Trai Đẹp Tặng iPhone

Mua laptop sinh viên cần chạy các ứng dụng vẽ
Hungpham1510
1 thángBình luận: 13
Hiện em có đứa em năm nhất cần mua lap, mà sau này cần học các ứng dụng vẽ như Autocad, Microstation, Argiss thì có cần phải chọn các laptop có card màn hình rời không, và chip thế hệ nào vậy ạ.
em xin cảm ơn.
Có chứ bạn k có card màn hình k cân nổi mấy phần mềm đồ họa đâu 😂
rbow1203
TÍCH CỰC
1 tháng
phải chọn những dòng laptop có card đồ họa rời nha, thì may ra record nó được, Mà tầm giá bác mua laptop là bao nhiêu ?
Chip càng mới càng tốt nha bạn, card rời là chắc chắn luôn ời, Dell có dòng inspiron 7501 dùng chuyên đồ họa nè
Yuu_ng
ĐẠI BÀNG
1 tháng
các ứng dụng vẽ này thì chắc chắn là phải có card rời rồi, bộ vi xử lý intel i5 là được rồi mà nhà có điều kiện thì nên mua i7. Dell inspiron 7501 ổn nè máy cũng khá nhẹ
@Yuu_ng giá hơi cao bác ạ
có chứ ng ae, vẽ 2D muốn ỉa rồi, thêm 3D, đầu tư đi, dư còn hơn thiếu, ko uổng đâu
tunamcthew
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Dell Vostro V5590 i5 10th có card rời chiến ổn áp 4 năm đại học nha
peh0299
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Budget của bạn thế nào?
@peh0299 dưới 13tr ạ
peh0299
ĐẠI BÀNG
19 ngày
@Hungpham1510 vậy thì hơi khó, dưới 13 củ bác thử xem mấy con dell precision cũ xe sao nhé
phải có card đồ họa mới đc nha bác, chip H thì càng tốt nhé, vote bác con dell inspiron7501, cân đc phần mềm đồ họa và game ngon lành luôn đấy
i7-10750H Hex Core Processor (12M Cache, up to 5.0 GHz) / 512GB SSD / 8GB / Nvidia GTX 1650Ti 4GB GDDR6 / 15" FHD WLED 3 Narrow border
beepe40
TÍCH CỰC
1 tháng
Card rời thì là có cần nha, chip càng mới càng tốt
Cần VGA rời RAM tối thiểu 8, SSD + HDD bạn nhé
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019