Mua Window 10 Pro bản quyền

meohoangdochanh
23/11/2019 3:57Phản hồi: 15
Dear các Bro,
Mình định mua Window 10 Pro bản quyền cho máy tính của mình, mà lên mạng thấy có chỗ bán Key có 299k, không biết liệu những nguồn này có đảm bảo không các Bro nhỉ?
Mong Bro chia sẻ kinh nghiệm với!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

☐ ☐
TÍCH CỰC
4 năm
Key lậu, nếu ms nó rờ vào thì có thể bị kiện
Trên lý thuyết là thế, còn cá nhân mua lẻ thì ms nó chả rảnh rờ tới đâu, doanh nghiệp ms phải quan tâm thôi
Trước t dùng tool kích hoạt đây, chạy nửa năm rồi chưa có vấn đề gì
@☐ ☐ Mình lại đang thích dùng bản quyền cho ổn định và bảo mật! nên đang tìm hiểu thử! thấy nhiều page dạng chính thức, có certificate số cho trang web luôn. nên ko biết sao ^^
@meohoangdochanh nếu bạn có thẻ tín dụng, vào microsoft store, windows store gì đó của microsoft, mua bản quyền. Key thiệt của người ta gần mấy trăm đô.
☐ ☐
TÍCH CỰC
4 năm
@meohoangdochanh upload_2019-11-23_13-46-25.png
Cuối cùng có cái này thì vẫn bản quyền như nhau ông ơi, xài tool hay key lậu thì khác gì
Trừ khi thanh niên thừa tiền bỏ hẳn 3 củ mua hàng chính chủ
☐ ☐
TÍCH CỰC
4 năm
@meohoangdochanh Hoặc không thì đi xin key free đi, trên fb có group đấy mua làm gì, dùng nhiều máy thì mua
nguyendata
TÍCH CỰC
4 năm
Ra fpt mà mua đi bác.
SHiNE -n
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lên URCDKey mà mua bạn, Windows 10 Pro giảm giá còn 10$ thôi
@SHiNE -n Là chỗ nào đó Bro, cho mình xin link với!
Một là ông lên hẳn trang chủ của nó mua giá 3 củ, không thì chấp nhận xài ... còn ham cái bản quyền rẻ kia thì sẽ luôn sống trong thấp thỏm.
Ioecmc
TÍCH CỰC
4 năm
Thế giới di động có bán 4 củ. Nếu muốn free thì mua lap 16 củ rồi láy key của máy 16 củ đó rồi mang qua máy hiện tại của bác để kích hoạt
Mình mới mua mồi key Window 10 Pro, giá 350k trên mạng, kích hoạt tốt 😃 để coi xài được lâu không
azunite
ĐẠI BÀNG
4 năm
@meohoangdochanh Key windows thì mình không biết chứ key office 365 thì mình thấy ok bán trên mạng có 300k dùng gói family để share nên đảm bảo.
@azunite Bạn xài key này lâu chưa?! Ổn hết chứ bạn!
daokay
TÍCH CỰC
4 năm
@meohoangdochanh mình có share key Office 365 Family nhé 200k/ năm ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019