Mùa dịch- bạn tập luyện thể thao như thế nào?
bao serbia
7 thángBình luận: 11
Dợt vài đường xong chụp tấm hình viết Review cho anh em
Mùa dịch rồi giãn cách vừa rồi hầu như đã thay đổi luôn cả thói quen sống của mình. Thường sáng dậy hay chạy loanh quanh ngoài đường tý cho có mồ hôi rồi tắm đi cà phê ở quán quen và rồi giờ thì gần như khác hoàn toàn nhanh như kiểu người yêu cũ trở mặt.
Thấy trái banh ở www.decathlon.vn quảng cáo mua về vô sân chơi giấc chiều dc tầm 3 ngày thì thành khu cách ly tập trung cái dẹp luôn tới giờ, cũng gần 2 năm rồi à.
Tất nhiên là nó cũng là Size số 7 như các loại banh bóng rổ bình thường anh em ạ. Nhưng mình chọn mua vì nó có công nghệ MAGIC JAM.
Thấy nứt nứt rồi mà vẫn chưa thấy mất hơi- chắc là hiệu quả thật đấy
KEO MAGIC JAM ĐẶC BIỆT LÀ GÌ?
Quả bóng rổ Tarmak R500 độc đáo ở chỗ một số loại bóng rất trơn, có độ nảy kém và khi lỡ xì thì không thể sửa chữa. Nhưng với Quả bóng rổ Tarmak này vỏ được gia cố giống vỏ xe: tăng độ nảy, bám dính dễ bắt hơn và khi bể chỉ cần nhồi vài lần keo sẽ tự tràn ra che lấp vết thủng (mà nhỏ thui nhe cõ đầu kim chứ đâm thủng luôn thì mình không biết à).
Bóng Tarmak R500 sẽ không bị xì ngay cả khi bị thủng 10 lỗ đường kính 2 mm. Nếu bạn tìm thấy một lỗ thủng, hãy nhồi bóng ít nhất 10 lần. Việc này làm cho lớp keo Magic Jam di chuyển quanh bóng và lấp đầy lỗ thủng đó trước khi cứng lại khi tiếp xúc với không khí. Nếu bóng mất quá nhiều áp suất, hãy nhớ bơm bóng (tới 0,62 bar để có độ nảy hoàn hảo).- Hướng dẫn từ Website khi bóng bị thủng mình nhưng chưa thử bao giờ.

Quảng cáo

Thông số yêu cầu về hơi bơm bóng được in lên để lưu ý người dùng.
Điều đặc biệt ở quả bóng này là khá nhẹ nên người lớn như mình có thể dùng tập luyện hay con nít nhỏ như cháu mình cũng có thể lấy chơi mà không quá lo lắng bị các chấn thương như “chỏi ngón” ở những quả bóng da dùng trong thi đấu.
Sáng dậy lấy bóng ra dợt vài đường kiếm chút mồ hôi rồi pha cà phê chill thì vừa khoẻ và an toàn nữa chứ.
Điều thứ 2 mà mình muốn mua quả này vì đơn giản là nó đẹp. Với hoạ tiết graffiti thì mang ra đường đi chơi cũng bảo đảm nổi bật nhất sân dù chơi hay giỏi thì có trái banh đẹp là tự dưng bạn đẹp trai rồi.
Tổng quan nhìn bánh cuốn chứ anh em nhỉ?
Cảm ơn anh em đã xem bài nhé- chúc mọi người tuần mới vui vẻ và hạnh phúc.
Một món đồ mà bạn thật sự nên sở hữu. Hơn 3 cành 1 chút mà còn được Freeship và còn chính hãng nữa chứ. Đáng mua đấy mọi người ạ.
Sau khi xem các bạn có thể lựa chọn cho mình quả bóng rổ như thế này trên các sàn Thương mại điện tử phổ biến như: Shopee, Tiki, Decathlon với giá dao động hơn 300k, 12/12 lại siêu Sale bùng nổ nữa chứ. Hình như Shopee và Tiki như hết hàng rồi các bạn nhé.
Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Kiet.pSN
TÍCH CỰC
7 tháng
Nhà có cây xà đơn gắn tường
Hít hít hít ...
@Kiet.pSN Bạn mua bao lâu rồi mình mua 4 5 năm j hết nhớ luôn vẫn xài tới h nè
Kiet.pSN
TÍCH CỰC
7 tháng
@bao serbia Chắc cũng 5-6 năm
Kiet.pSN
TÍCH CỰC
7 tháng
@bao serbia Nhìn thấy màu thời gian trên cây xà
@Kiet.pSN Công nhận nó trâu thiệt kakaka chưa chịu hư đó bạn ơi. Mà dịch vầy mấy món đồ cá nhân này tiện thật chứ
hungdungz
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Trước dịch e cũng hay chạy bộ sáng rồi cafe, giờ dịch chuyển qua nhảy dây với làm mấy chục jumping jack cũng ổn 😁
@hungdungz Kaka giờ ra đường là thành F mới sáng vào cơ quan vì tuần r F1 vừa vào lại F1 tiếp thui việc gì ở nhà làm dc ở nhà cho chắc.
Ljke !!!
@TroyNguyen6789 Bạn mua ở trang chủ là họ free ship lun á

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019