Mua GPS ở đâu là tốt nhât ? và loại gì là tốt ??
thuynv1
8 năm trướcBình luận: 23Lượt xem: 30.933
23 Bình luận
Em mới lắp một bộ tại Kuong Ngan 115 Nguyễn Lương Bằng. Bảo hành 1 năm, mà đình vị chính xác tới từng số nhà khu phố, xem được hành trình trong 60 ngày nữa. Lắp đặt ở chỗ này thấy giá, mà chất lượng phục vụ chu đáo : tổng bộ hết có 2,5tr cho tiền thiết bị và giá dịch vụ 1 năm luôn.
Trước khi về nhân viên tư vấn còn cho chạy thử 1 vòng, kiểm tra đường truyền về máy và còn nhiệt tình dắt xe ra ngoài cho mình.
Mình đang cần mua 1 em GPS mà lắp được vào xe đạp để quản lý thằng ku con đồng thời cũng trông chừng cái xe của nó luôn
Yêu cầu nó phải nhỏ gọn dễ tháo lắp dễ sạc hoặc thay Pin, bạn nào biết loại nào cho mình thông tin với
@duc0205 ý tưởng lắp xe đạp của bố nó rất hay, khi nào trên thị trường có loại sạc pin thì em ới bác nhé
@quachmy Khi nào có báo mình với nhé, cảm ơn nhiều 😃
bạn xem thử cái này xem http://tracking.dvms.vn/hoi-dap.html

1. Không phải mua tài khoản người dùng như các hệ thống định vị hiện nay, điều đó đồng nghĩa với việc số lượng đối tượng cần theo dõi là không giới hạn và doanh nghiệp có thể tự thêm hoặc bỏ bớt đối tượng cần theo dõi. Điều này cũng giúp doanh nghiệp tiết kiệm được rất nhiều chi phí.

2. Tất cả các tính năng đều được sử dụng dễ dàng thông qua chiếc điện thoại di động hoặc qua website.

3. Hệ thống server và dữ liệu được quản lý và sử dụng cho duy nhất doanh nghiệp của bạn và do chính bạn quản lý nên tốc độ nhanh hơn và đảm bảo tính bảo mật của thông tin cũng như quyền riêng tư của nhân viên trong doanh nghiệp của bạn.

4. Hệ thống không chỉ định vị thông qua GPS mà còn qua các trạm thu phát sóng điện thoại, qua mạng wifi, GPRS ... nên độ ổn định cao và ít bị mất tín hiệu

5. Hệ thống server quản lý trực quan và dễ sử dụng thông qua giao diện website. Đồng thời sử dụng chính tên miền và các yếu tố nhận dạng thương hiệu của doanh nghiệp.

6. Dễ dàng nâng cấp và tích hợp vào các phần mềm quản lý của doanh nghiệp hoặc tích hợp các tính năng khác theo nhu cầu của doanh nghiệp.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019