Bàn chải điện Sonic Whitening

Mua trên Shopee với giá hơn 300k. Dùng cũng tạm được, cố 1 chút thì vẫn dùng được....
quasimodo03a218
1 thángBình luận: 18
Mua trên Shopee với giá hơn 300k. Dùng cũng tạm được, cố 1 chút thì vẫn dùng được....
Mua trên Shopee với giá hơn 300k. Dùng cũng tạm được, cố 1 chút thì vẫn dùng được.... 😅
Không hợp nhau,bạn ơi!
@vancontrass Khả năng kết nối và tương thích, đa nhiệm, tính năng...... đều khá là ngon đó bác! Nhưng cảm giác gõ phím thì ngu ngục!!! =))))))
có mua! Gõ ức chế vì vị trí phím bị lệch, cái khe giữa và vô tình chạm ngón út vào cái touchpad... Nói chung bác xài tablet 10 inch thì mua cái bàn phím thường không gập có kích thước gần tương đương cái tablet đó! Đi chung 1 cặp! Loại bàn phím gập này chỉ thích hợp xài chung với điện thoại để có đồ mà gõ mọi lúc mọi nơi thôi... chịu khó và chữa cháy thì vẫn ổn nhưng lâu dài xài ức chế lắm! Bác nào chưa mua thì cân nhắc kỹ trước khi mua!
@MrNamN Vì nó có tích hợp touchpad nên em mê! Hichic. Chứ nhét con iPad rồi bàn phím rồi còn thêm con chuột bluetooth riêng .....vô balo thì cồng kềnh quá! Rốt cục tính già hoá non =))))))
Tiền nào của nấy thôi bác
Gõ ổn không bạn? Cảm giác gõ hơi khó hả
@Duy Luân Cảm giác gõ khó chịu và rất chậm vì layout phím lệch chuẩn
ckd
TÍCH CỰC
1 tháng
300k thì k chắc chỉ vậy
Cái này gấp lại được phải hông bác!!!!
@hemilo Được bác, gấp làm 3
@quasimodo03a218 Di chuyển nhiều xài cái này cũng khá tiện nhỡ!!!!
@hemilo Tiện lắm á bác, vì ko cần mang thêm con chuột Bluetooth riêng... Nhưng mà cảm giác gõ phím ngu ngục khó chịu lắm!..... =))))
@quasimodo03a218 Được cái này mất cái khác thôi!!!!!
Chắc gõ cứng
@ViệtCộng07 Hành trình phím khá ổn nha, gõ êm
cũng được nếu là giá đấy
ban đầu em cũng mê em này lắm . mà sau bẻ lái qua logitech k380. 😁
iamcp
TÍCH CỰC
1 tháng
Trước Microsoft cũng có loại bàn phím gấp kiểu này các bác nhỉ?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019