Mua nhạc trên iTunes?

JoNung
8/11/2011 15:10Phản hồi: 26
Mình đang xài iTunes nhưng khi vào iTunes Store thì không thấy mục Music ở chỗ nào. Chỉ thấy App Store, Books, Podcasts và iTunes U thôi. Ai giúp đỡ với.:help:

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
Máy mình vẫn có mà nhỉ mà mua nhạc trên itunes em thấy hơi phí, down nhạc 320kb/s về rồi edit tí là xong
ngay chỗ "app store" có mũi tên hướng xuống nhỏ nhỏ đó bạn. click vào đó rồi chọn.

Chắc bạn xài account Vietnam ...
nhưng đó là app music chứ có phải là nhạc đâu....?
cứ vào itune store gõ tên là ra thôi bạn
bạn tạo 1 acc bên store mỹ là có chỗ mua nhạc
nhưng phí tiền thế nhỉ
giờ nhạc thì trên mạng có đầy thích bài nào thì down bài đấy về
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenvangiangbn Bác có biết đọc không vậy, em ghi là em ghét samsung từ cái quảng cáo chê Apple rồi nghĩa là từ cái quảng cáo Galaxy của thằng samsung là em ghét cay ghét đắng nó rồi, bác nói hì mà em đổ lỗi, em là tín đồ nè bác, bác nhìn cái ava của em kìa thấy cái gì trên đoa không hay là bác có cân ảnh không em cho bác coi nguyên cái dàn nhà em luôn=;
@anhvy_164 sr bác em nhầm, m đã dùng sang ànndroid 1 thời gian mà rùi cũng pải quay lại táo
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenvangiangbn Em là chúa ghét android, HĐH gì đâu mà lung tung rắc rối cả lên, firmware thì mười năm ra một lần, lắm điều phức tạp, nhà Táo mới là hay, có được cái iOS rất chuẩn xài thích lắm mà cũng không động chạm tới ai.
vanhuu_nvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenthevuong Công nhận bác này cũng thông minh và chịu khó tìm tòi, quá khó để dùng Idevide thì chuyển sang S3 cho nó lành =))
Justin85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Account của bạn tạo là ở Việt Nam, apple mới hỗ trợ cho đất nước ta hôm qua đó!
đây có thể là ng giàu có và có ý thức về bản quyền hoặc là ng ko biết gì vế IT
hehehe, mình thì cho nó làm j thì lam, ko liên quan ảnh hưởng j đến sp mình xài là đc
mua nhạc thì chất lượng hơn chứ! Mình cũng hay mua nhạc lắm 😃 Nếu những ai thích thưởng thức âm thanh tốt nhất thì nên mua >.<
Hình như chất lượng nhạc trên itunes hay hơn thì phải, mình thử mua cùng 1 bài trên itunes và 1 bài down free trên 1 wed ở VN, thấy chất lượng khác hẳn.
mua nhạc trên itunes rồi đăng lên Youtube sẽ k bị khiếu nại à bạn?? :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019