Mua e63 black ở đâu HN? Gấp lắm ạ!

pmck.monkey
18/3/2011 14:17Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngắm cái đầu bạn ý! Pin mới sạc lâu mới chuẩn. Gắng mà đợi đi nhé! Mà bạn cho hỏi tí! Bạn có bà con con gì với LỤC VÂN TIÊN ko vậy?
ngày xưa suýt thì được đi du lịch ké với lục vân tiên, hồi đó hắn đi tuần châu hạ long thì phải 😁
Boybq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thôi........ Stop sp đy. Các bác lên tinhte thì chém ít thui nhoé. Nhiều mem bên nokia chẳng ai giúp. Các bác toàn ở symbian chém gío. Dúng là....
các cử nhân chém gió ở đây là.. linhthuy1996, lamborghini_08....
tất nhiên là ko có em nhé... 😁
vừa đi học lớp QUẢN TRỊ CHÉM GIÓ về nhưng bị đuổi rồi,tại nghỉ quá số buổi CHÉM cho phép:ph theo học lớp CHÉM BÃO và PHANG CHỚP nhưng k đủ tiêu chuẩn vì tính mình thật thà,nói thật quá k theo lớp này đc.thôi nhường lại hết cho các pro.:wavespin:upppppppppppppp cho lên đầu....
mua máy rồi còn up j nữa. giúp thằng em lấy cer đi, làm hoài không được. Máy dùng lâu (cài nhiều phần mềm) sau có hack được nữa không nhỉ? 😔
hack thỏa mái mà. Miễn sao trước khi hack đừng 4mat là đc. Hề hề... Đã có ai lấy ser và key cho bạn chưa vậy? Nếu rồi thì thôi, nếu chưa thì MEO cho e dolinhthuy1996[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] e sẽ giúp bác.

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

Đề nghị trẻ e trật tự ko hóng hớt, ai nói với bạn là bọn tôi ko giúp đỡ ng khác? Bạn thử xem các câu hỏi và những lời đề nghị đã đc giải quyết thỏa đáng chưa nhé! Xong rồi thì giải lao và ... Tí chứ. Nhớ vắt tay lên chán và uốn lưỡi 7 lần trước khi phát biểu bạn nhé!

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Hihi... Bác này có bằng thạc sỹ : “ thọc gậy bánh xe” rồi :D ko chém mà toàn “ té nước theo mưa” :D
Boybq
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác tự nhận đấy ckứ. Tui có nói bác đâu. . . . . . . . .
topic nhạt.....................
Vì vấn đề đơn giản, đã được giải quyết nên nhạt kà đương nhiên, giờ chắc topic tồn tại để mấy anh nộp đơn xin ra đảo hehe
e vừa giúp chủ top rồi nhé! Chủ top cố gắng đợi nhé! E đăng ký 1 vé ra đảo đầu tiên. Cho e ngồi ghế đầu nhé kẻo e say sóng. 😁
Cảm ơn bạn linhthuy nhé, máy chưa hack thằng bạn send cho mâý cái soft ko caì được thấy khó chiụ quá :d
Những gì bác yêu cầu e đã vứt cả vào Meo cho bác rồi đấy! Chúc bác húc máy thành công! 😁
hihi... Bác đợi mai cài cả thể có sao đâu.
hehe sáng giờ rao bán cái bold 9000 k vào được mà anh em mình đã chém thế này rồi ah,khiếp quá,box chúng ta ghê thiệt,toàn người học cao,cử nhân với tiến sĩ hết :bounce:
ông anh max level rồi 😁
hì đang làm,tiện thể rao dùm ông bạn cái bold 9000 thiệt mà,k chém gió mà :D
Ông febnuary89 đang bán cái bold giá 9000vnd, ai đi qua tiện tay thì xúc giùm bác ý nhé! :d
xúc mạnh đê... 10k chơi luôn 😁
hehe em lạy bác 😃 chém vừa phải thôi
phansythao
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đang dùng e63.khuyên bạn nên mua con màu đỏ,màu đen xấu òm(dùng sau 1 năm)
mhalex
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua về bạn đi dán màn hình và toàn bộ máy, sau đó cũ rồi thì lại bóc ra và dán tiếp. hê hê. Vẫn mới và đẹp như thường. kk.
Còn nếu bạn có sự lựa chọn mua máy khác thì E5 là một sự lựa chọn hợp lý đó. Con này cấu hình ngang ngửa E72, pin dung lượng ít hơn nhưng thời gian dùng ngang bằng Ê63 vì trình quản lý pin nó tốt.,,....
chúc bạn vui vẻ
màu đen hay đỏ ko biết giữ thì cũng như nhau thôi, bạn mình dùng nhiều, đủ các màu xanh đỏ trắng.....mình màu đen
mình cũng thấy e63 màu đen là đẹp nhất hì màu trắng cũng đẹp nữa 😃
màu trắng bẩn vô đối, nhanh cháo lòng :d
ừ thì nó nhanh bẩn nhưng mà nó đẹp 😃
em xài con màu xanh đen.. cũng đẹp đấy chứ 😁
hiroki
ĐẠI BÀNG
13 năm
qua nhật cường đê!t mua đc lâu feets roài dùng chả thấy lỗi gì. trước mua 4tr6!giờ giá 3.790.000 VNĐ
đã qua rồi ạ, made in korea xài ngon lành, chỉ phải cái thẻ 1G của nó ko ghi nhãn hiệu j (giờ mới để ý)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019