý trong tay nhưng không có bài để theo lượt mà chặt heo. 😔
Nói đơn giản là cũng thèm đó mà không có tiền.
tamle_o
TÍCH CỰC
4 ngày
Coi chừng nó đang dọn kho để cho ra bản hd1000 đấy
@tamle_o Thì đâu có sao?
Ko lẽ bản mới sẽ cùng giá nhưng nghe hay hơn?
Chỉ akay kiểu như này: mua tai kse1500 xong thì năm sau nó ra kse1200, vốn là tai 1500 nhưng thay đổi phần amp (bỏ dac ra khỏi amp, bỏ volume digital thành analog) vừa hay hơn vừa rẻ hơn!
Thế là khi mất 1500 mình đã mua lại con 1200.
AK SP1000 ra xong năm sau nó lại ra con SP1000M nhỏ gọn hơn rẻ hơn, tức nổ mắt. Nhất là con SP2000 ra vừa đẹp vừa hay lại ngang giá.
Kuvang87
ĐẠI BÀNG
3 ngày
@T.NC bác chắc dân hiend portable hihihi
Lot dép hóng 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019